Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

đất chỗ tớ rẻ mà cậu, tớ mua đất xây nhà tiền xây nhà vẫn đang nợ ba mẹ nữa cậu @@ may mắn gặp anh H á cậu chữ duyên của anh H đúng lắm cậu à , có bạn Giang theo anh H còn kiếm được nhiều hơn tớ cơ nè cậu

rút 1 triệu chó ra là dư xèng trả nợ đủ cho thầy u mà =))
mà vụ nói chú đổi tên kiếm tiền cưới vợ nói với anh Hải sao ko thấy động tĩnh gì vậy :popo_canny:

rút 1 triệu chó ra là dư xèng trả nợ đủ cho thầy u mà =))
mà vụ nói chú đổi tên kiếm tiền cưới vợ nói với anh Hải sao ko thấy động tĩnh gì vậy :popo_canny:
ồ.. ngày xưa thì kiếm tiền cưới vợ là hợp lý nhưng ngày nay thì là kiếm tiền mua vợ :popo_big_smile:

đất chỗ tớ rẻ mà cậu, tớ mua đất xây nhà tiền xây nhà vẫn đang nợ ba mẹ nữa cậu @@ may mắn gặp anh H á cậu chữ duyên của anh H đúng lắm cậu à , có bạn Giang theo anh H còn kiếm được nhiều hơn tớ cơ nè cậu

mình cũng bỏ thời gian đọc các bài viết trước của bạn dalat và thấy có nhiều bạn có duyên với bạn dalat lắm, mình chưa có duyên, thấy các bạn thành công mừng cho các bạn

lưu ý các đồng chí đang rút chó đã về mà có balane lớn rút tiếp chỉ nên rút 1 tuần 1 tuần, và nên hạ mức rút từ mức dưới 6 xuống tầm gấp đôi mức 5 thôi, đừng sát mức 6 quá nhóe :popo_beauty: vẫn nguyên tắc LẺ , gút lắc ôn !!!

more... click said ↑

Riêng freebit mình và 1 số anh em nắm rõ đc cơ chế vẫn tận dụng được các mánh và âm thầm ăn và bản thân bọn mình biết được lý do tại sao nó chưa nát bởi vì trình admin của site không đến nỗi cùi như mấy tay gà mờ tương tự các site mình đã từng phá đảo. Và cơ chế của nó theo BĂNG CHUYỀN MỞ ... Đó là lý do tại sao nó sống dai từ tận 2013 đến giờ :)

Ai có kinh nghiệm chiến fb phải nắm được cả TÂM LÝ CHIẾN của admin để tùy biến cách chơi, tiền thân của nó thì phải nắm được cách thức mà wetsuit áp dụng ntn để lách theo, và hiện nay thì có TheQuin đương nhiệm (chi tiết tiểu sử và cách dùng quân của 2 admin này các đồng chí cứ soi bên BCT sẽ rõ)

Gút lắc ôn !!!

Mới thấy 1 số người hình như bỏ qua chỗ này, trước đây mình có nói rồi, gần đây nhất cũng có nói lại mà hình như ko có ai quan tâm, nên quote lại ko dành cho người người lười :)

bonus 1 câu nói vui sau :

"Muốn bắt con cọp phải bóp con c* , à nhầm phải vào hàng cọp :D "

Mới thấy 1 số người hình như bỏ qua chỗ này, trước đây mình có nói rồi, gần đây nhất cũng có nói lại mà hình như ko có ai quan tâm, nên quote lại ko dành cho người người lười :)

bonus 1 câu nói vui sau :

"Muốn bắt con cọp phải bóp con c* , à nhầm phải vào hàng cọp :D "
bạn nói chuyện rất hài hước, mình thích đọc cách bạn nói chuyện

bạn nói chuyện rất hài hước, mình thích đọc cách bạn nói chuyện

ko hiểu sao câu trên mềnh gõ nhầm HANG CỌP thành HÀNG CỌP , chắc tại dùng từ check HÀNG nhiều quá nên bàn phím auto ghim =))

Bác dalat này hay ẩn ý lắm, có khi HÀNG CỌP lại có ý gì thì sao :)
Cứ hiểu như vậy đi.
CỌP có cọp đực và cọp cái, ai từng nhậu bia tiger với team ĐL rồi sẽ hiểu :popo_big_smile:

Đã vào được lại polo, hú hồn con chồn, cứ tưởng chúng ta ko thuộc về nhau nữa thì vui :popo_ah:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom