• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Có gì đó sai sai. Sao địa chỉ doge của mình nó là lạ
9w89mhaJyC5P6KwZTJ421cgnswZ5yeBZe4
A1njgjNPNp3fUBW4i3CZjroCCJA28VyMMU
AFQSStUJp9pazxwv1xyw57DLHt7iGL1rSh

thường thì hôm nọ mình tạo test thì nó là số 3 hết cả 3 loại đều bắt đầu bằng số 3 nên nhiều khi nhầm lung tung nên mình bỏ ko quan tâm, và để cho dễ nhận biết mình chỉ dùng những thằng ví có địa chỉ riêng biệt dễ nhận biết là BIT bắt đầu = số 1 , DOGE bắt đầu bằng D, còn LITE bắt đầu bằng L , còn mấy ví khác chắc nọ cạn ký tự hay sao mà ra lung tung thì mình ko dùng :D
https://poloniex.comhttps://www.coinpayments.net dùng cũng hay phết đấy , nó có thể gửi tiết kiếm và thống kê quy đổi tất cả thành USD đấy, mình cũng đã chuyển 1 số qua đó, thường thì nó dùng địa chỉ cho acc phụ, nhưng giờ mình cũng chuyển 1 phần acc chính qua đó

mình đã tẩu tán thêm 1 phần tài sản cả 3 loại qua poloniex :) nó quy đổi tương đương = BTC và USD cho dễ nhìn

e là newbie cho e hỏi ngu là chơi mấy trang này có cần dùng sock ko ? hay cứ ip việt mà bem vậy admin?

e là newbie cho e hỏi ngu là chơi mấy trang này có cần dùng sock ko ? hay cứ ip việt mà bem vậy admin?
không cần bạn nhé, IP VN chơi bình thường, bạn cho thể fake thêm để tận dụng các thủ thuật theo các nguyên tắc cơ bản để tăng thêm hiệu suất :)

R.I.P thằng cryptosource luôn đi nhé mọi người, cuối tháng nó mới đóng mà giờ nó chỉnh mức cho nhỏ giọt lại rồi thì đến mùa quít mới đủ min pay :)

uhm nè, bây giờ thấy được ít quá, hic, giờ được bao nhiêu % rồi nnã chứ, hic

uhm nè, bây giờ thấy được ít quá, hic, giờ được bao nhiêu % rồi nnã chứ, hic
trang đó cà BIT và LITE em đều được 100% hết rồi nè, giờ nó cho bèo quá cũng bỏ thôi chứ theo cũng chẳng lợi gì :D , đang nuôi tập chung các trang moon vì đủ hết 100% rồi, các trang moon mà bị thì mới sợ, chứ trang đó ko ăn thua :D vì nó đâu có cộng dồn nên mất mát ko đáng là bao, đỡ đi đc 2 tab đỡ chật :D

hic, giờ mà trang mặt trăng bị giống vậy nữa thì mình khóc luôn í
trang moon chắc ko sao đâu chị yên tâm :D

uhm nè, còn mấy trang mà giở không còn dùng được nữa í mà bật cái kia lên nó vẫn có những trang đó nó bị thừa ra phải tắt đi á làm sao bỏ mấy trang đó đi luôn được

uhm nè, còn mấy trang mà giở không còn dùng được nữa í mà bật cái kia lên nó vẫn có những trang đó nó bị thừa ra phải tắt đi á làm sao bỏ mấy trang đó đi luôn được
chị chịu khó tắt đi thôi, giờ em cũng hơi bận chưa có time code lại :D

cho mình hỏi townbi có pay ko vậy sao lâu quá ko thấy pay 10k sat @@, jetcoin nữa. pm hỏi mấy ngày rồi mà ko rep gì hết
jetcoin và topfan đang trục trặc rồi, còn town nó chỉnh pay cuối tháng mà phải full nhà
hic, mấy trang mở hộp hôm nay nó báo trang tuần sau nữa rồi
chị cứ bình tĩnh, chắc nó giống chu kì giống hôm nọ thôi

uhm nè, chắc phải đến thứ 4 như hôm nọ hay phải chờ 2 tuần luôn nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back