Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mình tính tổng số tháng đấy chứ.

Ví dụ tháng 1/2012 lên VIP, mình đầu tư ngay vào 100$ thì tới tháng 7 mới được 1000 VIP. Nếu tháng 4 đầu tư thì tháng 6 đã được 1000 VIP. Không biết file excel có lỗi không ?

Cùng 1000VIP nhưng cái lịch die VIP nó khác nhau nhiều đó

Cậu cứ để 0% hết từ mốc 1k VIP về sau xem cái nào thu về được nhiều tiền hơn là biết ngay mà. Không thể có chuyện đầu tư muộn lại tốt hơn đầu tư sớm được

Cùng 1000VIP nhưng cái lịch die VIP nó khác nhau nhiều đó

Cậu cứ để 0% hết từ mốc 1k VIP về sau xem cái nào thu về được nhiều tiền hơn là biết ngay mà. Không thể có chuyện đầu tư muộn lại tốt hơn đầu tư sớm được
Ok, đã hiểu. Thanks cậu nhé :D

Hình như cái file excel bị lỗi

VIP khởi đầu 150 + 108 mua thêm = 258

Nhưng ngày đầu tiên của tháng thứ 4 bị trừ đến 357 VIP ???

Tặng bạn cái file excel của mình, có thể tùy chỉnh khá nhiều thứ để có chiến thuật hợp lý

Attachments

• Zeek.zip
    37.5 KB · Views: 97
Ca nha cos ai chua duoc pay khong vay? sao minh tuan nay chang duoc pay gi ca :((

Cậu chờ thêm chút nữa, họ còn một đợt pay sáng nay (giờ Mỹ ) nữa

Tớ vừa hỏi hộ các cậu rồi, những lệnh rút sau 9.50pm ngày 8/7 (tức 8.50am thứ 2 mùng 9/7 giờ HN), sẽ được pay vào hôm nay, cậu vào phần Commission report rồi click vào details xem, nếu rút sau khoảng thời gian trên thì hôm nay mới được pay

Tại sao Zeek ko auto chuyển vip sinh ra hằng ngày vào VIP tổng nhỉ? Mình cứ phải vào "Give bip..." để chuyển bằng tay. Có ai biết vấn đề gì ko?

Tại sao Zeek ko auto chuyển vip sinh ra hằng ngày vào VIP tổng nhỉ? Mình cứ phải vào "Give bip..." để chuyển bằng tay. Có ai biết vấn đề gì ko?
Đấy là C chưa thấy cái lợi của tự mình give bids thôi, tìm hiểu xí đi . Khi C ngộ ra được điều ji thì t Zeek tự giật mình " Cộng" vào lun cho C thôi

đù ! có chuyện đó nữa ne trùi

Lâu là khoảng bao nhiêu ngày ? Nếu để yên cho nó tự chuyển (không give bid) thì có vấn đề gì không nhỉ

Bao lâu thì tùy từng đợt, tùy từng hoàn cảnh nữa. Thường thường thì mỗi ngày cộng 1 lần, có lúc lâu thì tới 2 hay 3 ngày mới cộng được.

bực mình cái là mua vip phải fake customer
mà tràic mới có mấy chục lượt visit ~ 30 mà mua nhìu vip thì fake
nó nghi ngờ mới chết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong