Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Xem lại email verify lần nữa, chụp cho nó cái screenshot

Thằng UL này support lởm vl. Tụi nó trả lời chả ra gì, cứ lấp la lấp lửng hoài, kiểu như giả điên.

Đang bị locked 1 acc mà nó cứ bắt show proof payment, number order các kiểu. Send proof xong nó lại hỏi cái khác, mà mỗi lần hỏi thì phải mấy ngày sau mới trả lời.

Nói chung uy tín thằng này quá thấp, vì nó lâu đời + 1 số site định phải post thôi chứ mình ghét thằng này nhất.
http://alfafile.net của thằng RG kìa cậu

Xem lại email verify lần nữa, chụp cho nó cái screenshot
Tức là chụp cái screenshot hòm mail mình đang dùng để liên lạc với nó ấy ạ? Lúc sáng em chỉ shot phần có chứa loạt thư "Your uploaded.net Payout Request #151263" đang chém gió với nó kèm theo dòng địa chỉ email của em nữa thôi á, chả biết có đc ko. Với nội dung là:
"I'm verify, this email, mail_nhà[email protected] is my primary email address to contact with Uploaded."

mới nhận đc tức thì, bó tay luôn, không nhận ra ý đồ của nó. Chuyển sang để pay hay để cancel vậy trời?:confused:

Dear customer,

thank you for your inquiry.

We forwarded your request to our Affiliate Management.

Sincerely yours

Support Department

Giờ là gì nữa đây???
Dear Customer

Thank you for your inquiry.

We regret to inform you that the payment requested has been declined due to insufficient data.
We kindly ask you to repeat the process. Once the correct information is received, your payment will be processed within 30 working days.

We thank you for your understanding.

Best Regards

các bác cho e hỏi acc ul.to pre một ngày nó cho dowload bao nhiêu GB vậy?
Một ngày nó cho cậu 30GB, nếu không dùng thì sẽ được cộng dồn cho ngày tiếp theo. Cộng đến 500GB là max.

Nói chung acc pre của thằng này là ưu đãi nhất (tốt nhất), tiếp là RG (1TB/tháng, 3TB/3tháng) còn tệ nhất là K2S (20GB/day và không cho cộng dồn)

acc. vừa bị del acc bọn điên này sao vậy không biết acc chơi cả năm rồi
Nó xoá là sao bác, xoá acc hay lock ko log in được, nọ nó cũng lock acc em, email nó đòi acc thì nó bắt proof payment history của acc đó theo số liệu của wme, quá may là em vẫn giữ chụp screenshot cho nó thế là nó reopen thôi

Nó xoá là sao bác, xoá acc hay lock ko log in được, nọ nó cũng lock acc em, email nó đòi acc thì nó bắt proof payment history của acc đó theo số liệu của wme, quá may là em vẫn giữ chụp screenshot cho nó thế là nó reopen thôi
thành này login nó báo là del acc luôn, thế mới bực, tháng này uploaable chết dang kiếm tý thì nó del acc bực không chịu đđợc mail cho nó thì mãi ko thấy trả lời

mình cũng vừa bị locked, đang pm cho support của nó, ko biết lý do vì sao.

trong khi đợi nó trả lời thì nãy mình vào nó xóa hết data + thu nhập của mình, acc thì thành free, không 1 mail trả lời lý do vì sao.
scam ****** nó rồi.

file của mình post trên site thì vẫn sống nhăn răng, ko ngờ nó lại chơi trò chó đẻ như vậy

thằng này quá lởm, nó del acc những vẫn giữ file đã up. Mail hỏi nó tại sao del nó bảo tại vi phạm file cấm, bảo file sao vẫn còn sống, và có thể xóa file cấm rồi mở lại acc được không nó im mồm không thèm mail lại, file thì vẫn sống cay quá :mad::mad::mad::mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom