Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

freedoge bị lỗi này thì làm sao hả bạn

Attachments

35.6 KB · Views: 112
Anh ơi xem giúp em, bị lỗi gì em đúp vào không lên.sao tự nhiên down xong lưu lại còn có 157k
mới hỏi mọi người vẫn bình thường mà :)

Bạn có dẫn chứng những người kiếm đc 10-15$ 1 tháng treo vps không và những người kiếm 1k$-xxxxxk$ 1 năm như bạn nói không hay bạn cũng chỉ nói phét cho oai mồm, tiền dễ kiếm vậy sao , nói thế thì ai chẳng nói được
@@ bạn tưởng mấy anh nói xạo bạn hả

toàn tài liệu về autoit
e cứ tưởng trong này có vài btc ;)

am hiểu au tu ai ti có thể tự kiếm đc vài chục btc chứ vài btc đã là j :popo_boss:

d
Em mở file bị lỗi : down xong sao còn có 157Kb. Trong khi file này của anh tới 147 M
down lun bằng trình duyệt (firefox, chrome..) là được. Chứ đừng copy link rồi paste qua Internet Download Manger, nó down sai.

Attachments

64.2 KB · Views: 99
có anh nào rộng lòng chỉ em cách bug được không ạ, mình mới tham gia

có anh nào rộng lòng chỉ em cách bug được không ạ, mình mới tham gia
Đa phần sẽ ko ai chỉ full, chỉ tùy duyên sẽ thấy được gợi ý nhiều hay ít, gợi ý ít nhưng chữ ngộ nhiều hơn vẫn có giá trị hơn là gợi ý nhiều nhưng không muốn ngộ.

gút lắc ôn !

Đa phần sẽ ko ai chỉ full, chỉ tùy duyên sẽ thấy được gợi ý nhiều hay ít, gợi ý ít nhưng chữ ngộ nhiều hơn vẫn có giá trị hơn là gợi ý nhiều nhưng không muốn ngộ.

gút lắc ôn !
bạn nói rất đúng

bạn nói rất đúng
Sau khi chiến một thời gian không dài lắm, lội topic đọc mình thấy ae nên thế này. Chú ý tự học hỏi trong topic này, để tâm xây dựng acc rồi đến một lúc nào đó có duyên tự nhiên sẽ biết được bí kíp ^^.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom