Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

lúc trưa anh Thạo cũng là freebit đó @@

em có xem qua số đồng chí Thạo, cơ bản bit với doge phần bet cũng na ná như nhau cả khi đc 3 số thôi nhưng để nó lờn thuốc thì cái j cũng là hư vô =)) hồi trưa có thấy chú vẽ đường cho đồng chí Thạo 4 số mà áp dụng như 3 số phí vãi nồi =))
moonbit.co.in 05 M và cộng dồn time - pay qua coinpot - tăng % theo ngày
trang này mình copy ví BTC nào vào trang coinpot mà nó toàn báo sai
giờ bạn mới chơi thì chỉ chơi đc bằng reg email chứ ko chơi đc = đ/c ví nữa đâu :) coinpot giờ BTC nó quy token mà

em có xem qua số đồng chí Thạo, cơ bản bit với doge phần bet cũng na ná như nhau cả khi đc 3 số thôi nhưng để nó lờn thuốc thì cái j cũng là hư vô =)) hồi trưa có thấy chú vẽ đường cho đồng chí Thạo 4 số mà áp dụng như 3 số phí vãi nồi =))

giờ bạn mới chơi thì chỉ chơi đc bằng reg email chứ ko chơi đc = đ/c ví nữa đâu :) coinpot giờ BTC nó quy token mà
em không biết 4 số nên anh Thạo hỏi em chỉ nói như 3 số thôi @@

lờn thuốc 3 số hay lờn thuốc bet hả anh

K hiểu điều kiện miễn captcha của thằng freebit này là gì nữa :oops: biết đc build trăm acc cắm cũng ngon.

Tài khoản moonbit của mình đăng ký bằng địa chỉ ví, nó hiện 27 mà thu về thực có 14 là sao hả các bác.

Để ý thì biết thôi :D Chia sẽ ra public ko đc 1 lời cảm ơn còn bị thô lỗ :D Tốt nhất là im lặng :oops:
bác chạy bao nhiêu acc thế. Nghe bảo tụi freebit đang tìm cách fix cheat. Tương lai có thể ban acc

Để ý thì biết thôi :D Chia sẽ ra public ko đc 1 lời cảm ơn còn bị thô lỗ :D Tốt nhất là im lặng :oops:
uhm, vắt óc kiếm ăn thôi. có acc bet gần 100% vẫn còn ra captcha, acc thì chưa tới 50% miễn capt. cái băn khoăn bây giờ là nó duy trì non-capt đc bao lâu, đồng chí nắm đc k

chuẩn ko cần chỉnh :)
chút gợi ý : site dụ kèo :D

trang này có phải nạp không vậy bạn
ko nạp vẫn chơi đc, mà nạp thì chơi theo trường phái của fastman , còn trường phái của dalat thì từ free đi lên theo time :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom