Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hihi, giảm giá thế này thích hơn á
chị ơi chị có dùng live không ạ cho em hỏi là doge em rút ra gửi code qua email xác nhận mà hơn nửa tiếng mới về email xong nhập vào là code không đúng , bây giờ phải làm sao ạ

live gì cơ, mình không dùng live
sàn live ấy chị, anh dalat nói là nạp pm vào đó rồi mua doge rồi chuyển qua sàn polo đổi lại BTC sẽ rẻ hơn mua trực tiếp BTC nên hôm qua em mua được bình thường mà hôm nay BTC giảm em mua thêm được rồi mua doge cũng được rồi nhưng chuyển doge qua polo chờ xác nhận email hơn nửa tiếng mới nhận được code nhập vào lại không đúng code , chết mất em thử mấy lẩn rồi đều không được, mỗi lần chờ hơn nửa tiếng luôn, không biết có bị làm sao không chị ơi

hihi mình chỉ dùng poloniex.com thôi mình không biết cái đó rồi, bạn hỏi bạn H á

hihi mình đâu có nạp BTC vào đâu, bạn H nói mình dùng các ví ở poloniex.com để nhận satoshi với doge với litoshi từ các trang bạn H nói rồi có dư dần dần mình không rút nên có BTC thôi á, với ngày trước bạn H cũng hay nói mình đặt mua bán doge với litecoin á nhưng lâu mới vào thôi, gần đây bạn H mới nói mình trade cùng thôi á , mình mới biết trade thôi á

Đồng DOGE khả năng tăng trong thời gian tới không các bác? :(

hihi may mắn gặp bạn H chỉ mới được vậy thôi á , bạn chờ hỏi bạn H xem mình không biết chuyện của bạn bị sao đâu

em chuyển được rồi mừng quá , nãy em mua doge 92 giờ lên lại hơn 100 rồi ahihi

live treo code sau 30 phút code sẽ mất hiệu lực nên đồng chí cứ out live ra rồi log lại rồi chuyển thì code ít bị nghẽn confirm :)

live treo code sau 30 phút code sẽ mất hiệu lực nên đồng chí cứ out live ra rồi log lại rồi chuyển thì code ít bị nghẽn confirm :)
treo code gì vậy bạn ơi

vâng anh , hôm qua em sợ quá tưởng không chuyển được nữa , may quá anh ạ
chú mua thêm bao nhiêu nạp vào live thế , máu lửa vậy :eek:

có thể chia sẻ cho mình được không vậy ạ !
cám ơn bạn nhiều :)
trade là 1 dạng mua bán coin kiếm lời hoặc cũng có thể là lỗ :oops: có nhiều sàn trade coin nhưng mình chủ yếu trade trên polo , và trade thường dựa vào BTC làm chuẩn, muốn trade thì trên sàn phải có BTC, mà nếu như mọi người đào chưa đc nhiều thì phải nạp vào, nạp trực tiếp BTC vào polo sẽ đắt hơn nạp gián tiếp, gián tiếp ở đây là nạp PM vào live (phí nạp 4.5%) từ live mua các coin khác rồi chuyển vào polo (mình thường mua doge ở live làm chuẩn)

khi đã có doge ở polo bạn có thể ôm luôn hoặc đổi thành BTC để ôm coin khác, dựa vào chênh lệch và tình hình thị trường cũng như phân tích đánh giá nhận định các kiểu mà quyết định ôm hoặc xả ảnh hưởng đến việc lời hoặc lỗ ;)

phí đắt nhưng vẫn lợi hơn em mua trê remitano anh ạ
cũng còn tùy, nếu chú có sẵn PM luôn sẽ khác mà chú ko có PM đi mua PM bị đắt mới nạp vào thì cũng lợi ko bao nhiêu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week