[EVENT DUYỆT VIP] dalat – Một Mình Ói buồn lắm, phải rủ người ói chung !!!

Status
Not open for further replies.
người trẻ nhất vn sở hữu 5k eth

1 vote cho ông trùm event :D

ủng hộ bác, biết bác từ thời worldcup xong đọc topic của bác hay, em cũng theo bác xem lạc nước 2 xe đành bỏ phí, gặp thời 1 tốt cũng thành công, em đang luyện công bác ạ :rolleyes:

vote cho Mrlaura ;)

Được anh dẫn lối từ đợt HYIP qua Trade Coin tham gia thị trường vốn 0.1 btc giá btc là 2000$ .
Đỉnh cao trong sự nghiệp trade coin được anh dẫn dắt đi lên con số 1x BTC .
Đang đu coin trên sự nghiệp Trade coin do anh dẫn lối .
Vote a lên super vip chứ không phải vip :D .

Mừng a sắp đổi màu nick :popo_bye:

Ủng hộ ông anh lên Vip ! :p Từ 1 member ko biết gì được anh dẫn dắt và giúp đỡ rất nhiều !!!

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ :popo_sweet_kiss:

người trẻ nhất vn sở hữu 5k eth
Lời đồn đấy, đừng tin :popo_sweat:

Nói chứ mình cũng may mắn sở hữu đc sll ETH từ giai đoạn đầu, lúc giá ETH chỉ mới có 2$ 3$ là mình ôm nhiều và cũng xả hòa vốn hết cả rồi nên cứ giữ lại phần còn lại không lo gì cả. HAY không bằng HÊN :popo_beauty:

Được anh dẫn lối từ đợt HYIP qua Trade Coin tham gia thị trường vốn 0.1 btc giá btc là 2000$ .
Cái thời 2017 chú bắt đầu theo anh tradecoin là vì thời đó còn dễ và ICO hay *n , chứ trade hiện nay đa phần đã bão hòa nhiều rồi, ko còn dành cho dân nghiệp dư như thời đó đươc nữa. Giờ trade ko còn dành cho niu bi nữa, chỉ dành cho ai đã có sẵn nền tảng từ trước :)

Mà nói chung như anh đã từng nói chú đã dám bỏ cả thời kỳ hoàng kim từng nắm top 3 game thủ Việt Nam để tập chung kiếm tiền thì đó mới là thành công.

Tiện PR hộ luôn cho mọi người biết, đồng chí @phanbito này từng có máu mặt trong top 3 game thủ LMHT từ 2015 với cái tên Jinky :D

Tóm lại vẫn câu bất hủ : VẠN SỰ TÙY DUYÊN :)

Ủng hộ bác :popo_bye:

Vote cho Sếp. Chúc Sếp thành công hơn nữa trong cuộc sống :)

mấy bạn trade coin sao lời nhiều vậy
bạn còn trade coin không, mình hỏi bạn @dalat không còn trade coin nữa

mấy bạn trade coin sao lời nhiều vậy
bạn còn trade coin không, mình hỏi bạn @dalat không còn trade coin nữa
mình ko trade thường xuyên nữa vì ko có time nhiều nữa, nhưng vẫn thả neo nhưng coin mình thích, chứ mình ko lướt sóng nữa, giờ lướt sóng thì đồng chí Giang ở HN trên kia và 1 đồng chí nữa ở Vũng Tàu là trùm sò :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,447
Latest member
longpnc

Most viewed of week

Most viewed of week