Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

1 lần chi rq dc 50E... khi nào dc paid xong moi dc rq tip.. các bac nào bi hold thì contact no cái... gửi nó cái proof or làm theo yêu cầu của nó se dc paid thoy
xong 1 lần .. mốt là rút thả ga...

sao mình redeem từ https://bit4coin.net/en/redeem/new mà nó báo như này nhỉ:
Redemption error
This voucher has already been redeemed.

check lại coinbase.com thì chả thấy gì, mong các bạn tư vấn giúp :|

Cậu điền đầy đủ thong tin bên bit4coin ko?
name? là cái alias ben ul/profile
email : là email dk ul
bitcoin address la dia chi coinbase.com > wallet bitcoin
voucher: la cai code ma ul mail... ( cậu nhớ dùng cái dưới cùng... nếu có nhìu code vì cai duoi cùng la cai mới nhất dc paid)

Cậu điền đầy đủ thong tin bên bit4coin ko?
name? là cái alias ben ul/profile
email : là email dk ul
bitcoin address la dia chi coinbase.com > wallet bitcoin
voucher: la cai code ma ul mail... ( cậu nhớ dùng cái dưới cùng... nếu có nhìu code vì cai duoi cùng la cai mới nhất dc paid)

mình đã điền đủ nhưng ko được bạn ạ, có khi nào người khác biết cái code ul gửi cho mình, mà họ dùng địa chỉ bitcoin của họ để redeem đc.ko?

hình như là ko dc.. vì khi redeem no bắt cậu nhập email mà cậu dk UL mà... và khi redeem hoàn thành se có 1 mail gửi đến là redeem thành công đến mail của cậu nữa mà... níu do code vậy thì cậu contact UL xem thế nào... nhưng tớ e dc tra lai la ko cao...

thế là mất mẹ nó 50E rồi, bit với chả coi :(
mail thì mình để mật khẩu 2 lớp, mail reg UL với coinbase là 1, ko lẽ mình bị hack :confused:
vừa change lại hết pass + pm support UL xem vớt vát đc.gì ko :(

thế là mất mẹ nó 50E rồi, bit với chả coi :(
mail thì mình để mật khẩu 2 lớp, mail reg UL với coinbase là 1, ko lẽ mình bị hack :confused:
vừa change lại hết pass + pm support UL xem vớt vát đc.gì ko :(
rõ ràng là có ai biết pass acc ul vào chén cái code rồi :rolleyes: khả năng cao là dùng zoom uploader :D
mọi ng vào đây mà redeem cái code xong exchange sang úsd mà sell cho exchanger: https://btc-e.com

rõ ràng là có ai biết pass acc ul vào chén cái code rồi :rolleyes: khả năng cao là dùng zoom uploader :D
mọi ng vào đây mà redeem cái code xong exchange sang úsd mà sell cho exchanger: https://btc-e.com
mình cũng thắc mắc ở chỗ đấy, giả sử nó biết pass acc ul của mình-> nó lấy được code thì lúc redeem thì cái phần điền Email address có tác dụng gì? điền mail gì cũng được ah? các bạn reedem xong nó có gửi xác nhận về mail ko?

mình cũng thắc mắc ở chỗ đấy, giả sử nó biết pass acc ul của mình-> nó lấy được code thì lúc redeem thì cái phần điền Email address có tác dụng gì? điền mail gì cũng được ah? các bạn reedem xong nó có gửi xác nhận về mail ko?
điền mail khác thì nó hold, đúng mail cũ thì nó gửi thông báo về mail là đã có code thôi.

Bảo mật thì cứ WME mà táng, đợi chờ là hạnh phúc! Em này tuy ko hẹn nhưng mà chắc chắn sẽ đến, quen với em nó vài năm rồi nên giờ chờ em nó cũng thấy bình thường. Có lần bị hack acc mà ko biết, Hacker nó vào request WME nhưng mà nó ko change được mail nên contact support nói nó Declined request ấy rồi trả lại balance. Thiết nghĩ nếu nó mà ko Hold khi request Bitcoin bằng mail mới và pay ngay thì cũng rất nguy hiểm cho Uploader.
Rất thích cách lamf việc của thằng này, cực thông minh, nhưng ghét mỗi cái là pay hơi chậm và không có định kỳ... Hết

:( Em chuyển từ WME sang Bitcoin mà nó đòi proof, vậy em phải đưa ra proof gì đây các bác?

cho xem cái mail
Đây bác ạ :( tới noel rồi mà...
Em vừa thử PM cho nó cái screenshot của ví WME trên máy với cái wallet trên coinbase, chả biết đc ko nữa.

Last edited:
Đây bác ạ :( tới noel rồi mà...
Em vừa thử PM cho nó cái screenshot của ví WME trên máy với cái wallet trên coinbase, chả biết đc ko nữa.
Quẳng thêm cho nó mấy cái link tới bài bạn đã post có chứa link host của nó, cho mấy link ở site rank cao 1 tí

Em vừa làm theo bác DrDollar và nhận đc cái mail dưới. Lại thấy dòng "In order to process your payout request, we kindly ask you to verify your payout email address." mà chả hiểu phải verify kiểu gì nữa :(

Dư lày là mình phải đợi khi lào lữa nhẩy o_O nó cứ lấp lửng chả biết đường nào mà lần.

Dear Affiliate partner,

Thank you for your request.

In order to process your payout request, we kindly ask you to verify your payout email address.

With best regards,

Support Department

uploaded.net