• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

tôi không giàu đâu mà thu tiền thím ơi
‘Cho đi để nhận lại’ được bác này hiểu theo nghĩa đen :) nói chung là KHÔNG DUYÊN theo kiểu anh dalat :D
đây bác Quý vào đóng 1k pm luôn, bác 100 ít mà, của ít lòng nhiều, ko có 100pm thì đóng bằng hiện vật cũng dc nhé hoặc bất kì cái gì có ý nghĩa =))

Các bác làm em hoang mang quá, k biết nên như nào cho hợp lý
Dep phụ để đủ chính

nói chung đầu tư tầm 100 pm là ổn nhé =))
tôi không giàu đâu mà thu tiền thím ơi
‘Cho đi để nhận lại’ được bác này hiểu theo nghĩa đen :) nói chung là KHÔNG DUYÊN theo kiểu anh dalat :D
đây bác Quý vào đóng 1k pm luôn, bác 100 ít mà, của ít lòng nhiều, ko có 100pm thì đóng bằng hiện vật cũng dc nhé hoặc bất kì cái gì có ý nghĩa =))

Hồi mới vào mình có lòng thành đóng 100$, thấy hôm sau ví PM tăng 200$. Tự dưng lại thấy mình cần thêm lòng thành nữa, đóng góp 500$. Đến giờ vẫn chưa thấy ví tăng gì cả:popo_hell_boy::popo_hell_boy::popo_hell_boy::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_too_sad::popo_too_sad::popo_too_sad:

Hàng độc.. :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,929
171,008
Latest member
fa88vn
Back
Top Bottom