Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

freebitco.in tự nhiên đc cộng ít satoshi lẻ (1k) là tn các bác nhỉ, mình ko còn đủ 30k để nhận lãi mà?? hay là có biến gì xong lần sau withdraw lại bảo hack xong ban =))))

freebitco.in tự nhiên đc cộng ít satoshi lẻ (1k) là tn các bác nhỉ, mình ko còn đủ 30k để nhận lãi mà?? hay là có biến gì xong lần sau withdraw lại bảo hack xong ban =))))
Lâu lâu bạn không chơi nó sẽ cho ưu đãi là cộng 1000 sat sau 25 lần roll

nay rảnh đụng lại polo thấy có 3 cổng usdt :oops: mềnh là người tối cổ mất roài :popo_sweat:

tưởng sau vụ mất 100b, thớt đã khiếp thằng này rồi

chia trứng vào nhiều sàn nghịch cho vui, và all các sàn ko để quá nhiều số dư nữa :)

Nay freebitco hiện lỗi mới rồi ae
Sorry, your IP address or account has been blocked from the FREE BTC game. You may use the rest of the website as usual.
:((((
cái này chỉ bắn ip thôi mà, đổi ip khác xem :)

Ko , chỗ này ko phải là LƯƠNG.
Nói về lương là vấn đề THỎA THUẬN giữa NGƯỜI LAO ĐỘNG và NGƯỜI SỬ DỤNG LAO ĐỘNG. Tuy chỉ là ý ngoài lề nhưng đối với vấn đề liên quan ở đây là KHÔNG TĨNH

Về cơ bản đồng chí nắm tầm 30% cơ chế của site rồi

Ủa, sao hôm nọ anh hỏi chú nói rút chẵn 10k ???

vậy chú vẫn tuân thủ lẻ đầu, nhưng lại quên vụ chẵn sau =)))
ip động à anh

cái này chỉ bắn ip thôi mà, đổi ip khác xem :)
Không a àk, bắn IP nó báo lỗi khác "Sorry, this IP address has been blocked from playing the FREE PLAY game. You may continue to use the rest of the website as normal"
E thử dùng nick khác thì vẫn roll đc, lần này là nó bắn acc rồi :popo_cold:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back