Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

golden tea em bấm exchange bị thành trang trắng @@
f5 nó tự cộng xong chuyển qua game bình thường :) nó bị vậy cả tuần nay rồi

giờ mua btc được không anh, có người nói tháng 12 lên 10k
Có thể nó sẽ lên nữa
Nhưng nên kiên nhẫn, thị trường này chạy nhanh lắm. Chờ nó xún đẹp tí rồi bạn vào :)

Ai đó biết reg aws edu j đó k? Chỉ e với?
mấy thể loại này khó có người public họ tự reg kiếm ăn bạn à :)

có hạ xuống 6k ko ông
Cái này tùy quan điểm và lòng tham của từng người thôi bạn ^^
Cho nên, bạn nên đặt mục tiêu trước. Là hạ xuống bn % thì mua 1 phần, bao nhiêu % thì mua tiếp. Và lên lại bn % thì bán (ghi rõ mốc giá ra giấy và tuân thủ) là okei á. Cân bằng giữa nấc xuống và nấc lên, chia vốn ra. Không tất tay vào 1 điểm nào là okei á bạn

Cá nhân mình thì 74xx là mình đã mua 1 phần rồi, lên 76xx là bán rồi :). Mốc tiếp mình đặt ở 70xx, kế tiếp ở 60xx

có hạ xuống 6k ko ông
Còn nếu muốn học nhiều thì phải bỏ tiền ra học rồi
Cá nhân mình đã PTKT từ hồi forex. Qua đây cũng lẹ hơn. Nhưng cũng phải bỏ tiền cho group có thu phí
Họ tổng hợp số liệu hàng ngày và đưa ra các kịch bản giúp mình, chớ không đủ time để làm mấy việc đó. Lâu lâu cũng đưa ra kèo

Nhưng mình vẫn chỉ là dựa trên đó, tự nhận định riêng và trade :)

có hạ xuống 6k ko ông

nhiều lúc tâm lý đang 8k bảo hạ xuống 7k sẽ mua, rồi lúc nó hạ xuống 7k lại nói hạ xuống 6k rồi sẽ mua, rồi khi nó xuống 6k thật thì lại sợ bảo giảm xuống 5k sẽ mua , và nó ko xuống 5k nữa mà lên luôn =)) nói chung là xác định mục tiêu ở khoảng nào thì hoàn thành nó, nếu phát sinh thì tùy biến mà xử lý , giảm bình quân hoặc cắt ghép quay đầu liền ...

nhiều lúc tâm lý đang 8k bảo hạ xuống 7k sẽ mua, rồi lúc nó hạ xuống 7k lại nói hạ xuống 6k rồi sẽ mua, rồi khi nó xuống 6k thật thì lại sợ bảo giảm xuống 5k sẽ mua , và nó ko xuống 5k nữa mà lên luôn =)) nói chung là xác định mục tiêu ở khoảng nào thì hoàn thành nó, nếu phát sinh thì tùy biến mà xử lý , giảm bình quân hoặc cắt ghép quay đầu liền ...
Yeah, luôn có mục tiêu trước tiên :)

Đừng nói trade, chỉ nói chơi bet trên mấy site freebit - freedoge khi thua cứ nghĩ là lượt sau sẽ gỡ với x2. Thế nhưng lại lose tiếp, rồi lại nghĩ bet tiếp biết đâu lượt đến sẽ win. Cứ vậy mà cháy acc. :D

Đừng nói trade, chỉ nói chơi bet trên mấy site freebit - freedoge khi thua cứ nghĩ là lượt sau sẽ gỡ với x2. Thế nhưng lại lose tiếp, rồi lại nghĩ bet tiếp biết đâu lượt đến sẽ win. Cứ vậy mà cháy acc. :D
Hahaha
Đúng rồi bác, nó là thị trường mà mình cần kiến thức, nhưng quan trọng hơn cả là chiến thằng bản thân :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom