Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chắc từ bỏ freebitco quá, withdraw có 400k satoshi mà bị ban acc chính với mười mấy acc con ref.
Giờ còn cách nào cheat không ae? :popo_cold:

Nếu bây giờ mới bắt đầu cheat và free thì ban là việc sớm muộn thôi, site nó biết mà làm ngơ, nuôi béo rồi mới thịt chứ ko thịt ngay. Những ai free thì phải là "free thuần chủng" hoặc đã có tuổi mới tồn tại đc :)

Nếu bây giờ mới bắt đầu cheat và free thì ban là việc sớm muộn thôi, site nó biết mà làm ngơ, nuôi béo rồi mới thịt chứ ko thịt ngay. Những ai free thì phải là "free thuần chủng" hoặc đã có tuổi mới tồn tại đc :)
E mới bắt đầu chơi 2 tuần thôi a @dalat. Treo auto cheat ref thì lâu lâu bị ban acc ref, tới đủ minpay test thử withdraw thì bay luôn mớ acc.
A giờ đang chơi gì có thể share e với được không a?

E mới bắt đầu chơi 2 tuần thôi a @dalat. Treo auto cheat ref thì lâu lâu bị ban acc ref, tới đủ minpay test thử withdraw thì bay luôn mớ acc.
A giờ đang chơi gì có thể share e với được không a?

Tình hình là giai đoạn gần đây người ăn nằm với fb nhiều nhất là đồng chí @namtt007 . Bạn có thể giao thông với đồng chí ấy :))

Chắc từ bỏ freebitco quá, withdraw có 400k satoshi mà bị ban acc chính với mười mấy acc con ref.
Giờ còn cách nào cheat không ae? :popo_cold:
mình đang chơi theo kiểu này. Tiếc là toàn cháy nên ko có cơ hội rút :popo_big_smile:

thôi xong, thank thớt

Tình hình là giai đoạn gần đây người ăn nằm với fb nhiều nhất là đồng chí @namtt007 . Bạn có thể giao thông với đồng chí ấy :))
mình chơi cho đỡ ghiền thôi, chứ vẫn chưa có được thành quả gì. Cái mình thấy được nhiều nhất là có cơ hội đàm đạo với các thánh nhân trong làng bet, từ đó học hỏi được thêm nhiều thứ chứ ko chỉ riêng lĩnh vực bet:popo_big_smile:

:popo_amazed:
Lội gần 500 page nhận ra moon thì chỉ acc xưa bằng ví mới chơi được, freebitco thì giờ dễ ban (acc chính xài 1 IP mà cũng ko thoát), auto bet thì auto cháy mặt dù đã thử nhiều tỉ lệ, free chó thì die,
Bà con cô bác nào có lòng tốt chỉ cho em 1 con đường sáng với

Lội gần 500 page nhận ra moon thì chỉ acc xưa bằng ví mới chơi được, freebitco thì giờ dễ ban (acc chính xài 1 IP mà cũng ko thoát), auto bet thì auto cháy mặt dù đã thử nhiều tỉ lệ, free chó thì die,
Đi mua cái đèn rồi thắp sáng :D .

Giá BTC biến động, nhiều khi lời sl BTC nhưng quy ra $ lại lỗ, đó là kiểu lướt sóng, còn mà ấp trung hạn nó khác :)
đọc các bài bạn viết mình cũng hiểu chút chút, tiếc là biết bạn hơi muộn

mình đọc các bài bạn dalat viết thì được freebitco có nhiều cách chơi và các trang moon không chơi từ đầu mà chơi bằng email sẽ có token mà mình chưa đủ token để biết

đồng cảnh ngộ. :popo_big_smile:

lưu ý các đồng chí đang rút chó đã về mà có balane lớn rút tiếp chỉ nên rút 1 tuần 1 tuần, và nên hạ mức rút từ mức dưới 6 xuống tầm gấp đôi mức 5 thôi, đừng sát mức 6 quá nhóe :popo_beauty: vẫn nguyên tắc LẺ , gút lắc ôn !!!
kaka , rút 9k 1 tuần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week