Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

K liên quan nhưng giờ này vẫn còn người trung thành với trâu nữa hả :D
Từ ĐÀO ở tiêu đề là 1 cách nói bóng của Claim free chứ ko liên quan đến Trâu . Dùng ĐÀO để được chọn "ĐÀO" thường xuyên thôi

Trước đây mình chỉ tham gia bounty mấy con ico . Biết đến hội trể quá nên miss các thủ thuật claim ở #1 của bác dalat rồi..tiếc quá chừng

Nay e vô tình thấy topic này mới biết là có thể "đào" như thế này..
E chưa có thời gian để đọc hết, mới chỉ ngâm cứu được 1 phần nên cũng chưa ngộ được gì nhiều nhưng thấy khá là hay.
Cám ơn các tiền bối đã đúc kết và chia sẻ cho ae học hỏi ạ :D

Nay e vô tình thấy topic này mới biết là có thể "đào" như thế này..
E chưa có thời gian để đọc hết, mới chỉ ngâm cứu được 1 phần nên cũng chưa ngộ được gì nhiều nhưng thấy khá là hay.
Cám ơn các tiền bối đã đúc kết và chia sẻ cho ae học hỏi ạ :D
kaka, đọc hết topic cũng biết cách chơi mà ông

Các bác vui lòng cho tôi hỏi cái Mystery Bonus ở các trang Moon nó tính như thế nào ạ? Tôi claim có lần ra 100%, có lần chỉ có 1%. Mà Moon bit nhỏ giọt quá các bác nhỉ, cả tiếng đồng hồ mà claim có khi chỉ được 1-2 sts, bonus 300% cũng không được bao nhiêu

Các bác vui lòng cho tôi hỏi cái Mystery Bonus ở các trang Moon nó tính như thế nào ạ? Tôi claim có lần ra 100%, có lần chỉ có 1%. Mà Moon bit nhỏ giọt quá các bác nhỉ, cả tiếng đồng hồ mà claim có khi chỉ được 1-2 sts, bonus 300% cũng không được bao nhiêu

Các bro chơi lâu bảo sau 100 ngày mới có khác biệt và có thủ thuật ăn nhiều hơn nhưng mà tìm hoài không biết luôn ..:(

Các bro chơi lâu bảo sau 100 ngày mới có khác biệt và có thủ thuật ăn nhiều hơn nhưng mà tìm hoài không biết luôn ..:(

Hi, mình là người đến sau, có gì chưa biết thì cứ từ từ tìm tòi học hỏi thôi bác, khoản này tôi cũng mới chân ướt chân ráo học đòi các cao thủ được vài ngày nay

có cách nào mình biết những thông tin nằm trang nào ko bác :p cho tụi e lược bớt hihi

Nắm rõ các yêu cầu cơ bản có nêu tại #1, thành thục hết các vấn đề được nêu thì sẽ áp dụng được nhiều chuyện khác . cái j cũng phải có căn bản mới phát triển lên được, 1 cuốn bí kíp dày 1000 trang có bày ra trước mặt nhưng không hiểu được thì cũng chẳng khác j mớ giấy lộn đâu, chỉ khi nào nắm rõ và biết được 1 phần thì dù chỉ có 1 trang cũng là vô giá, dục tốc bốc dục, đừng quá trông chờ vào những thứ có sẵn, tự thân vận động sẽ biết cái nào đáng để chắt lọc, cái nào không cần thiết để đỡ mất time, gút lắc :)

Nắm rõ các yêu cầu cơ bản có nêu tại #1, thành thục hết các vấn đề được nêu thì sẽ áp dụng được nhiều chuyện khác . cái j cũng phải có căn bản mới phát triển lên được, 1 cuốn bí kíp dày 1000 trang có bày ra trước mặt nhưng không hiểu được thì cũng chẳng khác j mớ giấy lộn đâu, chỉ khi nào nắm rõ và biết được 1 phần thì dù chỉ có 1 trang cũng là vô giá, dục tốc bốc dục, đừng quá trông chờ vào những thứ có sẵn, tự thân vận động sẽ biết cái nào đáng để chắt lọc, cái nào không cần thiết để đỡ mất time, gút lắc :)

mình đọc thấy có bạn nói fake ip bị banned acc.. Cũng có bạn nói chỉ banned ip ko banned acc..vậy cái nào là chuẩn vậy anh dalat

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back