Analysis Tổng hợp hằng ngày các site kiếm Bitcoin, Dogecoin và 1 số loại coin khác

Anh em nghĩ có nên cập nhật các site cloud mining tặng GH/s không?

• Không

Results are only viewable after voting.

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Chat with me via Yahoo Messenger X.com
coin h khó kiếm quá, thớt bit cách khắc phục lỗi limit faucet ko ?
Cái limit có 2 trường hợp, có khi là site nó ko thanh toán nó thông báo limit để che mắt mem, gặp trường hợp này thì claim bao nhiêu lần cũng ko đc hoặc có đc thì xác suất rất thấpo_O. Còn trường hợp khác là nó giới hạn (cache, cookie trình duyệt), mình từng thử 1 số site limit dùng vprvpn thì qua đc hết (500MB free), gặp trường hợp thế này thì ăn đc:rolleyes:
P/s Ăn ko đc site >1000 thì ăn mấy site nhỏ >500 cũng còn đc ấy:D. Bitcoin lên giá mà lị:D

Cái limit có 2 trường hợp, có khi là site nó ko thanh toán nó thông báo limit để che mắt mem, gặp trường hợp này thì claim bao nhiêu lần cũng ko đc hoặc có đc thì xác suất rất thấpo_O. Còn trường hợp khác là nó giới hạn (cache, cookie trình duyệt), mình từng thử 1 số site limit dùng vprvpn thì qua đc hết (500MB free), gặp trường hợp thế này thì ăn đc:rolleyes:
P/s Ăn ko đc site >1000 thì ăn mấy site nhỏ >500 cũng còn đc ấy:D. Bitcoin lên giá mà lị:D
Thời buổi này có site 400 - 500 sts mà cliam không limit là cũng hốt tầm 40 -50 k một h ùi ! :D

cám ơn thớt nha

nhớ ko nhầm là claim vào giờ chẵn 1h00,2h00 hoặc giờ rưỡi 1h30 2h30 thì sẽ qua dc lỗi này,có site thì bắt fake ip mới ăn dc,có site chưa kịp vô thì bị chặn do xài proxy(CHROME COCCOC)

@sockscheap @nowar1993 @ayugi1 @khangit
Các bạn hôm trước có hỏi mình về hướng dẫn kiếm bitcoin
Hôm nay mình làm video này up lên youtube cho các bạn và anh em trong forum tham khảo nhé (trang 1 phần hd cho các newbie xem)
Clip hướng dẫn sử dụng multibit classic

Clip hướng dẫn kiếm bitcoin

List site tại thời điểm mình làm clip hướng dẫn

Cái này mình chỉ hướng dẫn đơn thuần sử dụng real ip:). Và thật sự để check trạng thái site nên dùng ip thật là tốt nhất:rolleyes: (site pay hay ko ấy). Sau khi add vào bookmark list site đang pay của mình rồi (như trong hướng dẫn là 11 site, nhưng ae có thể kiếm nhiều hơn), thì anh em có thể dùng vpn để fake ip hoặc là reset modem:D.
Anh em thực hiện lặp đi lặp lại các thao tác để kiếm bitcoin:rolleyes:. Như trong hướng dẫn 1 lần mình fake ip kiếm đc khoảng 900 đồng. 3 lần trong clip đc tầm 2,500 VND (trừ hao mấy site), có điều là do làm hướng dẫn nên hơi lâu, ae thông cảm:D
Bitcoin nhận đc trên faucetbox anh em cứ yên tâm, khi đủ 13k satoshi là nó sẽ gửi về:rolleyes:. Như trong hướng dẫn mình kiếm khoảng 9k satoshi 1 địa chỉ btc:D. Còn thiếu 4k satoshi, nhưng ae cứ yên tâm là ko mất đi đâu, qua ngày hôm sau ae lại vào claim từ ví đầu tiên rồi tới những ví tiếp theo sau:rolleyes:. Thế là nó sẽ cộng dồn thế nào cũng đủ 13k satoshi:). Khi đủ rồi thì ko phải là 1 ví mà là cả đống tiền nó sẽ gửi về 1 lúc, nên cứ yên tâm là nó sẽ ko mất đi nhé:rolleyes:
P/s Nếu rãnh mình có thể up list khả dụng hằng ngày như thế này để ae cho vào bookmark:)
P.s2 Khi quay xong mới nhớ là quên show chuột, nên ae thông cảm là em chuột bị mèo tha rồi:D. Làm lại thì rất mệt:). 1 số đoạn thấy mình cứ lặp đi lặp lại 1 trang web là do web chuyển hướng tới trang khác, nhưng do ko thấy chuột nên nó vậy
Video có 1 số thao tác thừa, và sub nhiều đoạn mình ko kiểm tra lại nên ae chịu khó chút nha

Last edited:

hshin

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
em hỏi cái bitcoin từ multibit là mình dùng 1 địa chỉ xong nhân ra 10 địa chỉ khác hả.rồi satoshi chỉ gửi về địa chỉ 1 địa chỉ được nhân
mà video 2 không xem được

em hỏi cái bitcoin từ multibit là mình dùng 1 địa chỉ xong nhân ra 10 địa chỉ khác hả.rồi satoshi chỉ gửi về địa chỉ 1 địa chỉ được nhân
mà video 2 không xem được
Xem đc rồi bạn, tại clip dài gần 1h nên nó yêu cầu phải xác minh mới mở đc.
Bạn xem video 2 là biết đc về việc 1 địa chỉ nhân ra thế nào
P.s Chịu khó chuyển hướng đến youtube nếu ko thấy nha bạn

Mình mắc mạng kéo từ quán nét về .nhà có cục wifi .cứ tắt đi bất lên xong vào CCleaner là OK phải k bác.
Bạn thật vui tính:D. Reset thì phải reset modem adsl mới có thể reset ip:D. Chứ đã xài ké thì sao reset modem chính đc:D
Còn về reset modem thì cứ bấm nút tắt nguồn trên modern adsl rồi sau đó mở lại là đc:).
Có ai Faucet được tầm 40 -50k / h như mình không ! :oops:
Làm như hd của mình 1h có thể kiếm đc tầm 100k:rolleyes:. Kiếm list tầm 10k sat/1 lần add bookmark, 1h quất khoảng 10 lần fake đc rồi:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week