Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
sau untitled.PNG truoc day thi nhu the nay untitled1.PNG

(1 cai thi 39.95$ now, 1 cái thi 10$now )Tại như thế này tớ mới lập topic sorry nha .hii

Up làm gì cho tốn $ cậu, có được chia $ đâu mà up chớ:m190:Khi nào points chuyển vip thì up để được hưởng lợi nhuận:m190:
thế có cách nào để mình nhanh có được chia lãi ko? chả nhẽ phải mất 2thansg post ads

thế có cách nào để mình nhanh có được chia lãi ko? chả nhẽ phải mất 2thansg post ads

có 1 cách là dep tiền vào

Nếu cậu có vốn thì dep tiền vào qua PZ hoặc Credit Card mua vip rồi sau đó upgrade để được hưởng lãi hàng ngày luôn.

lỡ quên pass có cách nào lấy lại đc hok mọi người :binhsua32:

lỡ quên pass có cách nào lấy lại đc hok mọi người :binhsua32:
Cậu reset lại bình thường, nếu acc vẫn an toàn thì pass về mail thôi:m190:Còn nếu không nữa thì support cung cấp info và mail gốc là đc

mình nhấn forgot rùi mà hok thấy mail nào cả :binhsua32:.....giờ support = cách nào nhanh vậy mấy cậu .

mình nhấn forgot rùi mà hok thấy mail nào cả :binhsua32:.....giờ support = cách nào nhanh vậy mấy cậu .
Đợi đến 7h tối thì cậu click vào cái "chat now" ở trang chủ đó rồi điền tên + mail vào và xếp hàng đợi đến lượt

vậy giờ ngồi chờ mail thui cứ sao giờ.....thông tin thì mình có đầy đủ hết....mỗi lần post ads đều đổi pass sao hum nay kì z trời :binhsua32:.....mà nếu mail ko về thì 7h mình chat sao giờ, tiếng anh mình nên nói gì đây mn :binhsua32:

vậy giờ ngồi chờ mail thui cứ sao giờ.....thông tin thì mình có đầy đủ hết....mỗi lần post ads đều đổi pass sao hum nay kì z trời :binhsua32:.....mà nếu mail ko về thì 7h mình chat sao giờ, tiếng anh mình nên nói gì đây mn :binhsua32:
mail gốc mà forgot lại hk được sao??? thử vài lần xem sợ cái chi? dù ji hok được mới support mà

đầu tiên nó sẽ hỏi username của cậu...
Đại loại thì cậu pm là:
my username is: xyz.I can't log into my account, help me please!
Sau đó nó hỏi mail gốc, ngày đăng ký, ngày nâng cấp, upline, SS#, CC# thậm chí là postal code hay country code......nó hỏi gì thì cậu cung cấp cho nó. Nếu tất cả ok thì nó send pass về mail gốc khi đăng ký của cậu thôi

tks mn...nếu thành công thì nó sẽ gửi pass về mail à :binhsua23:

tks mn...nếu thành công thì nó sẽ gửi pass về mail à :binhsua23:
Nếu acc của cậu là acc sạch và cậu có mail gốc khi đăng ký và cung cấp 1 số info chính xác thì nó sẽ send pass về mail ngay cho cậu.Cứ yên tâm

uh...mình có thông tin đầy đủ...chỉ có cái CC là ko có thôi....mình 1 chỉ có 1 acc này chơi 5t rùi....sao xui dữ z trời :binhsua32:

htrc quên pass forgot về mail mãi ko đc cứ tưởng bị đổi mail,hsau nhớ ra pass vào lại thì vẫn là mail đấy.thế mà forgot mấy hôm ko về mới lạ

uh...mình có thông tin đầy đủ...chỉ có cái CC là ko có thôi....mình 1 chỉ có 1 acc này chơi 5t rùi....sao xui dữ z trời :binhsua32:

thay CC bằng ngày đăng kí cũng đc.qua mình hỏi support rồi.nhiệt tình vãi.cứ hỏi mình còn thắc mắc vấn đề gì nữa ko mà mình hết cái để hỏi

Nếu acc của cậu là acc sạch và cậu có mail gốc khi đăng ký và cung cấp 1 số info chính xác thì nó sẽ send pass về mail ngay cho cậu.Cứ yên tâm
Thường thì C support mất bao lâu thì gặp được support zậy C ? tối nay cũng cần support phát?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week