Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

vâng, a cho e hỏi là mấy cái trang cộng dồn time mình phải bật máy tính để đó ạ? hay là ngày vào 1 lần thôi ạ? tại e thấy e tắt máy tính mà lúc vào nó vẫn tính time cả lúc tắt

nói chung cái cộng dồn tiện cho bạn không có time onl , còn nếu có time mình vẫn khuyên là rảnh cái vào claim mới có lợi chứ nguyên tắc cộng dồn time của nó ko tăng theo cấp số cộng mình được hưởng tương ứng, nếu cứ để dồn mình phí time chết rất nhiều

vd time của litoshi như sau :

bạn thấy nếu giả sử 5 phút bạn claim 1 lần đc 575, vậy giả sử cứ 5 phút bạn claim đều tay trong 1 ngày (1440 phút) thì bạn sẽ claim được 1440:5 = 288 lần , nhân với 1 lần 5 phút đc 575 thì 1 ngày liên tục vậy bạn thu đc 575 x 288 = 165600 litoshi . Nhưng nếu bạn để nó tự cộng dồn thì 1 ngày bạn chỉ đc 9478 litoshi mà thôi. Đó là chưa kể sau mỗi lần claim bạn đc % bonus đủ kiểu nữa, nên tần suất claim càng nhiều càng có lợi.

ở trên mình chỉ tính theo lý thuyết chứ thực tế chẳng ai căn đc vừa hết time cái vào claim liền mà thức đc liên tục trong 24h cả :D mình chỉ phân tích để mọi người nhận ra là rảnh thì vào claim chứ đừng cho là nó tự cộng dồn time mà ỷ lại để đó sẽ ko có lợi :)

hihi, mấy trang mặt trang bạn đủ hết % rồi hả, hic mình ko biết bao giờ mới đủ mà sợ khi đủ rồi lại bị giống như trang kia nữa thì tiếc lắm

hihi, mấy trang mặt trang bạn đủ hết % rồi hả, hic mình ko biết bao giờ mới đủ mà sợ khi đủ rồi lại bị giống như trang kia nữa thì tiếc lắm

trang moon chắc sống dai đấy chị yên tâm đi :D giờ mỗi lần claim em đc + gần 300% mà :D

Gitcoin đang có lỗi là claim ko cần nhập cap, mọi người tranh thủ cheat nhanh ko bị fix nào :)

cheat nhanh là cheat sao zậy thớt :D
dùng 1 máy ảo độc lập tự làm để máy thật làm việc khác, sử dụng auto click hoặc Imacro 5 phút 1 lần có đúng 1 điểm claim đó thôi, nói chung mấy cái yêu cầu cơ bản đã nêu tại #1 là phải nắm, đụng chuyện áp dụng cho nhanh chứ ;)

Gitcoin mấy bữa nay mình đăng nhập vô không còn thấy chỗ claim vậy bạn
vẫn bình thường mà bạn :D , thậm chí nó còn ko cần cap nữa :D

mình cũng đinh hỏi như bạn daoduycuong mà thấy trả lời rồi , hihi, mà giờ không cần xác nhận người máy nữa là dùng phần mềm click chuột bạn nói hôm bữa rồi hẹn giờ 5 phút thôi đúng không

thank bạn...vậy mà bữa giờ tưởng nó ngủm rồi :D
thằng này khó ngủm lắm, ngày trước 1 ngày kiếm vài triệu sts từ nó nó còn cho thì giờ mấy đồng lẻ nó ko tính toán gì đâu :D
mình cũng đinh hỏi như bạn daoduycuong mà thấy trả lời rồi , hihi, mà giờ không cần xác nhận người máy nữa là dùng phần mềm click chuột bạn nói hôm bữa rồi hẹn giờ 5 phút thôi đúng không
click gần chục phát thì vẫn phải nhập một lần mà hihi
căn bản là phải linh hoạt 1 chút, đừng có rập khuôn quá chứ, đứng 1 chỗ click thì nó chẳng khác gì robot rồi :oops: , phải linh động chứ. Người học võ thì lúc tập thường đc dạy các thế võ đường quyền này nọ để luyện, nhưng lúc đánh nhau thật thì phải tùy cơ ứng biến chứ đâu thể như múa quyền rập khuôn đc đâu :p

View attachment 87932

Ngày nào cũng được lên đỉnh thế này thì phê biết mấy :D
ngon rồi, đã có người cạnh tranh với thần may mắn @bich

mà mấy thằng sole nó ngừng pay rồi hay sao ấy, bạn đủ min pay thì dừng lại nghe ngóng xem sao đừng tập chung vào nó kẻo tốn time , mình pay từ 1/12 giờ vẫn đang đợi rồi @

móa ơi, 1 ngày mấy chục k doge ??/
1 tháng mà @ nó tính 1 ngày đủ pay là nó lưu cộng dồn đó nhưng 1 tháng nó mới pay đó, hôm 1/12 đủ pay nó lưu rồi mà vẫn await nên đang nghi binh lại đến 1/1 xem thế nào, chứ nó mà ko pay nữa tốn time

1 tháng mà @ nó tính 1 ngày đủ pay là nó lưu cộng dồn đó nhưng 1 tháng nó mới pay đó, hôm 1/12 đủ pay nó lưu rồi mà vẫn await nên đang nghi binh lại đến 1/1 xem thế nào, chứ nó mà ko pay nữa tốn time
ah, nhìn nhầm sang cái tháng tưởng 7,8,9,10,11,12 đang tính nhắn tin hỏi bí quyết, hehe

ah, nhìn nhầm sang cái tháng tưởng 7,8,9,10,11,12 đang tính nhắn tin hỏi bí quyết, hehe
1 ngày mà được thế thì giàu sụ rồi :oops:

@dalat bạn cho mình hỏi là có trang nào có thể tạo được nhiều ví DOGE - LITE không?

@dalat bạn cho mình hỏi là có trang nào có thể tạo được nhiều ví DOGE - LITE không?
2 trang độc lập ở #1 tạo ví LITE và DOGE ok , trang LITE thì 1 ví có thể tạo bao nhiêu địa chỉ cũng đc, nhưng DOGE thì 1 ví chỉ tạo được 10 địa chỉ thôi, muốn tạo nhiều thì lập nhiều ví, cứ mỗi email tạo đc 1 ví thì thích có bao nhiêu ví chẳng đc :D . Hiện tại trang DOGE đã cấm IP VN nên phải fake IP mới vô được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,740
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom