Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn bác :D

Em thì theo pá này, dùng PZ nuôi 6 tháng, sau đó đến tháng 7 thì em để 0% trong 2 ngày đầu tiên của tháng đó là đủ >10$, kể từ tháng thứ 8 thì chỉ cần 0% trong 1 ngày là đủ rồi. Những tháng 8 trở đi tùy vào balance mà chỉnh % cho phù hợp để tái đầu tư tối đa, đến hết 12 tháng em được 2k5 VIP,
Để 0% cuối tháng thì tối ưu hơn, những tháng nhiều VIP có thể thử để 80% thôi là đủ 10$

Last edited by a moderator:
Để 0% cuối tháng thì tối ưu hơn, những tháng nhiều VIP có thể thử để 80% thôi là đủ 10$

ừm, để em tính rồi để cuối tháng cho nó tối ưu
khi nhiều VIP rồi thì để 80% cả tháng lấy lãi, trích 10$ ra up là được rồi

ừm, để em tính rồi để cuối tháng cho nó tối ưu
khi nhiều VIP rồi thì để 80% cả tháng lấy lãi, trích 10$ ra up là được rồi

để 80% cả tháng là thiệt đấy, để kiểu đó VIP không tăng được.

Nên để 80% = 24 ngày trong tháng, tức là cứ để 100% trong 24 ngày, còn những ngày cuối tháng để 0%, làm như vậy sẽ được nhiều tiền hơn, mà số VIP vẫn tăng dần (tuy là khá chậm)

Nếu 5h chiều bên Zeek thì là 4h sáng bên VN mình, mà nói chung mình cứ post ads trong ngày, đừng để sang hôm sau là đc rồi!

để 80% cả tháng là thiệt đấy, để kiểu đó VIP không tăng được.

Nên để 80% = 24 ngày trong tháng, tức là cứ để 100% trong 24 ngày, còn những ngày cuối tháng để 0%, làm như vậy sẽ được nhiều tiền hơn, mà số VIP vẫn tăng dần (tuy là khá chậm)
em để 80% vẫn tăng được mà bác, em để suốt 12 tháng VIP tăng chứ không giảm

mọi người cho minhg hỏi tí.
mình có 1 ref đã upsliver ngày 24/5 mà sao đến hnay là 30/6 rồi mà sao chưa nhận dc tiền up2$ của tháng này nhỉ.mà ngày nào mình cũng dc hưởng 5% mua vip từ reff.

mình có 1 ref đã upsliver ngày 24/5 mà sao đến hnay là 30/6 rồi mà sao chưa nhận dc tiền up2$ của tháng này nhỉ.mà ngày nào mình cũng dc hưởng 5% mua vip từ reff.
Cậu vào Commissions/Cash-Out Report mới thấy, có thể mua VIP hoặc đóng phí tháng nhé! :D

ref up bằng tiền chia lợi nhuận mình có được 2 $ ko nhỉ sao ko thấy đâu cả

uh, có tăng nhưng rất ít, mình để kiểu 24+7 tăng nhanh hơn, có điều là phải nhớ :D
Mình vừa test cách 24+7 này trên file excel, nếu chiến lâu dài trên 1 năm thì ít tiền và VIP hơn cách 80% nhiều lắm.

Mình thử để 2 năm:

Cách 24+7 sau 24 tháng sẽ còn 1716 VIP và thu được 2354$
Cách 80% sau 24 tháng sẽ còn 2572 VIP và thu được 2404$

Cậu vào Commissions/Cash-Out Report mới thấy, có thể mua VIP hoặc đóng phí tháng nhé! :D
em có vào Commissions/Cash-Out Report đây à k thấy.chỉ thấy dc 2$ up lúc đầu và số tiền em cash lần trc thôi.có ai bít k chỉ em với hay là ông này chưa up tháng tiếp theo nhỉ.mà chưa up thì làm sao dc chia lãi nhỉ

Nếu tính lãi thực sự, tức là có 10$ sinh ra mà số VIP vẫn được bảo toàn thì cần phải có khoảng gần 3000VIP
khung~ vậy má, biết chừng nào mới du~ 3k vip

nó ko cộng vào chổ cash vailable nên cậu ko thấy đc đâu . cậu vào chổ commison mới thấy

em có vào Commissions/Cash-Out Report đây à k thấy.chỉ thấy dc 2$ up lúc đầu và số tiền em cash lần trc thôi.có ai bít k chỉ em với hay là ông này chưa up tháng tiếp theo nhỉ.mà chưa up thì làm sao dc chia lãi nhỉ
Có thể chỉ mới chuyển 10$ vào chứ chưa thanh toán cho nó nên chưa đc cộng thôi!

Cân Thận với Scamner

Các bạn thâý link lạ hãy cân nhăc' trươc' khi lick

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week