Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

bạn có thể tạo thêm ví e mà, mình tạo đến 3 cái đây, nhìu ví nhưng cùng 1 acc khi bắn tiền từ ví này sang ví khác cùng chủ thì ko bị tính phí, ở đây là cùng loại tiền tệ nhé

bạn có thể tạo thêm ví e mà, mình tạo đến 3 cái đây, nhìu ví nhưng cùng 1 acc khi bắn tiền từ ví này sang ví khác cùng chủ thì ko bị tính phí, ở đây là cùng loại tiền tệ nhé
Cảm ơn bác đã chỉ giáo!

Rq mỗi 64EU hôm 23/12, hôm nay kiểm tra thấy báo hold. Chỉ post mỗi ebook nhỏ nhỏ. Có bác nào đồng cảnh ngộ không?

Nó đang kỳ nghỉ, nó hold là phải rồi :v ráng chờ hết kỳ nghỉ đông này đi các thánh.

BTW: giờ thì lịch pay thông thường của nó là tầm bao nhiêu ngày vậy, mình ít cập nhật thông tin về chế độ payment nên không rõ lắm.

Nó đang kỳ nghỉ, nó hold là phải rồi :v ráng chờ hết kỳ nghỉ đông này đi các thánh.

BTW: giờ thì lịch pay thông thường của nó là tầm bao nhiêu ngày vậy, mình ít cập nhật thông tin về chế độ payment nên không rõ lắm.

phải cái con khỉ, hold thì liên quan gì tới kỳ nghỉ

Vì trong TOS nó bảo paid ko tính ngày nghỉ, 10 host em thây hết 9 host rưỡi nó đều để thế

thì đúng rồi, 40 hay 45 ngày làm việc không tính ngày nghỉ.

Nhưng Hold thì khác, có dấu hiệu bất thường nó hold không thanh toán mà bắt giải trình, không giải trình được thì nghỉ khỏe khỏi hóng tiền nữa

Ul up premium bắ̀ng cáh nào z cać bạn.tự sướng bằg wmz đc ko.hay fai up bằng tiền kiếm đươc̣ trong acc cuả mình.thank

Announcements

Forum statistics

Threads
419,906
171,949
Latest member
michaelburows

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back