Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

các bác cho em hỏi thế bonus thế này mình đc mãi không ạ hay chỉ đc 1 time nhất định ạ

sa
Nếu chia 5 cho hiện tại thì nó khoảng:
140k - 240k satoshi, 1tr - 4tr litoshi, 400 - 1000 doge
Đây cũng là con số quá khủng rồi, cơ mà một acc làm gì để được nhiều như vậy. bạn có thể ib cho mình 1 vài gợi ý kiếm 1/5 con số ở trên thôi được không @dalat hứa sẽ hậu tạ đầy đủ:p
sau 3 tháng phải đạt tối thiểu vậy, bác mới vô sau có thu nhập liền được

100% là dùng được cùng ip roll phải không anh

dùng chung ip roll chỉ cần 50% là đc :) mẹo doge thì mát xi mum =)) freebit thì test từ từ mà nâng
1. chú log acc free bit chưa đủ % nào trên máy tính
2. log acc freebit đã được >50% trên ĐT (hoặc set *** tự hiểu ***)
3. roll acc trên máy tính trước
4. roll acc trên ĐT (hoặc 1 mớ ****) bình thường =))

freedoge cũng thế nhưng lợi thế của nó ko cần % , quan trọng cách lách xịn , lựa chọn nâng cao thì tự tùy biến , time cộng dồn tính từ acc cuối cùng lặp lại :)

chỉ nói thế . hết, ai nghiệm đc gì thì nghiệm

dùng chung ip roll chỉ cần 50% là đc :) mẹo doge thì mát xi mum =)) freebit thì test từ từ mà nâng

freedoge cũng thế nhưng lợi thế của nó ko cần % , quan trọng cách lách xịn , lựa chọn nâng cao thì tự tùy biến , time cộng dồn tính từ acc cuối cùng lặp lại :)

tks anh , thêm 1 tuyệt chiêu, để em luyện ạ

em ngu quá nên cái dấu sao anh nói em mò mãi không biết làm sao cho nhiều @@

bác nào cho mình hỏi sao acc freedoge của mình lâu rồi không vô giờ vô thì mức 1 bị giảm 1 nửa vậy. bỏ tạo acc mới cũng bị vậy. có cách nào để nó về bình thường không, thanks

vcl, đến nản vì mấy thánh. tìm nguồn ip khác nhau cho mỗi acc mà làm chứ cố roll nhiều acc 1 ip làm gì để bây giờ nó làm khó mình. chỉ 1đêm mà nó đã tăng gấp đôi mức % check ip.
ít người làm thì nó còn du di ko check chứ làm kiểu này nữa nó lại làm khó sau này lại tăng gấp đôi gấp 3 hoặc check cả ip toàn bộ các acc thì khổ.
muốn cày lâu dài thì mỗi acc 1 ip đi
mới sáng ra mà bực vcl

50% anh dalat nói lâu rồi cậu ạ mà tớ đâu có nhiều acc đủ 50% đâu, tớ áp dụng cho freedoge thôi @@
hôm trước mình đã nói nhiều lần rồi. xác định cày lâu dài thì ko nên lạm dụng chơi nhiều acc 1 ip, ráng mà kiếm mỗi acc 1 ip. luật check ip là do nó quy định và 2 trang này là 1 chủ. tần số xuất hiện nhiều acc 1 ip nó sẽ bắt đầu làm khó, đến lúc đó nó check tất cả các acc fake ip thì khó mà cày.

hôm trước mình đã nói nhiều lần rồi. xác định cày lâu dài thì ko nên lạm dụng chơi nhiều acc 1 ip, ráng mà kiếm mỗi acc 1 ip. luật check ip là do nó quy định và 2 trang này là 1 chủ. tần số xuất hiện nhiều acc 1 ip nó sẽ bắt đầu làm khó, đến lúc đó nó check tất cả các acc fake ip thì khó mà cày.
nó check vậy mềnh ủng hộ nó , bớt các thánh lạm dụng , ko dùng được nữa ắt tự tìm hiểu dùng độc lập ip , còn cứ vẫn dùng đc thì ko bị người này tận dụng cũng bị người khác tận dụng thôi, chạy đâu cho thoát với dân VN , cũng mới chỉ là 1 phần nhỏ có lợi nhỏ thế này đã đc áp dụng đại trà thì bảo sao cho các thủ thuật ngon hơn chẳng ai dám public :)

Tìm ip cũng dễ mà. Mình chơi có 6 acc nên ko cần phải lách làm gì. Fake chuẩn là được. Sao phải xài 1 ip cho khổ.

Tìm ip cũng dễ mà. Mình chơi có 6 acc nên ko cần phải lách làm gì. Fake chuẩn là được. Sao phải xài 1 ip cho khổ.
thế mới nói. mấy tháng nay mua sock private xài ko sao, sáng nay một đống acc chưa đủ % do mới nó nâng gấp đôi mức % đêm qua nên bị check dù mỗi acc 1 ip. mấy thánh ở ta phá vcl ra, giờ mất tiền mua sock mà ko xài dc, ức chế vcl luôn. món quà sinh nhật buồn :(

bác nào cho mình hỏi sao acc freedoge của mình lâu rồi không vô giờ vô thì mức 1 bị giảm 1 nửa vậy. bỏ tạo acc mới cũng bị vậy. có cách nào để nó về bình thường không, thanks

vì freedoge lách dễ hơn freebit nên bị cheat nhiều quá, các acc nào mới chơi hoặc ít chơi đều bị liệt vào dạng cheat nên roll mức 1 bị giảm 1 nửa . các acc nào balance ok thì vẫn giữ nguyên mức 1, mà đối với những acc nào đã ok thì cái mức 1 nó chẳng có tác dụng gì cả dù có bị giảm hay ko vẫn ko dựa vào đó để làm thu nhập chính :oops:
Why has the minimum faucet reward been reduced?

We have been operating Freedoge.co.in at a loss for the past few years and have been running it as a sort of charity because we like the principles behind Dogecoin. The website has seen increasing amounts of fraud which negates any profit that could have been made from legitimate users.

As a result of this, we had to choose between shutting the website down entirely or reducing the minimum reward and we chose the latter so that legitimate users can still get some free dogecoins while at the same time, it becomes unprofitable for abusers to steal from the faucet on a large scale. We apologize for any inconvenience this may cause.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week