Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

mình cũng vừa bị locked, đang pm cho support của nó, ko biết lý do vì sao.
Lỗi chính là do mình log in nhiều IP quá, bảo nó là mình đi nhiều nơi, log in trên nhiều IP là ok bạn ạ

trong khi đợi nó trả lời thì nãy mình vào nó xóa hết data + thu nhập của mình, acc thì thành free, không 1 mail trả lời lý do vì sao.
scam ****** nó rồi.
Vừa paid mình hôm kia mà bạn, wme hẳn hoi

Hôm kia nó paid ! Hôm qua nó xoá mất 1T.

Lỗi chính là do mình log in nhiều IP quá, bảo nó là mình đi nhiều nơi, log in trên nhiều IP là ok bạn ạ
mình nghĩ cũng chả phải đâu, acc nào có tiền nó mới chơi trò đấy, giờ acc chính mình để free, khỏi lo nó khóa.

Nói gì thì nói, giờ ko bỏ nó đc., anh em chiến ptu cũng biết mức độ phổ biến, cũng như upload/down tốt nhất so với các host hiện nay. Sau vụ này mình mới rút kinh nghiệm là acc nào chiến thì nên để free mà chiến, tránh phiền phức sau này (vì thằng này acc free hay pre cũng như nhau thôi - ko giới hạn upload, file tự động xóa sau 30 ngày nếu ko down)

Hôm nay có ai bị lỗi upload bằng web và tool zoom không được giống mình không ? FTP thì vẫn up được.

Ngày tàn của uploaded.net đã đến, upload không được.
Anh em nhân cơ hội này tẩy chay nó luôn đi :D

Nói gì thì nói, giờ ko bỏ nó đc., anh em chiến ptu cũng biết mức độ phổ biến, cũng như upload/down tốt nhất so với các host hiện nay. Sau vụ này mình mới rút kinh nghiệm là acc nào chiến thì nên để free mà chiến, tránh phiền phức sau này (vì thằng này acc free hay pre cũng như nhau thôi - ko giới hạn upload, file tự động xóa sau 30 ngày nếu ko down)
Free nó giới hạn lưu trữ mà cậu ?

Có bác nào biết ex WME sang WMZ ở đâu uy tín + rate tốt ko ah? Ex bằng Webmoney Classic rate thấp quá :(

Rút bitcoin rồi mua btce code, xong bán lại cho exchanger kìa. Rút WME toàn lỗ thôi :D

Em lỡ rút bằng WME rồi ah. Bác cho em hỏi em có acc ở blockchain.info rồi thì có redeem đc ko? Hay bắt buộc phải dùng acc ở coinbase ah?

có bác nào bị như thế này không, xin chỉ giáo.

"Dear Customer

Thank you for your inquiry.

We regret to inform you that the payment requested has been declined due to insufficient data.
We kindly ask you to repeat the process. Once the correct information is received, your payment will be processed within 30 working days.

We thank you for your understanding.

Best Regards "

" Dear Customer,

Your payment has already been made. Please note that it can take 30 days before you receive the money on your bank account.

Sincerely yours "

Xin sự trợ giúp của mọi người.
(Dear customer,

Once again, your payment has already been made. However, tt can take 30 days before you receive the money in your webmoney. Please wait 30 days.)

Xin sự trợ giúp của mọi người.
(Dear customer,

Once again, your payment has already been made. However, tt can take 30 days before you receive the money in your webmoney. Please wait 30 days.)

Uploaded thông báo cho bạn rằng tiền rút của bạn đuợc chuyển, tuy nhiên có thể mất đến 30 ngày để nhận tiền trong tài khoản Webmoney. Do đó hãy đợi trong vòng 30 ngày nhé.

Uploaded thông báo cho bạn rằng tiền rút của bạn đuợc chuyển, tuy nhiên có thể mất đến 30 ngày để nhận tiền trong tài khoản Webmoney. Do đó hãy đợi trong vòng 30 ngày nhé.
Nhưng nó đã báo paid rồi, sao 30 ngày mới có, nếu nó chuyển thì webmoney của mình phải có ngay chứ.

bạn kiểm tra lại ví Z, biết đâu chuyển sang ví Z nào đó khác thì sao nhỉ

Site auto ít có Đông Á lắm bác ơi. Bác pm yahoo các exchanger thì mới có đông á.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,623
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom