Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các site HYIP, Uin, đã bỏ PZ hết rồi. Không biết sắp tới giá PZ thế nào và có ai mua PZ không nữa :(. Tụt xuống 15 16 hay không ai mua thì chết mất
Pz mà xuống còn 15-16 có nhiêu tiền tớ gom đi mua pz hết :))))

Chơi với mình đi :">
ym nickname2606
Đã add yh, chiều nói chuyện, giờ đi ngủ đã :))

mới chơi zeek 2 ngày......nâng cấp lên silver ngay và mua 150 vip....Liệu có lãi hơn chơi free 2 tháng rồi up lên silver?

Cho tớ hỏi tài khoản Silver chỉ có thể nuôi tối đa 1000Vip thôi phải không ạ?
Sai bét, nuôi vip từ lợi nhuận hàng ngày thì tệt ga, nếu cậu mua vip = $ thì mới tối đa 1k/silver, 5k/gold và 10k/diamond

giá càng thấp thì fund vào egopay rồi dep jss càng lãi nhiều =))

Sai bét, nuôi vip từ lợi nhuận hàng ngày thì tệt ga, nếu cậu mua vip = $ thì mới tối đa 1k/silver, 5k/gold và 10k/diamond

chuẩn này. mà chiplove69 đầu tư 10k/diamond đó :m196:

Tuy không mong vậy nhưng lại là điều mình đã dự liệu trước! Mới nhận được cái tin yahoo thật sự "phũ phàng"! Chả biết nói gì hơn nên cũng chả buồn trả lời lại!

Kết quả là sau hơn.............

:m131: cái tội tham 10$ thì ráng chịu,,,trước kia ta làm chưa 1 lần ta đòi 1 cắc bonus từ upline,,,,người ta đã mở cho mình 1 cơ hội kiếm tiền,hướng dẫn đủ thứ,ko lẽ họ ko dc on ặc gì...mình ko cho upline thêm thì thôi còn đòi 10$ nâng cấp,nếu tuyển 100 thằng như thế thì có mà bán nhà gấp...........cho nên ta đi tuyển ref đứa nào hỏi xin 10$ nâng cấp thì ta bảo ; biến mẹ đi cho nước nó trong :m131:

nên để tỉ lệ tái đầu tư bao nhiêu % là ổn cậu?
Muốn tham gia 1 cái gì đó thì bớt chút thời gian mà tìm hiểu rồi hãy lao vào chứ đừng theo sóng có ngày bạc đầu, ông toàn hỏi những câu mà người ta éo muốn trả lời luôn

:m131: cái tội tham 10$ thì ráng chịu,,,trước kia ta làm chưa 1 lần ta đòi 1 cắc bonus từ upline,,,,người ta đã mở cho mình 1 cơ hội kiếm tiền,hướng dẫn đủ thứ,ko lẽ họ ko dc on ặc gì...mình ko cho upline thêm thì thôi còn đòi 10$ nâng cấp,nếu tuyển 100 thằng như thế thì có mà bán nhà gấp...........cho nên ta đi tuyển ref đứa nào hỏi xin 10$ nâng cấp thì ta bảo ; biến mẹ đi cho nước nó trong :m131:

Cái điều sau thì công nhận với bác! Chứ nói vậy thực ra ban đầu coi như mình vay 10$! Bên upline chấp nhận đóng cho mình! Lần lượt các tháng sau làm ăn tốt! Đôi bên hiểu nhau thì xá gì mà mình không trả lại 10$ đã vay!

Chứ bực là ban đầu nó đã nhận lời vậy rồi! Mình cũng biết đường chăm chỉ làm! Gio nó trả lời xanh rờn như thế hỏi xem bác có bực không! Công nhận cũng tiếc cái acc đấy thật! Nhưng giờ tham gia bên seo! Làm ăn ổn định hơn!

Cũng chả nói với nó là cứ tạm coi như cho vay 10$! Vậy mà nó có thèm nói gì đâu! Đằng nào cũng là đôi bên cùng có lợi cơ mà!

em muốn hỏi cái PV 1 chút :
1 đối tượng nào phải đống PV nhỷ ( hình như có ref là phải đóng thỳ phải )
2 phí PV là 10$/ref đối vs silver phải không các bác , nhưng silver có 3 cấp thỳ phí có thay đổi không

em muốn hỏi cái PV 1 chút :
1 đối tượng nào phải đống PV nhỷ ( hình như có ref là phải đóng thỳ phải )
2 phí PV là 10$/ref đối vs silver phải không các bác , nhưng silver có 3 cấp thỳ phí có thay đổi không
PV Được gọi là Personal Volume (PV) là Chỉ số đánh giá cấp độ của thành viên ZeekRewards, PV = Phí tháng của bạn + Tổng phí tháng của f1 của bạn (99 làm tròn thành 100)

Càng nhiều PV thì hoa hồng nhận được càng cao thôi, duy trì PV = 100 là ổn! Chứ cái này đóng gì đâu!

hớ hớ tks bác , nhưng bác chỷ em cách dữ ổn định là 100 với
em ko bik đúng ko nhưng theo 1 số bài viết thỳ f1 là silver thỳ cứ 10$/nhân
vậy 100-10=90=9ref ạ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,642
172,700
Latest member