Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

duchaitp

Legendary
Solutions
1
Reactions
2,166
MR
1.765
$75.00
"Cửu dương thần mail" hết thời rồi thì "cửu âm thánh mail" lên ngôi thôi. Mà bí kíp cửu âm thánh mail chân kinh thì giờ chỉ có bro @thuyetlv luyện đc thôi. Quả là lợi hại vô cùng :D. Mình thì luyện bộ bí kíp khác cũng k kém phần lợi hại. hờ hờ
Còn tầng cuối cùng là Quỳ Hoa Bảo Điển nữa là phi thăng thành tiên :D

kamiya

Senior
Verified
Reactions
366
MR
0.000
Chat with me via Skype
tớ nói cách chơi doge anh H có nói ở trước trang 300 @@ chứ mấy comment của anh H chỗ nào cũng đáng đọc hết mà , tớ hay chụp lại màn hình để đọc mà, như #9670 là gần trang 500 rồi @@
Bác còn chụp lại màn hình nữa cơ à ? @@, sao mà chăm thế?

thuyetlv

Junior
Reactions
179
MR
0.132
có chăm vậy mới giác ngộ đc tut bug của chủ top chứ :D.

Mà mấy pro giác ngộ đc bug chắc giờ ăn ngập mặt rồi, ai ăn đc >10 BTC rồi lên tiếng cái cho ae ngưỡng mộ nào :rolleyes:
Số này theo mình biết chắc cũng không nhiều, >10bit chắc tầm 2 người không tính bác dalat, nhưng 2 người đó giờ chỉ sinh hoạt trên nhóm riêng thôi chứ cả năm rồi ko vào topic tám chuyện nữa. Còn bác dalat thì chắc cũng kiếm khoảng gấp 4 lần số đó từ freebit
vâng bác, em đang đọc lại mà thấy các bác chơi doge lúc đầu mức 1 được hơn 3 doge mà giờ em chơi có 0.16 doge :(
Về bản chất cũng không khác gì vì trang quy chiếu theo USD, chỉ khác là hiện giờ mức freeroll giảm một nửa so với trước đây

Số này theo mình biết chắc cũng không nhiều, >10bit chắc tầm 2 người không tính bác dalat, nhưng 2 người đó giờ chỉ sinh hoạt trên nhóm riêng thôi chứ cả năm rồi ko vào topic tám chuyện nữa. Còn bác dalat thì chắc cũng kiếm khoảng gấp 4 lần số đó từ freebit
cao nhân toàn ẩn dật k nhỉ, thành công thành phượng rồi thì k thèm chơi vs mấy ae vẫn chưa thoát kiếp quạ đen nữa:D ông dalat nói gì nữa, gấp 10 lần ấy chứ 4 là quá khiêm tốn đó.

vẫn đổi ra usd mà cậu, cậu chơi để dành đi sau này mức 1 còn 0.001 thì sao @@
Đến lúc mức 1 như freebit thì vui cả làng :D. Mình trữ được 32 doge rồi, đợi thời
cao nhân toàn ẩn dật k nhỉ, thành công thành phượng rồi thì k thèm chơi vs mấy ae vẫn chưa thoát kiếp quạ đen nữa:D ông dalat nói gì nữa, gấp 10 lần ấy chứ 4 là quá khiêm tốn đó.
Vấn đề không phải không thèm chơi, vì lên đến một mức nhất định thì các bác ấy có rất nhiều danh mục công việc và đầu tư, vì vậy thời gian ít hơn rất nhiều, người giầu càng muốn giầu thêm. Có 1 bác mình biết giờ chuyển qua bất động sản rồi. Đấy là còn chưa kể đây không phải là nồi cơm thạch sanh. Nếu thống kê của trang freebit là đúng thì chỉ cần 10 người biết bug và tận dụng triệt để thì chắc chỉ nát sau 1 vài tháng. Vì vậy càng ít thông tin chia sẻ càng có lợi cho người biết bug

Còn về thu nhập thì mình nghĩ gấp 10 lần hơi khó, tất nhiên là chỉ tính từ 2017 trở lại đây, chứ còn trước thời 2015 2016 giá bit rẻ rề thì không tính

Last edited:
Mấy thánh auto roll sử lý vụ trùng ip chờ 5p như nào rồi ạ . Giờ auto 1 acc được chưa đến chục lần một ngày . Xin cao nhân vẽ lối với
Mình không gặp vụ này nhưng theo logic thì có thể theo 2 cách, 1 là đợi 5 phút (sẽ không có lợi cho chạy nhiều acc cùng 1 lúc), cách thứ 2 là giảm 1 nửa tốc độ kiểu roll lại lượt acc đó sau 5 phút. Tóm lại sẽ thiệt hại nhiều, hóng pro nào giải quyết cho bác

Shirokami

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Mấy thánh auto roll sử lý vụ trùng ip chờ 5p như nào rồi ạ . Giờ auto 1 acc được chưa đến chục lần một ngày . Xin cao nhân vẽ lối với
không hiểu ý bác lắm trùng ip chờ 5p là sao? nếu bác xài ip mà có người trùng đã roll trước đó thì đúng 1h sau lần roll của người đó mới có thể roll tiếp

Giờ trùng ip nó không báo vẫn hiện chữ roll . Roll xong nó bắt chờ 5,10,15p mới đc roll tiếp
Nghĩa là bác dùng 1ip roll nhiều acc à, hay là trùng với người khác? biết là nó vẫn hiện chữ roll nhưng roll nó không tính và phải chờ 5p sau phải k? vấn đề là nó có cố định đúng 5p k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week