Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.

trungtrantn

Banned
Reactions
454
MR
0.000
Ai cũng bị hay người bị người không. Max có 100 VIP thì reg bao nhiêu cho đủ :(

Tùy cấp độ thành viên của bạn. Silver => gold => Diamond. Silver give đc ít bid nhất.
Về vụ give bid. Bạn dep vào bao nhiêu thì reg thêm bấy nhiêu thôi. còn sau đó khi có lãi từ VIP rồi thì tự thân thằng zeek nó làm việc. bạn chả phải lo

ptc01

Banned
Reactions
24
MR
0.000
các bạn cho mình hỏi.lúc mình mới chơi nghĩ như ptc trong ngày đó mún post ads lúc nào thì post.h k đủ point.mình nhờ thèn bạn ref cho mình và post ads nhưng mình k tăng point.vậy ref tăng j vậy các bạn

nickname2606

Senior
Reactions
434
MR
0.009
Chat with me via Skype
các bạn cho mình hỏi.lúc mình mới chơi nghĩ như ptc trong ngày đó mún post ads lúc nào thì post.h k đủ point.mình nhờ thèn bạn ref cho mình và post ads nhưng mình k tăng point.vậy ref tăng j vậy các bạn

Khi nào cả 2 bạn cùng lên silver rồi thì bạn mới được hưởng 5% từ số bid mà ref mua nhé.

stun93

Banned
Reactions
107
MR
0.000
mấy bác cho em hỏi..? em mới up lên ngày 17 mà sao lãi của em cứ 3 ngày mới có mà nó cộng lãi suất kỳ kỳ sao đó Untitled.jpg. Mấy bác giúp em với...!

đăng kí thế nào bạn,đang có 1 đống vip đây,mà chẳng lẽ giở nó cu ko tự cộng vào mà mình phải làm bằng tay hoài vậy hả bạn,lúc trước đâu có đâu nhỉ

bác vô phần quảng cáo ấy, nó có cái link zeekler, bác nhờ ai đó reg giúp ;)) or tự reg cũng đc ;))

P/s: 2 hôm rồi acc mình chưa đc xu vip nào :-ss có ai giống mình ko :-ss

Last edited by a moderator:

paulhung

Junior
Reactions
3
MR
0.000
mấy bác cho em hỏi..? em mới up lên ngày 17 mà sao lãi của em cứ 3 ngày mới có mà nó cộng lãi suất kỳ kỳ sao đó View attachment 14283. Mấy bác giúp em với...!

Pac vô "Bids Give Manager" rồi chọn customer để cho bids đi rồi bạn sẽ nhận được VIP thôi mà. Chú ý: đừng cho bids làm downline của bạn nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,678
176,067
Latest member
quychuong

Most viewed of week

Most discussed of week