Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

vâng, em thấy rẻ hơn nhiều nhưng code xác thực email chậm quá, có cách nào không cần xác thực không anh
vãi chú, nó bảo mật mới cần xác thực mail chứ kiểu thích rút thế nào cũng đc còn gì bảo mật nữa, chờ code có bao lâu đâu :confused:

trade là 1 dạng mua bán coin kiếm lời hoặc cũng có thể là lỗ :oops: có nhiều sàn trade coin nhưng mình chủ yếu trade trên polo , và trade thường dựa vào BTC làm chuẩn, muốn trade thì trên sàn phải có BTC, mà nếu như mọi người đào chưa đc nhiều thì phải nạp vào, nạp trực tiếp BTC vào polo sẽ đắt hơn nạp gián tiếp, gián tiếp ở đây là nạp PM vào live (phí nạp 4.5%) từ live mua các coin khác rồi chuyển vào polo (mình thường mua doge ở live làm chuẩn)

khi đã có doge ở polo bạn có thể ôm luôn hoặc đổi thành BTC để ôm coin khác, dựa vào chênh lệch và tình hình thị trường cũng như phân tích đánh giá nhận định các kiểu mà quyết định ôm hoặc xả ảnh hưởng đến việc lời hoặc lỗ ;)
cám ơn bạn nhiều nhé, thông tin hữu ích. Có gì mình nghiên cứu thử xem sao :)

vãi chú, nó bảo mật mới cần xác thực mail chứ kiểu thích rút thế nào cũng đc còn gì bảo mật nữa, chờ code có bao lâu đâu :confused:
vâng, tại em cứ chờ đợi code hơn 30 phút nhập vào toàn báo sai làm đến 5 lần mới được

anh mới viết thêm phần Trade vào ạ :D
uhm, update cơ bản cho ai cần khỏi mất công trả lời lắt nhắt , chỉ nêu cơ bản chứ ko chuyên sâu :)

uhm, update cơ bản cho ai cần khỏi mất công trả lời lắt nhắt , chỉ nêu cơ bản chứ ko chuyên sâu :)
dạo này có trang nào đào coin kiểu cứ tạo máy rồi vứt vô đó không cậu

Mọi người cho e hỏi giờ e muốn dùng vps và scrip imacro . Sau đó tạo nhiều profile để cắm auto roll thì làm sao để fake ip an toàn cho từng profile ạ
E roll 40 acc bằng điện thoại cực quá rồi . Mong ae giúp đỡ ak

em định nạp thêm 1 BTC nữa có ổn không anh , em chỉ mượn được 1 tháng thôi, liệu 1 tháng nữa BTC có tăng ko anh

em định nạp thêm 1 BTC nữa có ổn không anh , em chỉ mượn được 1 tháng thôi, liệu 1 tháng nữa BTC có tăng ko anh

tốt nhất nếu tiền của chú và chú có thể châp nhận mất thì có thể quyết, đừng bao giờ chơi bằng tiền vay mượn, áp lực tâm lý sẽ ảnh hướng đến những quyết định chùn chân lắm, anh khuyên chân thành chú nên chơi bằng những gì chú đang có mà phấn đầu phát triển lên, tâm lý ổn định hơn rất nhiều, chơi theo kiểu bất cần ko quan tâm sẽ khác với cái tâm lý sợ và nhát do lo lắng chơi thắng để trả :)

tốt nhất nếu tiền của chú và chú có thể châp nhận mất thì có thể quyết, đừng bao giờ chơi bằng tiền vay mượn, áp lực tâm lý sẽ ảnh hướng đến những quyết định chùn chân lắm, anh khuyên chân thành chú nên chơi bằng những gì chú đang có mà phấn đầu phát triển lên, tâm lý ổn định hơn rất nhiều, chơi theo kiểu bất cần ko quan tâm sẽ khác với cái tâm lý sợ và nhát do lo lắng chơi thắng để trả :)
tks anh, em ko mượn nữa ạ, em chơi những gì đang có thôi vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back