Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

chuẩn bị nát rồi. Nó giờ giảm mức 1 còn 1 nữa. Sắp tới sẽ còn cắt mấy cái khác nữa
cứ chơi ở mức độ vừa phải là dừng, đủ chỉ tiêu thì ngưng, chơi bình thường , đừng để đột biến quá thì dễ bị soi thôi

Có ai có auto freebitcoin vượt recapcha v2 bằng 2capcha ko.cho mình xin lại link.bị mất tiêu.thanks tất cả

Có ai có auto freebitcoin vượt recapcha v2 bằng 2capcha ko.cho mình xin lại link.bị mất tiêu.thanks tất cả
giờ share là nát. Dân VN chạy auto nhiều quá, tụi nó đang tìm cách chặn auto kìa

có, thíc bản js hay iim ?
giờ share là nát. Dân VN chạy auto nhiều quá, tụi nó đang tìm cách chặn auto kìa
vãi cả nát.. auto 2captcha mà cứ như shrare tut bug

Chỉ nát vs 1 bộ phận nào đó thôi, động thái vừa qua của freebit đối vs những ng biết khai thác thì là dấu hiệu rất tốt là khác. Lượng dự trữ tăng, sigup giảm mạnh thì site ngày càng chất lượng

Chỉ nát vs 1 bộ phận nào đó thôi, động thái vừa qua của freebit đối vs những ng biết khai thác thì là dấu hiệu rất tốt là khác. Lượng dự trữ tăng, sigup giảm mạnh thì site ngày càng chất lượng View attachment 111541 View attachment 111542
nhìn chart thấy vậy thôi, chứ thực tăng chỉ từ 1050 lên 1080, tăng được 3%.

Chơi cái này như nào bác? mình ko biết lập 1 acc hàng này vào click, chơi bet thì toàn thua
chơi cái này có 2 con đường:
1 là ngồi mò, biết đâu mò trúng điểm G thì nước ra lên láng
2 là ngồi hóng, cứ hóng, hóng hóng hóng riết thành con hươu cao cổ vì méo ai chỉ đâu kaka. Tự thân vận động đi.
Bonus: cái thứ 2 là sự tích con hươu cao cổ á. Nhà có em bé mà hông chịu ngủ thì nhớ kể nó nghe nhé :p

vụ vượt captcha thì ko nát , quan trong là có acc cap hay ko và kết hợp thế nào chứ acc này ko free

Có acc này bán có ai mua ko nhỉ.
Chưa nạp rút bao giờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,880
Latest member
toando
Back
Top Bottom