Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Thường thì C support mất bao lâu thì gặp được support zậy C ? tối nay cũng cần support phát?
Nó giới hạn 100 người mỗi lượt....tùy vào việc lượt của cậu là thứ mấy thì mới biết nhanh hay lâu.Tốt nhất cứ thấy xuất hiện cái "chat now" là nhảy vào ngay.Dạo này support cũng mệt, nhiều lúc sắp đến mình rồi thì nó rớt mạng và close nên lại phải canh lại từ đầu.

Nó giới hạn 100 người mỗi lượt....tùy vào việc lượt của cậu là thứ mấy thì mới biết nhanh hay lâu.Tốt nhất cứ thấy xuất hiện cái "chat now" là nhảy vào ngay
Uhm! mất cái acc được 1 month mà gởi mail đúng 1 m,onth cũng hk ăn thua, call thì chịu chờ lâu quá nóng mặt vì $

có ai đăng nhập dc pz không vậy.mình up cho ref mà đến phần login vào pz thì k login dc.vào trang chủ pz cũng k login dc.có ai bị như mình k

mọi người cho hỏi nếu mua VIP = tiền lãi thì VIP sẽ cập nhật trong bao lâu vậy, mình chờ từ trưa lúc 1h mà giờ chưa thấy nó update vip, tiền thì trừ rồi :binhsua23:

mọi người cho hỏi nếu mua VIP = tiền lãi thì VIP sẽ cập nhật trong bao lâu vậy, mình chờ từ trưa lúc 1h mà giờ chưa thấy nó update vip, tiền thì trừ rồi :binhsua23:
vẫn chưa cộng à con zerro:m190:bjo mi click vào "Bid Give Manager" rồi nhìn xem cái "Bids That Generate Points:" ở bên tay trái đó, nếu có số bid >0 thì mi click vào "Give Bids To:" và chọn 1 thằng give bids cho nó là ok, nếu ko pm yahoo ta chỉ cho

có ai chat live là lấy acc zeek đc liền hok, của mình nó kêu 7-10 ngày :binhsua32:

có ai chat live là lấy acc zeek đc liền hok, của mình nó kêu 7-10 ngày :binhsua32:
Tùy vào từng supporter, không phải ai cũng giống nhau đâu cậu, cậu chat 1 lần nó nói thế là thôi ah? Chat mạnh, hết lượt này đến lượt khác chớ:m019:Có 1 vài supporter rất khó tính và chảnh vãi, điển hình như con Ebony đó. Có những supporter khác thì chỉ cần cậu có original mail và info ok là đc luôn

Last edited by a moderator:
ai mới chơi úp lên sliver thì up xong vào đây cho mọi người biết tình hình nhé

mình mới up hôm qua đây. úp silver 10$ , đã được lên silver :binhsua25:

vẫn chưa cộng à con zerro:m190:bjo mi click vào "Bid Give Manager" rồi nhìn xem cái "Bids That Generate Points:" ở bên tay trái đó, nếu có số bid >0 thì mi click vào "Give Bids To:" và chọn 1 thằng give bids cho nó là ok, nếu ko pm yahoo ta chỉ cho
à thấy rồi trong bid give có 2 vip ;))

à thấy rồi trong bid give có 2 vip ;))
Đc chưa con zerro:m131: Nhưng chú ý đừng give bids cho những thằng ở dưới dòng ZeekRewards Affiliates nhé, là sẽ chỉ nhận được 1/2 số VIP thôi đó:m131:

mình mới up vip hôm qua thì nó sẽ chia lãi lúc mấy giờ nhỉ? mình vừa vào vẫn thấy chưa có gì thây đổi :(

hôm nay vừa up cho ref rồi lên thành công.nhưng có điều lạ là sao mình up cho nó mà mình chả được lợi lộc gì là sao nhỉ :(,vào kiểm tra vip vẫn nguyên

hôm nay vừa up cho ref rồi lên thành công.nhưng có điều lạ là sao mình up cho nó mà mình chả được lợi lộc gì là sao nhỉ :(,vào kiểm tra vip vẫn nguyên

Khi nào nó để tái đầu tư sau mỗi ngày nó mua vip cậu mới được lợi lộc từ nó.

check trong Commission/Cashout report sẽ thấy được 2$, có thể mua bid bằng tiền này để nhận lại được 2 VIP

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week