Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
vấn đề là làm sao để chơi được 1k acc ấy
bao nhiêu acc cũng được vì có thể auto reg , quan trọng là kết hợp ip sạch và vòng lặp auto roll thế nào cho hiệu quả , còn việc có cap thì ko phải là trở ngại lớn, nhưng đây là cách ăn dùng cho doge hơn là freebit vì các hệ lụy của nó :oops: còn auto thế nào thì tùy biến , khá nhiều đồng chí auto doge nhiều acc ngày kiếm 10k doge là bình thường (đồng chí Phạm Hai Nam là 1 vd) nhưng áp dụng 3 số và soi 5 số rồi phát triển lên thì cũng kiếm được tương đương mà chỉ cần 1 acc :p quan trọng cách nhàn hạ thế nào thôi :)

manhtienhp92

Hero
Verified
Reactions
1,023
MR
0.103
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
freebit mà captcha solvemedia thì chạy 4 5k acc cũng chả thành vấn đề, recaptcha mới là cái đau đầu. thím trên kia làm bảng tính hay quá, chơi thử đi vài trăm acc thôi xem có hộc mật ra k chứ ở đó mà 1 2k.
à mà vụ $100 balance non-captcha test qua chưa bác @dalat

freebit mà captcha solvemedia thì chạy 4 5k acc cũng chả thành vấn đề, recaptcha mới là cái đau đầu. thím trên kia làm bảng tính hay quá, chơi thử đi vài trăm acc thôi xem có hộc mật ra k chứ ở đó mà 1 2k.
à mà vụ $100 balance non-captcha test qua chưa bác @dalat
acc anh lâu rồi đâu có cap đâu :) lâu rồi anh cũng ko cheat nữa vì đủ tuổi rồi

phambinhminh

Banned
Reactions
205
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
acc anh lâu rồi đâu có cap đâu :) lâu rồi anh cũng ko cheat nữa vì đủ tuổi rồi
Theo anh bao lâu mà chưa tìm ra bí quyết. nên em quyết tâm cày cho nhiều ắc nhưng vất vả mà không tìm ra bug. anh ơi thương em giúp em chỉ cho em với. nước mắt trào, mà anh có chỉ em đâu :(:( :(:(:(

Theo anh bao lâu mà chưa tìm ra bí quyết. nên em quyết tâm cày cho nhiều ắc nhưng vất vả mà không tìm ra bug. anh ơi thương em giúp em chỉ cho em với. nước mắt trào, mà anh có chỉ em đâu :(:( :(:(:(
1 mớ acc của chú mà giờ áp dụng như anh luôn không sớm thì muộn cũng nát :oops:

bác là thằng bot mà tụi nó nhắc tới trên bitcointalk hả. Bác chạy bao nhiêu acc thế. Tụi nó đang chửi quá trời kìa:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week