Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Vậy Cậu định chơi lâu dài hay đánh nhanh rút gọn?
Nói làm gì nhiều cho mệt, chình ỉnh ngay #1 đó mà còn không thèm đọc chắc chỉ thiếu nước đặt sẵn $ vào acc cho mà rút:m098:

Mình nghĩ cứ duy trì nuôi VIP liên tục tròng 5 tháng, 2 tháng free + 3 tháng rồi sau đó vừa nuôi vừa rút là ok! Nếu có tiền đầu tư vào Zeek càng tốt! Hiện nay người VN đầu tư vào Zeek cũng không phải là ít đâu!

hớ hớ tks bác , nhưng bác chỷ em cách dữ ổn định là 100 với
em ko bik đúng ko nhưng theo 1 số bài viết thỳ f1 là silver thỳ cứ 10$/nhân
vậy 100-10=90=9ref ạ??
PV = Phí tháng của bạn + Tổng phí tháng của f1 của bạn (99 làm tròn thành 100)

# Ví dụ: Bạn là thành viên Gold, trong đó có 6 F1: 1 sliver, 2 gold và 3 diamond -> PV của bạn là:

PV = 50 + 1 x 10 + 2 x 50 + 3 x 100 = 560

Chỉ cần cậu là Diamond hoặc cậu là sliver có 9 ref cũng là sliver là ok rồi!

Mình nghĩ cứ duy trì nuôi VIP liên tục tròng 5 tháng, 2 tháng free + 3 tháng rồi sau đó vừa nuôi vừa rút là ok! Nếu có tiền đầu tư vào Zeek càng tốt! Hiện nay người VN đầu tư vào Zeek cũng không phải là ít đâu!

mình dự định nuôi vip từ giờ đến tết mới bắt đầu rút thì có lâu quá không nhỉ :m131:

nên để tỉ lệ tái đầu tư bao nhiêu % là ổn cậu?

Để tái đầu tư 80% thì số VIP sẽ tăng dần lên 1 cách tương đối chậm chạp.

Mình thì thích để 80% nhưng theo kiểu 80% số ngày trong tháng (24 ngày đầu) thì để nuôi 100%, 6 ngày còn lại thì để 0% rút tiền cho sướng, kiểu này thì VIP tăng nhanh hơn được 1 tí, mà số tiền mình rút về cũng ko bị ít đi.

Tái đầu tư theo mình còn phù thuộc vào lượng vốn bao nhiêu nữa và tùy điều kiện từng người nữa. 80 - 20 như bạn nickname2606 cũng hay

Hj mình mới ref zeek hnay xong.hj hóng coi cách đầu tư nào hiệu quả để chiến.2 tháng đầu chỉ post ads

mình thì nuôi 7 tháng 100%
hy vọng zeek sống lâu
Cậu cứ yên tâm mà chiến, zeek nó sẽ vẫn còn là 1 nồi cơm ổn định và đẻ ra $....7 tháng có thể nghe thấy ớn nhưng thành quả thì mãn nguyện...cố lên!

Để tái đầu tư 80% thì số VIP sẽ tăng dần lên 1 cách tương đối chậm chạp.

Mình thì thích để 80% nhưng theo kiểu 80% số ngày trong tháng (24 ngày đầu) thì để nuôi 100%, 6 ngày còn lại thì để 0% rút tiền cho sướng, kiểu này thì VIP tăng nhanh hơn được 1 tí, mà số tiền mình rút về cũng ko bị ít đi.

tôi thấy cách này[(24 ngày đầu) thì để nuôi 100%, 6 ngày còn lại thì để 0% rút tiền cho sướng] là good nhất chứ để 80% thì số tiền 20% sinh ra nó cứ chết trong đó k sinh lãi nên tốt nhất là theo cách này

tôi thấy cách này[(24 ngày đầu) thì để nuôi 100%, 6 ngày còn lại thì để 0% rút tiền cho sướng] là good nhất chứ để 80% thì số tiền 20% sinh ra nó cứ chết trong đó k sinh lãi nên tốt nhất là theo cách này
Mình cũng toàn chơi vậy, nuôi VIP thì để 100% mà rút về thì để 0% cho nhanh, chỉnh đi lung tung phiền phức! ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,816
172,884
Latest member
hiennhien9

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week