Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hôm qua em mua bonus rp 8h sáng mà hôm nay hơn 8h mà vẫn còn
freebit lúc sáng vừa backup data trong hơn 30 phút nên được bù có 1 lần thôi :) nói là bù là với những ai ko onl có lợi chứ những ai có onl thì thực ra đang bị thiệt vì 1 lượt đó có người cũng kiếm đc chút chút

Mozilla Firefox em bị khoảng cách thừa như hình ạ

Attachments

321.1 KB · Views: 105
Mozilla Firefox em bị khoảng cách thừa như hình ạ
chú nói ko rõ khoảng cách nào , nhưng anh nhìn hình thì đoán có phải là chỗ này ko ? http://prntscr.com/hb2ber

nếu là nó thì nháy chuột phải vào rồi chọn remove from toolbar thôi =))

Capcha mới vẫn nhét vào auto được nhưng sang trang gõ capcha 9keu thì bị lỗi file ảnh chụp quá to

hôm qua em bấm nhầm hibernate , sáng em mở quên mất đến chiều nhớ em vào thì còn 0% rồi @@
nhọ nhỉ, lại 100 ngày ;)

hôm qua em bấm nhầm hibernate , sáng em mở quên mất đến chiều nhớ em vào thì còn 0% rồi @@
vãi chú , thường là nên sáng 1 lần tối 1 lần chứ, nếu tối hôm qua chú có bấm thì đến tối nay quên mới mất ,

Mọi cuộc đua ko tính từ thời điểm xuất phát mà dựa vào cách thức thể hiện trên quãng đường.

Có người xuất phát điểm từ khá sớm nhưng chọn sai đường, đi vòng vèo, lạc .. thậm chí quay trở lại điểm xuất phát. Đơn giản như mình thấy ở 4r này khá nhiều các acc có tuổi đời reg từ lâu nhưng vẫn quanh quẩn ở những quãng đường lạ lẫm và cũng không thiếu những acc không có tên tuổi j nhưng chỉ 1 time ngắn đã có những thành công nhất định.

Cũng ko thế phủ nhận câu "lạc nước 2 xe đành bỏ phí, gặp thời 1 tốt cũng thành công"

Và cũng thêm nói lại rằng những sự ăn may này nọ nhưng được lặp lại khá nhiều lần chính là sự thể hiện của câu nói "nếu bạn thực sự tài năng thì bạn sẽ không bao giờ sợ thiếu may mắn"

Có những người cứ ngỡ rằng mình bắt đầu lúc này đã quá muộn bởi vì nghĩ rằng đã khá nhiều người đi trước từ lâu rồi , giờ mới bắt đầu cũng không thể có thành tựu gì nữa cả thể là vô hình chung hình thành tâm lý chưa đánh đã hàng.

Chỉ có những người cho dù thấy đã có người về đích nhưng vẫn xác định bắt đầu, thấy mọi người vấp ngã nhưng không từ bỏ, thấy mọi người thành công nhưng không hề đố kị, thấy mọi người thất bại thì lấy đó làm gương... đối với mmo nói riêng cà cuộc sống nói chung ko có gì là muộn cũng chẳng có gì là sớm, sự đào thải ngay từ đầu chính là đào thải cách nghĩ, đào thải cách làm và đào thải những cái cần đào nhưng ko cần thải . Kết hợp với những điều cần thải nhưng vẫn buộc phải đào. Tận dụng đào những khoảng time được coi là vô ích tại thời điểm hiện tại nhưng nó sẽ để bạn có thu hoạch cái gọi là "tương lai của quá khứ"

Vạn sự tùy duyên.
m đọc lại topic này thấy chỗ này b nói hay quá like b

hiện tượng này nó đang khìn khìn nên tốt nhất ai đang ko bị cũng ko nên làm gì kẻo cũng công cốc, nó sẽ backup lại data thôi :) hôm trước em cũng bị 1 lần kiếm 1 mớ xong bị backup =)) ko thể titket cho nó vì mình ăn vụng mà biết trảm luôn thì lại xui :D

Vào chậm nhưng lỗi captcha, ai ko cần captcha thì chắc roll được.
tớ không vào được luôn ấy

Internal Server Error
The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freebitco.in Port 80

Internal Server Error
The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freedoge.co.in Port 80

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week