• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Tổng hợp hằng ngày các site kiếm Bitcoin, Dogecoin và 1 số loại coin khác

Anh em nghĩ có nên cập nhật các site cloud mining tặng GH/s không?

• Không

Results are only viewable after voting.
3 site bác giới thiệu min pay lần lượt là 0,002 0,003 0,004,trc đó là aceofbitcoin 0,0021,cái đầu tiên satoshinow 0,021,cùng 1 design chung chủ? mình nghĩ nó scam thôi

Tìm trong list thử xem bạn. Những cái nào có chữ game trong tiêu đề ấy

Hôm qua dep vào site hơn 700k satoshi mua 10KH/s để ktra tình trạng site. Site vẫn đang pay bình thường nhé.
Proof dep (được tặng thêm 10 KH/s khi dep, như vậy tổng cộng đc tặng 35KH/s free khi mua cloud)
View attachment 74518

Proof with

View attachment 74516

View attachment 74517
P/s Site thu hồi vốn trong khoảng 30 ngày nếu mua cloud mining ngay từ lúc đầu
min 111k mà sao bác tận 270 mới pay vậy

min 111k mà sao bác tận 270 mới pay vậy
Site này tặng 25 KH/s tồn tại mãi mãi:) (ko như hashocean chỉ một thời gian). 1 ngày 25KH/s chia lãi đc 10k satoshi mình tham gia site cũng khoảng 27 ngày, nhưng do ko dep vào để mở thanh toán (site yêu cầu dep tối thiểu mua 10 KH/s tương đương 3,5$ mới cho with):D. Ngay sau khi mình mua 10 KH/s trên site thì site nó mở thanh toán cho mình, do tài khoản mình đã có sẵn 270k satoshi nên nó rút về hết:rolleyes:. Nhưng từ lần sau trở đi khi vừa đủ 111k là nó sẽ with (nếu mình vẫn để autopay):)

Anh em cũng lưu ý là site trả lãi khoảng 6 ngày/ tuần thôi nhé. Có khi xui dính 2 ngày/1 tuần nhưng sẽ bù lại vào tuần sau, nói chung site hoạt động thì 4-5 ngày/tháng ko trả lãi, có thể là nó bảo trì:confused:. Mình để ý từ lúc bắt đầu chơi từ ngày 13/4, thì ngày 19/4, 24/4, 27/4 và mới đây nhất là 11/5 ko đc trả lãi, nếu ae with vào ngày đó có khả năng cũng ko đc pay mà dồn sang ngày hôm sau luôn nhé:rolleyes:

Last edited:
Site này tặng 25 KH/s tồn tại mãi mãi:) (ko như hashocean chỉ một thời gian). 1 ngày 25KH/s chia lãi đc 10k satoshi mình tham gia site cũng khoảng 27 ngày, nhưng do ko dep vào để mở thanh toán (site yêu cầu dep tối thiểu mua 10 KH/s tương đương 3,5$ mới cho with):D. Ngay sau khi mình mua 10 KH/s trên site thì site nó mở thanh toán cho mình, do tài khoản mình đã có sẵn 270k satoshi nên nó rút về hết:rolleyes:. Nhưng từ lần sau trở đi khi vừa đủ 111k là nó sẽ with (nếu mình vẫn để autopay):)

View attachment 74782
Anh em cũng lưu ý là site trả lãi khoảng 6 ngày/ tuần thôi nhé. Có khi xui dính 2 ngày/1 tuần nhưng sẽ bù lại vào tuần sau, nói chung site hoạt động thì 4-5 ngày/tháng ko trả lãi, có thể là nó bảo trì:confused:. Mình để ý từ lúc bắt đầu chơi từ ngày 13/4, thì ngày 19/4, 24/4, 27/4 và mới đây nhất là 11/5 ko đc trả lãi, nếu ae with vào ngày đó có khả năng cũng ko đc pay mà dồn sang ngày hôm sau luôn nhé:rolleyes:
mình sẽ chú ý thêm 2 hôm nay ko đc trả lãi cũng ko thấy pay

View attachment 74782
Hiện đang chiến site này ! :D

Last edited:
thì ra là cày rúp, bảo sao đòi ví Payeer
Site Nga đa phần điều xài payeer. Ae khi đăng ký lưu ý ngoài điền mật khẩu, email thì phải điền ví payeer vào nhé
P/s Site pokebits.com ngày 9/5 hiện h đang pay (instant) nha ae
Proof pokebit

Attachments

197.6 KB · Views: 66
    176.5 KB · Views: 57
Last edited:
searchtrade nhìn là thấy ngon ùi ! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919