Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

coinpot em chuyển mãi không chuyển được LTC vào vẫn cứ pending, BTC với DOGE em chuyển được rồi mà LTC mãi không được @@ em chuyển từ poloniex có ai bị giống em ko ạ

coinpot em chuyển mãi không chuyển được LTC vào vẫn cứ pending, BTC với DOGE em chuyển được rồi mà LTC mãi không được @@ em chuyển từ poloniex có ai bị giống em ko ạ
hôm trước tôi quên xong chơi lại bằng email hết giờ mới được 19% kaka

Mình chơi cái này trước khi bác lập topic, follow topic thời mới có 10 trang :D Nói thiệt lòng lúc đó cười nhạt thôi nghĩ bác câu ref ( đừng giận :D) giờ thì phục rồi :) chia sẻ của bác mình đọc chắc cũng nhiều, nhưng ko quan tâm, mình bet giải trí thôi.
Chắc là mình ko có duyên :))
Bạn follow topic từ đầu mà k đẻ ý thủ thuật + bug đc đề cập ở #2 à. Về sau bác dalat mới xóa đi sợ nát ý

Yêu cầu chính thì thận khỏe là được , hiện tại mình cũng bớt giao lưu với người lạ, chủ yếu các anh chị em đã quen từ trước có tương tác nói chuyện nhiều thì offline mới có nhiều tâm sự để cụng ly lớn và cạ li nhỏ :oops:

Như các anh chị em khác đã từng lên dalat offline vài lần rồi thì yêu cầu của mình chỉ cần vác xác lên và lê xác về thôi :)

Thổ địa dalat cũng nhiều nhưng chỉ kết hợp khi có khách nơi xa lên mới hú nhau 1 thể chứ bình thường ra đường ko quen biết nhau =)) dalat nhỏ lắm, an phận thủ thường :oops:
ngưỡng mộ bác quá đi

Bạn follow topic từ đầu mà k đẻ ý thủ thuật + bug đc đề cập ở #2 à. Về sau bác dalat mới xóa đi sợ nát ý
Yes mình chắc là có đọc bài đó, có điều lúc đó mình thực sự ko nghĩ rằng có thể kiếm đc tiền từ món này :D Giờ thì quên rồi :)))

nghe mấy bạn kể ở nhóm lên dalat chỗ ăn chỗ ở anh dalat lo hết còn có event mang tiền về nữa @@ lúc anh dalat lên chỗ tớ thì tớ bị anh dalat đuổi về huhu, tháng 12 lên với các bạn hehe
tôi thấy mấy ông nói lên đó tiền khách sạn cũng được anh dalat trả , tiền nhậu không phải bỏ tiền, đi bar cũng được lo từ đầu đến cuối , karaoke mấy lần cũng không mất tiền, còn có tiền mang về nữa mà vậy phải lên thôi kaka

Mối quan hệ càng rộng càng tốt nhưng rộng quá thì ko nên quan hệ :D

Hiện tại mọi người lên ĐL chơi hãy cứ lựa ngày bình thường chứ đừng ham hố mấy cái lễ hội gì, mấy ngày đó lên đông chật cứng mệt, lên chủ yếu mọi người giao lưu là chính chứ ĐL đâu có gì đâu mà chơi :oops: sắp phét ti van nữa chứ

có j mình sẽ nói ở nhóm cho mọi người lên lịch sau , có j mình sẽ rủ qua quán của chú HÀ phá quán , có thể gần lịch off mình với các anh chị em khác sẽ thông qua topic này https://mmo4me.com/threads/mmo-da-lat.348263/ mọi người có thể vào đó 8 đánh dấu giữ chỗ

vấn đề offline mình nghĩ nên stop tại đây, lan man trong này ko hay lắm :)
bác giúp em với
cái vụ coinbase xóa mất ứng dụng xác thực 2 lớp của google em vào xác minh ID rồi up CMND lên mà tên nó lệch pha thế này thì làm sao giờ đây ạ ;))

freedoge hôm nay có captcha âm thanh có ai bị không
trang CHÓ nó có chọn đc recap và solve mà , chỉ có frrebit mới random ko đổi được thôi

Một acc coinbase tạo đc nhìu ví BTc,
100 ví btc trong 1 acc coinbase có chơi 100 acc freebitcoin đc ko mọi người :)

Một acc coinbase tạo đc nhìu ví BTc,
100 ví btc trong 1 acc coinbase có chơi 100 acc freebitcoin đc ko mọi người :)
1 ví tạo được nhiều địa chỉ ví ok , hay coi như ví là nhà, còn địa chỉ ví là các cửa , cửa chính, cửa phụ, cửa thông gió, kẽ hở ... tạo được nhiều địa chỉ ví, khi rút vào nó cũng ngằm trong 1 ví
khi reg thì mỗi địa chỉ ví độc lập vì nếu đã trùng trên hệ thống rồi thì ko reg được, mà tốt nhất reg tạo địa chỉ ảo rồi tắt auto pay đi, lúc lúc thì thay địa chỉ thật vào :)
còn về việc chơi có khóa acc ko thì nó chỉ bắn ip chứ ko bắn acc :)

cho mình hỏi cái bonus wages trong freebitco nó hiện ngẫu nhiên hay phải có dkiện gì nó mới hiện vậy, acc của mình cứ lâu lâu nó lai hiện mà bet toàn cháy ko do tham, hic !

1 ví tạo được nhiều địa chỉ ví ok , hay coi như ví là nhà, còn địa chỉ ví là các cửa , cửa chính, cửa phụ, cửa thông gió, kẽ hở ... tạo được nhiều địa chỉ ví, khi rút vào nó cũng ngằm trong 1 ví
khi reg thì mỗi địa chỉ ví độc lập vì nếu đã trùng trên hệ thống rồi thì ko reg được, mà tốt nhất reg tạo địa chỉ ảo rồi tắt auto pay đi, lúc lúc thì thay địa chỉ thật vào :)
còn về việc chơi có khóa acc ko thì nó chỉ bắn ip chứ ko bắn acc :)
Thanks nha

cho mình hỏi cái bonus wages trong freebitco nó hiện ngẫu nhiên hay phải có dkiện gì nó mới hiện vậy, acc của mình cứ lâu lâu nó lai hiện mà bet toàn cháy ko do tham, hic !
bonus wage cứ bet là nó hiện thôi mà, điều kiện thì phải bet 1 số lần nào đó hoặc đủ 1 số sts nào đó. mà cái bonus đó ko ăn đc đâu đừng phí thời gian và sts

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week