Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mấy người cứ sợ chứ mình đây pót tùm lum à.không theo giờ giấc nào hết.miến là trong ngày pót 1 lần là dc.có khi chậm cả hần 10h vẫn chia lãi bình thường à

Ai bảo thế. Sau 8g tối EST là nó không tính các quảng cáo nữa đâu, nó ghi rõ thế mà

VD: Bác post ads lúc 9g tối EST ngày 30/6 thì nó sẽ không tính cái ad đó vì đã quá giờ quy định, ngày 30/6 bác không có ad.

Đối với các bác post nhiều ad/ ngày thì không nói, bác nào post 1 ad thì cũng phải chú ý giờ giấc, nhỡ đâu lúc up VIP nó lại trừ mấy ngày post sai giờ ra thì....

Last edited by a moderator:
chém

Ai bảo thế. Sau 8g tối EST là nó không tính các quảng cáo nữa đâu, nó ghi rõ thế mà

VD: Bác post ads lúc 9g tối EST ngày 30/6 thì nó sẽ không tính cái ad đó vì đã quá giờ quy định, ngày 30/6 bác không có ad.
Toàn chém. Qui định đâu show cho ae xem đi

Thì cái của bác beancodon post lên nè

Vụ gì đây hả pà con ? Pro nào tiếng anh pro vào dịch cho anh iem cái, dùng thằng Google dịch thì chỉ tháy loáng thoáng là zeek đổi giờ post ad hạn chót của 1 ngày là 4 h sáng giờ VN thì phải chẳng bts có đúng ko nữa ?

* Due to the ever-increasing number of ZeekRewards affiliates that are earning daily awards, it is taking longer for the VIP Retail Profit Pool runs to finish every day. We have moved the daily run time to 8pm est and will be moving it back as necessary. Please be sure to have your qualifying ads submitted by 5pm est daily to be certain you qualify for awards.

Tuần tới mùng 2 là lễ Độc lập của Mỹ,công sở nghỉ, có thể Zeek pay muộn 2 ngày, các bạn đừng lo lắng

Bạn nào hôm nọ đề nghị mình làm cái bảng exel tính nuôi VIP 2 năm đâu nhỉ?
Tải ở đây nhé! http://www.mediafire.com/?ox7bcfux7d2he3s

P/s: Bảng tính chỉ dùng tham khảo để vạch ra chiến thuật chiến zeek sao cho hợp lí nhất, số VIP thực tế có thể sai khác nhiều với thực tế nếu thời gian càng lâu!

P/s: Bảng tính chỉ dùng tham khảo để vạch ra chiến thuật chiến zeek sao cho hợp lí nhất, số VIP thực tế có thể sai khác nhiều với thực tế nếu thời gian càng lâu!
Hàng về rồi kìa. ai cần thì vào nhận và bấm thank kẻo người ta chờ/ hihi.
mình 1 năm thôi. 2 năm khiếp qua. biết nó sống tới đó ko nhỉ. vãi cả linh hồn

hic, chat với support online ở đâu ấy nhỉ, vô đổi pass mà gõ sai hay sao ấy, giờ ko vào được :(( forgot pass thì đợi mãi ko thấy mail về :((

Hàng về rồi kìa. ai cần thì vào nhận và bấm thank kẻo người ta chờ/ hihi.
mình 1 năm thôi. 2 năm khiếp qua. biết nó sống tới đó ko nhỉ. vãi cả linh hồn

Ôi cái đệch! Chú chỉ giỏi chém gió! Anh :binhsua21:
Chú cứ nghĩ ai cũng cần thank như chú chắc! Cần ko anh cho chục cái! Trẻ trâu!

Last edited by a moderator:
Theo file excel. Nếu chung ta để 0% vài ngày cuối để có tiền upgrade thì sẽ bị mất một lượng VIP khá lớn, cụ thể là nếu để 0% 1-2 ngày cuối tháng , sau một năm ta chỉ thu được 2k VIP, nếu dùng tiền túi từ Payza để đóng thì đến cuối năm ta thu được 2k8 VIP

Cũng mới thấy cái ads như thế này, ko hiểu tại sao luôn

nhấn vào xem thử thì bị lỗi

Mới vào xem đúng là link ads khác lạ
Bấm vào nó báo Inactive, bảo log in để active j j đó hay sao
Mình ko dám log in :(

Đối với các bác post nhiều ad/ ngày thì không nói, bác nào post 1 ad thì cũng phải chú ý giờ giấc, nhỡ đâu lúc up VIP nó lại trừ mấy ngày post sai giờ ra thì....

bác chém à.em đây pót tùm lum mà hnay đã up rồi vẫn dc 149.96vip như thường à.có bị trừ gì đâu.ngày ta trế hơn mỹ 12h nên vd như bình thường tui post add vào lúc 13h chiều ngày 30/6 mà hnay có việc bận thì đến 10h sáng ngày hôm sau tức là 1/7 pót vẫn ok à vì nó vẫn trong 1 ngày đối vớ giờ mỹ.tui thường thế mà.nếu k dc cộng hay trừ thì làm sao dc 149.96vip dc.

^
^

Sao nghe nói miễn cái thanh ấy ko về màu đỏ là dc + point ( VIP) mà, post h nào miễn trong ngày và ko hết 24h thôi chứ :binhsua10:

Cảm ơn bác :D

Theo file excel. Nếu chung ta để 0% vài ngày cuối để có tiền upgrade thì sẽ bị mất một lượng VIP khá lớn, cụ thể là nếu để 0% 1-2 ngày cuối tháng , sau một năm ta chỉ thu được 2k VIP, nếu dùng tiền túi từ Payza để đóng thì đến cuối năm ta thu được 2k8 VIP

Em thì theo pá này, dùng PZ nuôi 6 tháng, sau đó đến tháng 7 thì em để 0% trong 2 ngày đầu tiên của tháng đó là đủ >10$, kể từ tháng thứ 8 thì chỉ cần 0% trong 1 ngày là đủ rồi. Những tháng 8 trở đi tùy vào balance mà chỉnh % cho phù hợp để tái đầu tư tối đa, đến hết 12 tháng em được 2k5 VIP,

vấn đề này nói mãi r.cứ post từ chiều là đc.còn đồng hồ xanh hay đỏ thì tùy.lúc nào rỗi thì post,có việc post trễn mấy tiếng cũng chả sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week