Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

- Nắm được các yêu cầu cơ bản như sau (chưa biết thì phải tìm hiểu ngay và luôn):
+ facke ip
+ tạo máy ảo
+ biết dùng 1 trong các phần mềm auto click hoặc Imacro
+ biết swap cookie là gì và tác dụng của nó
+ nên tự tìm hiểu code đơn giản không chuyên về lập trình nếu chịu khó thì tầm 1 tuần vẫn có thể tự code đc (vd như autoit) nó không những áp dụng ở việc này mà còn dùng cho nhiều việc khác
+ Tuyệt đối ko được đặt pass giống nhau dùng chung cho all, mỗi site lập 1 pass riêng và nên dùng trình quản lý mật khẩu chứ ko ai có thể nhớ pass từng trang (mình đang dùng lastpass)
+ Và 1 yêu cầu nâng cao là auto reg: tìm hiểu Macro Recorder và kết hợp với các thể loại

bạn có dạy mấy phần này không bạn

- Nắm được các yêu cầu cơ bản như sau (chưa biết thì phải tìm hiểu ngay và luôn):
+ facke ip
+ tạo máy ảo
+ biết dùng 1 trong các phần mềm auto click hoặc Imacro
+ biết swap cookie là gì và tác dụng của nó
+ nên tự tìm hiểu code đơn giản không chuyên về lập trình nếu chịu khó thì tầm 1 tuần vẫn có thể tự code đc (vd như autoit) nó không những áp dụng ở việc này mà còn dùng cho nhiều việc khác
+ Tuyệt đối ko được đặt pass giống nhau dùng chung cho all, mỗi site lập 1 pass riêng và nên dùng trình quản lý mật khẩu chứ ko ai có thể nhớ pass từng trang (mình đang dùng lastpass)
+ Và 1 yêu cầu nâng cao là auto reg: tìm hiểu Macro Recorder và kết hợp với các thể loại

bạn có dạy mấy phần này không bạn
mấy cái đó đa phần là có trên mạng , bạn thử lên google tra các từ đó đi , miễn phí mà :D

@dalat bạn dạy mình được không mình trả bạn học phí

Mình không DẠY ai bất cứ vấn đề gì về MMO. Bạn thông cảm. Mọi việc mình chỉ gợi ý ở mức độ cho phép. Gút lắc :popo_boss:

Mình không DẠY ai bất cứ vấn đề gì về MMO. Bạn thông cảm. Mọi việc mình chỉ gợi ý ở mức độ cho phép. Gút lắc :popo_boss:
Vậy gợi ý thêm cái 999 doge đc hơm anh.
Y/c Balance mức 6 r tùy duyên hay có dùng tool tác động kiểu 20cm30p ko za anh.

Vậy gợi ý thêm cái 999 doge đc hơm anh.
Y/c Balance mức 6 r tùy duyên hay có dùng tool tác động kiểu 20cm30p ko za anh.

CHÓ thì cả 3 số lẫn 5 số mềnh đã nói rồi, ko muốn thành bò nhai lại nữa, nếu đã bỏ qua thông tin đó thì chịu khó lội lại thôi :popo_cool:

CHÓ thì cả 3 số lẫn 5 số mềnh đã nói rồi, ko muốn thành bò nhai lại nữa, nếu đã bỏ qua thông tin đó thì chịu khó lội lại thôi :popo_cool:
Vậy để em ráng mò lại, mong là ko dính thêm đứa nữa

@dalat freebitco thì 1 ngày Roll tầm bao cái để tránh bị bot của web nó để ý mình cheat a.:D
max 23 cái nhé, ai roll đc 24 cái mình tặng hết các TUT mmo :popo_boss:

bet tận 3k mấy cũng không lên dc shatoshi chắc nghỉ cho khỏe người nhỉ

bet tận 3k mấy cũng không lên dc shatoshi chắc nghỉ cho khỏe người nhỉ
View attachment 121786
hình đồng chí chụp lúc nào đấy. 200$ mức 6 hiện tại đang là 0.05 mà đồng chí có 0.03x thế kia cũng lạ , mà mức 1 của đồng chí thế kia thì quăng mịa nó acc đi cho rồi , bet 3k mà cũng than thì mềnh chịu, khi nào bet đc 3tr sts trở lên hãy chửi site :popo_boss:

hình đồng chí chụp lúc nào đấy. 200$ mức 6 hiện tại đang là 0.05 mà đồng chí có 0.03x thế kia cũng lạ , mà mức 1 của đồng chí thế kia thì quăng mịa nó acc đi cho rồi , bet 3k mà cũng than thì mềnh chịu, khi nào bet đc 3tr sts trở lên hãy chửi site :popo_boss:
làm biếng chụp cái mới hiện tại thì cũng cỡ 15 shatoshi:popo_big_smile: làm thế nào mà nó tăng shatoshi lên dc zay:popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom