• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Zeek paid hết chưa vậy ta, sao mình chưa nhận đc :(

Cùng câu hỏi :( Có ai up silver PZ mấy ngày gần đây ko ? Đã up thành công chưa sao vẫn nghe up mà ko lên :(
ref mình sắp đến ngày up rồi :(
bt C ơi reg mới up hôm qua

Cho mình hỏi tý,nếu ta có 1 cục 3g,ta có thể mua nhiều sim 3g cùng 1 mạng lập nhiều nick đc hok,ai cho ý kiến cái

Cho mình hỏi tý,nếu ta có 1 cục 3g,ta có thể mua nhiều sim 3g cùng 1 mạng lập nhiều nick đc hok,ai cho ý kiến cái

chơi zeek thì chỉ nên chơi 1 acc phát triển lâu dài bạn à,đừng nghĩ cheat nữa.nó check hdd là toi đấy

Mọi người cho mình hỏi sao mình reg acc theo link get20second mà nó ko cộng bids vào cho mình vào "Bids That Generate Points" vậy nhỉ? Dù thấy có tên trong cái bảng bên dưới rồi, mấy bữa nay chẳng thấy tăng vip nên tính give bid bằng tay xem sao mà ko được, ai biết chỉ giúp mình với :(

Mọi người cho mình hỏi sao mình reg acc theo link get20second mà nó ko cộng bids vào cho mình vào "Bids That Generate Points" vậy nhỉ? Dù thấy có tên trong cái bảng bên dưới rồi, mấy bữa nay chẳng thấy tăng vip nên tính give bid bằng tay xem sao mà ko được, ai biết chỉ giúp mình với :(
C đọc qua topic này có HD cụ thể http://mmo4me.com/showthread.php?710...-ve-Zeek/page4

bạn nên up đi nếu chơi lâu dài k có sau này paid k dc biết kêu ai.có 10$ để 0% 3 ngày là ok thôi mà
tien thi co roi nhung ko biet lam sao up het vi no van dang la tai khoang bac

Haiz, mình đọc rồi, qua site của cậu đọc luôn rồi, reg bằng link ref cũng ko thấy cộng vào đó mà :(

Haiz, mình đọc rồi, qua site của cậu đọc luôn rồi, reg bằng link ref cũng ko thấy cộng vào đó mà :(
C ref có username trong Customer chưa ??? Chắc C làm nhầm bước nào đó nên hk được

vào đây --> không phải reg link ref zeek đâu nhá ==> vào đó tìm mục nhận vip trong zeek là được thôi

nếu các acc không có quan hệ ref thì mình nghĩ là ok. Còn có quan hệ ref thì có nguy cơ nằm trong tầm scan của nó.

Các bác cứ tí tởn, tuần này nó ko paid rồi :( .

khi nào nó paid hết cho mem vậy trời chờ nóng hết cả ruột

tạo customer như nào vậy bạn,bạn nói rõ hộ mình cái. mình thấy customer lúc nào cũng để trống không có ai để give bid.tình hình là ban đầu mình kô để ý đã làm thịt 32 bid và nhận được 16 bid
: M133:

Trước hết bạn thoát khỏi tài khoản của mình. Sau đó bạn tắt modem. Khởi động lại modem. Sau đó vào trình duyệt mới. vào đường link www.xxxxxxxx.zeekler.com (xxxxxxxxxxx thay bằng tên tài khoản của bạn.)

Bạn điền đầy đủ các thông tin ( nhưng không phải thông tin của acc mình nhé) :

First Name:*

Last Name:*

E-mail address:*

Confirm E-mail address:*

địa chỉ mail không cần chính xác (mail bậy bạ cũng được vì nó không cần xác nhận) sau đó bấn register như vậy là bạn đã có 1 customer cho mình rồi. :m121:

Note:Nếu bạn muốn có nhiều Customer thì bạn lại thực liện lại từ đầu. :binhsua162:Mỗi lần đổi IP chỉ nên lập 1 Customer. Và theo qua điểm cá nhân của mình thì bạn chọn 1 cái tên customer tây tây 1 chút cho nó thuận lợi. :m114:

Chúc bạn thành công và phát tài cùng Zeek. :m186:

Mr.Thành

có ai được pay chưa? Ngồi ngóng mà nóng hết cả ruột :m058:

Trước hết bạn thoát khỏi tài khoản của mình. Sau đó bạn tắt modem. Khởi động lại modem. Sau đó vào trình duyệt mới. vào đường link www.xxxxxxxx.zeekler.com (xxxxxxxxxxx thay bằng tên tài khoản của bạn.)

địa chỉ mail không cần chính xác (mail bậy bạ cũng được vì nó không cần xác nhận) sau đó bấn register như vậy là bạn đã có 1 customer cho mình rồi. :m121:

Note:Nếu bạn muốn có nhiều Customer thì bạn lại thực liện lại từ đầu. :binhsua162:Mỗi lần đổi IP chỉ nên lập 1 Customer. Và theo qua điểm cá nhân của mình thì bạn chọn 1 cái tên customer tây tây 1 chút cho nó thuận lợi. :m114:

Mr.Thành

tên tây thì dễ nhưng có cần phải fake IP nước ngoài ko hay vẫn dung IP Viet Nam cũng được, dùng 3G tạo cus có nguy hiểm ko vậy ? :binhsua04:

Mr.Thành

cám ơn bạn rất nhiều.

tên tây thì dễ nhưng có cần phải fake IP nước ngoài ko hay vẫn dung IP Viet Nam cũng được, dùng 3G tạo cus có nguy hiểm ko vậy ? :binhsua04:

Nếu có thể fake được IP nước ngoài thì ngon quá rồi. Nói chung là Customer không ảnh hưởng tới acc của mình, nó chỉ phụ trợ mình give bid nhanh hơn.

Chúc thành công!

ai bít zeek bảo trì chừg nào xog ko ? chưa post ads ?haizzzzzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey