Analysis Tổng hợp hằng ngày các site kiếm Bitcoin, Dogecoin và 1 số loại coin khác

Anh em nghĩ có nên cập nhật các site cloud mining tặng GH/s không?

• Không

Results are only viewable after voting.
vãi, tỷ lệ rớt khó quá
Claim your free Virtacoins

100% From referrals

50 Virtacoin(s) (57%)

100 Virtacoin(s) (25%)

200 Virtacoin(s) (10%)

350 Virtacoin(s) (5%)

500 Virtacoin(s) (2%)

1000 Virtacoin(s) (1%)

Get a reward every 60 minutes.

Có ae nào có card amd từ hd 7750 trở lên ko nhỉ? Đào chung coin mới với mình cho vui. Hiện tại treo 24h với card hd 7750 thì đc tầm 100k satoshi

Kiếm site khác chơi thôi:D
Đào bằng card thế nào chỉ mình với bạn. Mình mới chơi.

bitcoinrush.io chơi sao thế chỉ mình với
Mấy site lâu ngày thì hết bonus rồi bạn:oops:. Lúc mới update site thì chịu khó tham gia ngay, có nhiều site ăn đc:oops:. Nhưng cứ đợi người ta ăn hết rồi mới vào thì làm gì còn nữa:oops:
Đào bằng card thế nào chỉ mình với bạn. Mình mới chơi.
Đào coin thì cũng ko khó lắm, chủ yếu cái khó là kiếm coin hay pool đào ngon thôi:oops:. Có nhiều soft mà amd hay dùng là cgminer, sgminer:oops:. Ngoài ra còn có claymore hay mấy soft đc thiết kế riêng thì thường đào ngon:oops:. Card màn hình thì thường đào đc coin dạng thuật toán scrypt, hoặc sha256:oops:. Mỗi coin thiết kế theo thuật toán riêng, với x11,x13 cần những máy đào chuyên dụng. Nên bạn có thể chơi đc coin dạng scrypt hoặc sha256 (trong thông tin coin nó thường cho biết rồi):oops:.
Bạn cần đào coin gì thì có thể pm mình (follow rồi pm), trong khả năng hiểu biết của mình, mình có thể giúp bạn:rolleyes:. Chủ yếu giúp add file.bat để đào thôi:rolleyes:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back