Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
sao hôm qua mới up lên sliver mà hôm nay vào Payment Report ko thấy cái proof là lên sliver nhỉ

Các bạn cho hỏi mình có một số vốn muốn đầu tư vào acc Zeek, thời điểm đầu tư nên vào lúc vừa tạo acc ? hay là lúc vừa lên VIP ?, hay vào lúc` kết thúc 3 tháng ?

Các bạn cho hỏi mình có một số vốn muốn đầu tư vào acc Zeek, thời điểm đầu tư nên vào lúc vừa tạo acc ? hay là lúc vừa lên VIP ?, hay vào lúc` kết thúc 3 tháng ?

$ nhiu thì đâu tư càng sớm càng tốt

Tùy vào số tiền của bạn, nếu đầu tư kha khá thì nên càng sớm càng tốt, còn nếu cỡ vài chục $ thôi thì quăng vào jss 2 tháng sau rút ra cho sang zeek lợi hơn

sao hôm qua mới up lên sliver mà hôm nay vào Payment Report ko thấy cái proof là lên sliver nhỉ

bạn nào trả lời giúp mình cái

nếu cậu có trên 500 mình nghĩ là nên đầu tư ngay luôn
còn nếu 100 thì chơi 2 tháng rùi đút vô
mình thì khoảng 750 800 tái đầu tư khoảng 7 8 tháng gì đó rùi mới tính tiếp
mình tin tưởng zeek ko scam sớm đâu

lãi của nó sau 3 tháng chỉ khoảng 35% khá thấp + với nó kinh doanh đấu giá nên mình nghĩ nó còn sống lâu

$ nhiu thì đâu tư càng sớm càng tốt
Nhưng theo mình tính bằng file Excel thì đầu tư vào thời điểm sau 3 tháng thì sẽ nhanh hơn. Cụ thể:

Nếu vừa lên VIP ta đầu tư thì khoảng tháng thứ 7 mới đạt mốc 1000 VIP. Còn nếu đầu tư sau khi 3 tháng (Sau khi số VIP ban đầu chết) thì chỉ giữa tháng thứ 6 thì đã đạt mốc 1000 VIP

PS: Mình đầu tư 100$

Nhưng theo mình tính bằng file Excel thì đầu tư vào thời điểm sau 3 tháng thì sẽ nhanh hơn. Cụ thể:

Nếu vừa lên VIP ta đầu tư thì khoảng tháng thứ 7 mới đạt mốc 1000 VIP. Còn nếu đầu tư sau khi 3 tháng (Sau khi số VIP ban đầu chết) thì chỉ giữa tháng thứ 6 thì đã đạt mốc 1000 VIP

vâng
cái này tùy cậu thui
còn mình thì bụp luôn :)

cậu thử vào link username.zeekrewards.com coi có lên silver chưa

thế này phải fake IP à
hôm qua úp xong thấy nó " welcome silver member " hay sao ấy

nếu cậu đầu tư sau 3 tháng
z tổng cộng cậu mất nhiu tháng,5 tháng ??

thế này phải fake IP à
hôm qua úp xong thấy nó " welcome silver member " hay sao ấy
fake ip làm gì
cậu mún ok hết thì đổi ip clear cookie vào link zeek của bạn
xem có chữ silver chưa
hoặc có thể vào office xong vao update personal để xem

Last edited by a moderator:
nếu cậu đầu tư sau 3 tháng
z tổng cộng cậu mất nhiu tháng,5 tháng ??
Mình tính tổng số tháng đấy chứ.

Ví dụ tháng 1/2012 lên VIP, mình đầu tư ngay vào 100$ thì tới tháng 7 mới được 1000 VIP. Nếu tháng 4 đầu tư thì tháng 6 đã được 1000 VIP. Không biết file excel có lỗi không ?

fake ip làm gì
cậu mún ok hết thì đổi ip clear cookie vào link zeek của bạn
xem có chữ silver chưa
hoặc có thể vào office xong vao update personal để xem
thank cậu vào update personal thấy lên sliver rồi

Mình tính tổng số tháng đấy chứ.

Ví dụ tháng 1/2012 lên VIP, mình đầu tư ngay vào 100$ thì tới tháng 7 mới được 1000 VIP. Nếu tháng 4 đầu tư thì tháng 6 đã được 1000 VIP. Không biết file excel có lỗi không ?
ý mình hỏi ý cậu ntn mình ko hỉu lắm
ý cậu là chơi free 2 tháng vừa lên silver thì dep vào mua vip liền hay là cũng chơi free 2 tháng rùi nuôi vip 3 tháng rùi sau 3 tháng thì vip die mới dep vô mua vip tiếp
cái này thì theo mình nghĩ là vừa free 2 tháng xong lên silver mua vip dep vào ngay thì số vip lên nhanh lên đó,tại vì lúc đó vip bằng ~ 150+ số vip dep vô nên lãi ra nhìu ,tái đầu tư liên tục 100% thì ra nhìu hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week