Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

account mình đã đủ điều kiện nhận lượng, nhưng không biết cách. Giờ mình cần mua bí kíp nhận lương giá 180$ nhé

@thanhluuquyen @kiemtientrano

@@

tớ học được từ anh Huy là biết không được kể cho người khác, tớ thấy cách anh Huy dạy rất đúng cậu ạ, cậu thử nhiều lần đọc hướng dẫn kỹ thôi cậu

Đang ở bên stake với primedice thì phát triển bên đó đi, bên đó cày lên tầm platinum với ăn reload cũng đc mà.

Mò qua fb bào w cũng ok nhưng dạo này acc mới nó làm gắt lắm.

Mà cũng hên xui, biết đâu cờ bạc đãi tay mới, chuyển sòng lại hốt đậm.

Gút lắc bạn :)

Fb giờ theo trường phái free phải tầm acc 2018 mới đc, các acc mới trên 2019 phải chơi theo trường phái dep
Các bạn cho mình hỏi "reload" là cái gì nhỉ? Và nó hoạt động như thế nào?

lâu rồi ko thấy hoạt động nữa nhỉ, btc đang hot à, hay anh em ỉm ỉm 1 mình ăn rồi :confused:

các bác ơi cho em hỏi với :( acc như thế này là die ạ:(
đã thử bấm forgot pass mà nó vẫn ko gởi về mail

cho e hỏi, 3RP/multiply roll nghĩa là mỗi lần roll multiply, bất kể thắng hay thua, đều đc 3rp đúng không ạ ?

Attachments

283.7 KB · Views: 94
@dalat : Bạn ơi cho mình hỏi chút, nếu mình muốn unlock tất cả reward point bonus thì mình nên chơi MULTIPLY BTC hoặc nên mua LOTTERY TICKET vậy. Cảm ơn bạn nhiều.

@dalat : Bạn ơi cho mình hỏi chút, nếu mình muốn unlock tất cả reward point bonus thì mình nên chơi MULTIPLY BTC hoặc nên mua LOTTERY TICKET vậy. Cảm ơn bạn nhiều.
chơi multi nhé, mua vé số biết đời nào trúng.

Em mở tkhoan dep vào chơi ko bao giờ thắng, đọc topic này em bỏ tạo lại tkhoan ko dep vào chơi bet rất dễ lên.
Theo em tài khoản nào Dep rồi sẽ bị soi dù ăn bao nhiu thù sang này hôm sau bet cũng bị cháy tkhoan.
Ai mà chơi Dep nên bỏ đi, tạo tkhoan ko Dep mà chơi

Các bác cho em hỏi làm thế nào để chuyển số coin BALANCE trong phần trong phần "your bonous account"
khi chơi multiply ptc vào tài khoản vậy. Cám ơn các bác.

Em mở tkhoan dep vào chơi ko bao giờ thắng, đọc topic này em bỏ tạo lại tkhoan ko dep vào chơi bet rất dễ lên.
Theo em tài khoản nào Dep rồi sẽ bị soi dù ăn bao nhiu thù sang này hôm sau bet cũng bị cháy tkhoan.
Ai mà chơi Dep nên bỏ đi, tạo tkhoan ko Dep mà chơi
dep và không dep đều có cách ăn nhé bạn, đọc kỹ lại những gì anh H nói đi, chỉ khác chỗ là dep rồi thì không bug được thôi
Các bác cho em hỏi làm thế nào để chuyển số coin BALANCE trong phần trong phần "your bonous account"
khi chơi multiply ptc vào tài khoản vậy. Cám ơn các bác.
View attachment 164869
chừng nào bạn bet hết 185k satashi ở phần wager remaining thì phần balance tự chuyển về tài khoản chính, còn không thì bạn bet thua 324k ở balance thì nó cũng tự mất. đổi cái này để cho anh em nào biết cách bào wager

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week