Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
như thế là đúng rồi còn ji nữa ???? nó bào là C đã trả phí đầy đủ đó

Cái này phải đợi đến ngày 27 của nó, thì mới UP phí tháng đc, đợi đến ngày mai Up cũng đc mà, ko sao đâu!

họ đăng kí gì hả anh

có phải họ đăng kí tham gia post quảng cáo không ạ. em thấy lo quá. vì tự nhiên liên tục 4 mail liên liệu có phải họ cheat không. tôi mất acc em thì, mong mọi người giúp thanks

mình cần tìm chủ nhân của bảng tính zeek, ai biết người đó ở đâu làm ơn thông báo giúp mình hí ^^:binhsua50:
Trang vinammos có đấy C

Cái này phải đợi đến ngày 27 của nó, thì mới UP phí tháng đc, đợi đến ngày mai Up cũng đc mà, ko sao đâu!
uhm! zeek cho tgian là 1 tuần đó C

có phải họ đăng kí tham gia post quảng cáo không ạ. em thấy lo quá. vì tự nhiên liên tục 4 mail liên liệu có phải họ cheat không. tôi mất acc em thì, mong mọi người giúp thanks
Teamview mình xem và giải thích luôn !!!

hôm nay đến ngày trả phí mình làm theo hướng dẫn http://vinammos.com/?page_id=179
nhưng đến bước này:

rồi

bấm vào thì nó ko ra cái như thế này:

mà chỉ hiện thế này:

mình làm sao để gia hạn vậy?

ACC đi mua à bạn? Hay scan đc vậy?:binhsua104:

pro cho em hoi ti.em len vip va de 100% 3ngay nua la du thang.nhung gio k choi nua.chi de 0% rut tien ve.thi co phai up moi dc rut k.hay rut thi k can up.thanks

hk! họ tham gia đăng ký chơi đấu giá trong Zek thôi C. Nếu mún biết chính xác hơn thì C vào mục " sponsorship report " nếu có người đăng ký reg C thì sẽ hiện ra bên dưới thôi

Last edited by a moderator:
pro cho em hoi ti.em len vip va de 100% 3ngay nua la du thang.nhung gio k choi nua.chi de 0% rut tien ve.thi co phai up moi dc rut k.hay rut thi k can up.thanks
up sliver thì dù chơi kiểu solo hay ăn liền gì đều phải up hết

anh để lộ thông tin kìa xoa link ở sponsorship report đi
Chết cha hk để ý. tks ! Xóa zùm cái dòng sponsorship report trên tờ của C zumf t cai

Last edited by a moderator:
Nếu ko UP tiếp thì em chỉ đc chia lãi 3 ngày nữa thôi, sang tháng sau sẽ ko đc chia lãi nữa --> Ko đc nhận $ để rút!

1. fake IP đi đã
2. Clear cookies trình duyệt, hoặc sang trình duyệt khác hoặc máy khác
3. vào link username.zeekler.com của bạn
4. Đăng ký là customer tại trang đó
Sao mình đã làm như vậy rồi, và cũng đã có mail gửi về báo đã đăng ký thành công. nhưng trong bid give manager của acc chính vẫn không có thấy xuất hiện custumer mới bạn ơi :((
H nó chuyển qua gì 20seconds rồi, cái zeekler đó ko cài nữa :-?
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể giúp mình được không?

Sao mình đã làm như vậy rồi, và cũng đã có mail gửi về báo đã đăng ký thành công. nhưng trong bid give manager của acc chính vẫn không có thấy xuất hiện custumer mới bạn ơi :((

Bạn có thể hướng dẫn cụ thể giúp mình được không?
đừng có xài mail của mình nhé,tuyệt đối ko xài cái gì liên quan tới acc nhen

Mọi người ơi!! nếu vừa tạo acc xong upgrade lên silver rồi mới nạp 100$ thì có được thưởng 110 VIP ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week