Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Con moonbit còn ăn đc ko nhỉ. Lâu quá mới mò mẫm vào lại, thấy claim toàn bằng 0 :rolleyes:
vẫn claim bình thường mà bạn, mình claim lần 1 sts, để dành token khoảng 10k là nó trả lãi mỗi ngày á, còn bug thì hông biết

vẫn claim bình thường mà bạn, mình claim lần 1 sts, để dành token khoảng 10k là nó trả lãi mỗi ngày á, còn bug thì hông biết
Claim 1 sts mỗi lần sau bao lâu hả bác? Ngày trước hình như 5 phút nhảy 1 lần.
Còn lsao đủ 10k thì em cũng ko rõ nữa.
Bug thì chịu rồi ko biết gì hehe

Claim 1 sts mỗi lần sau bao lâu hả bác? Ngày trước hình như 5 phút nhảy 1 lần.
Còn lsao đủ 10k thì em cũng ko rõ nữa.
Bug thì chịu rồi ko biết gì hehe
mình lâu lâu vào claim cái thôi, rãnh đâu 5p vào 1 lần, claim 1 lần nó cho 3 token thì phải, 1 lần 7 trang được 21 token, để dành từ từ lên 10k, hay vào coin pot đổi thử qua token coi được hông. bạn rãnh thì quất cái claim xrp về mà chơi, ngày siêng chắc cũng được 1 2 xrp trở lên

mình lâu lâu vào claim cái thôi, rãnh đâu 5p vào 1 lần, claim 1 lần nó cho 3 token thì phải, 1 lần 7 trang được 21 token, để dành từ từ lên 10k, hay vào coin pot đổi thử qua token coi được hông. bạn rãnh thì quất cái claim xrp về mà chơi, ngày siêng chắc cũng được 1 2 xrp trở lên
Bác cho em xin cái site claim xrp với đc ko :D Về ngâm cứu thử
Đang đọc lại cái topic này để xem fb nữa mà chưa biết có ngộ ra được chân lý gì ko hehe

mình không biết freedoge nhưng bạn đọc sẽ thấy mấy bạn nói là mấy trang chết rồi cũng không chỉ vì có thể áp dụng được cho các trang mới vì các trang có cách giống như nhau, nên các trang đã chết cũng không ai nói đâu bạn, freedoge mình không biết nhưng freebit tìm hiểu được rồi thì mình thấy đúng là có bug thật, nhiều bug nữa, ở nhóm mình thấy có bạn fastman còn đang kiếm ăn được từ stake hay các trang dice nữa cũng giống nhau, nên trang nào bạn ấy cũng ăn được, chỉ biết nhìn bạn ấy ăn thôi chứ không chỉ đâu
Sau 4 tháng mày mò fb mình cũng tìm dc cách bào w nhưng vốn phải lớn, 100% acc dc an toàn nhưng mà ăn thì chắc dc 1% trên balance , nhưng dc cái bào w sướng

Chào ae, mình mới tập tành chơi trang freebitco. Ae đi trước có thể chỉ giúp mình vài hint để có hứng thú theo với, chứ roll 1 ngày có tầm 2k sts hơi nản ạ. Ae nào cần phê pháo cũng có ạ, mình ko xin chùa nên đừng gạch tội mình.

Chào ae, mình mới tập tành chơi trang freebitco. Ae đi trước có thể chỉ giúp mình vài hint để có hứng thú theo với, chứ roll 1 ngày có tầm 2k sts hơi nản ạ. Ae nào cần phê pháo cũng có ạ, mình ko xin chùa nên đừng gạch tội mình.
ngày 2k là nhiều lắm rồi, 1 ngày mình roll còn không được 1k :(

Giờ bạn mới chơi fb thì tốt nhất ko nên tốn time, cơ chế và chính sách đã thay đổi nhiều, các acc từ 2018 trở về trước nếu biết cách thì còn ok, các acc mới mà giờ mới chơi thì chỉ có theo trường phải dep chứ các bug nhỏ dùng cái là bị soi bay acc ngay và luôn

Giờ bạn mới chơi fb thì tốt nhất ko nên tốn time, cơ chế và chính sách đã thay đổi nhiều, các acc từ 2018 trở về trước nếu biết cách thì còn ok, các acc mới mà giờ mới chơi thì chỉ có theo trường phải dep chứ các bug nhỏ dùng cái là bị soi bay acc ngay và luôn
Acc em không nhớ là khi nào, nhưng mà hình như trước 2018 bác ơi, có khi 2015 ak. Tại lúc đó cũng định tập tành, mà không có thời gian :D

Acc em không nhớ là khi nào, nhưng mà hình như trước 2018 bác ơi, có khi 2015 ak. Tại lúc đó cũng định tập tành, mà không có thời gian :D

xem ID acc là biết reg lúc nào mà, acc chỉ cần trước 2018 vẫn áp dụng đc mẹo kiếm 10k RP/ ngày bình thường, cách kiếm thế nào cũng có cơ số anh em biết, nhưng để toạc móng heo thì khó, bạn chịu khó mò nhiều rồi tự hiểu thôi, trong top này chịu khó lục lại cũng có 1 cơ số gợi ý có ích, gút lắc bạn

Giờ còn cheat đc ko các bác . Mình còn dàn 50acc lập từ 2016 ref cho nhau. Trc mình có cheat bằng 3g .Lâu ko chơi giờ vào lại vẫn sống cả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom