Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

nó chạy như quay chậm, chắc bị chung, cả chon đúng vẫn ko chính xác bác

nó chạy như quay chậm, chắc bị chung, cả chon đúng vẫn ko chính xác bác
chính xác là hiện tượng này, chọn đúng cả chục lần vẫn bị đánh sai, 10 lần ra hình thì đến 8 lần hiện SKIP ko hiện VERIFY. nhưng có người bị có người ko bị. lý do mình đoán ở trên rồi, tạm thời có những lý do sau:
-cùng 1 acc cùng 1 ip nhưng mình đổi trình duyệt thì có trình duyệt bị có cái ko.
-Cũng acc đó mà mình thay chuỗi ip khác cũng ko bị.
-cúng 1 trình duyệt cùng 1 ip nhưng vào site khác có captcha v2 lại ko bị
--->lý do thì nhiều lắm nên lúc bị mà ko còn cách nào khác thì chịu khó click thôi, ngày bị 2-3 lần chứ ko phải lúc nào cũng bị

chính xác là hiện tượng này, chọn đúng cả chục lần vẫn bị đánh sai, 10 lần ra hình thì đến 8 lần hiện SKIP ko hiện VERIFY. nhưng có người bị có người ko bị. lý do mình đoán ở trên rồi, tạm thời có những lý do sau:
-cùng 1 acc cùng 1 ip nhưng mình đổi trình duyệt thì có trình duyệt bị có cái ko.
-Cũng acc đó mà mình thay chuỗi ip khác cũng ko bị.
-cúng 1 trình duyệt cùng 1 ip nhưng vào site khác có captcha v2 lại ko bị
--->lý do thì nhiều lắm nên lúc bị mà ko còn cách nào khác thì chịu khó click thôi, ngày bị 2-3 lần chứ ko phải lúc nào cũng bị
Xoá cookie đăng nhập bằng mail mới thử xem bạn :)) , trước mình gõ captcha hình bên xrp bị trường hợp này rất nhiều, đăng nhập mail khác là bình thường

Mình có cái acc cũ, vào thấy bonus. Bonus này tồn tại đc bao lâu vậy mn?

View attachment 104037
tồn tại vĩnh viễn nếu ko roll. nếu roll thì bao nhiêu lần phụ thuộc nhiều yếu tố lắm, phải nhìn thêm balance và history mới nói cụ thể đc. cứ mỗi lần roll thì nó bớt % bonus. hết %bonus thì hết +

tồn tại vĩnh viễn nếu ko roll. nếu roll thì bao nhiêu lần phụ thuộc nhiều yếu tố lắm, phải nhìn thêm balance và history mới nói cụ thể đc. cứ mỗi lần roll thì nó bớt % bonus. hết %bonus thì hết +
acc lâu nên k có history, vs acc này lúc trước chơi hi-lo cháy hết vài bit. bit hồi đó có $300 thôi. giờ balance nó cũng =0 bác

acc lâu nên k có history, vs acc này lúc trước chơi hi-lo cháy hết vài bit. bit hồi đó có $300 thôi. giờ balance nó cũng =0 bác
nếu đã cháy đến vài bit thì roll đc nhiều lần lắm bác. cứ roll thôi. khi bác roll thử 1 lần mà thấy nó nó ko hiên % thì chứng tỏ bác còn roll đc rất rất nhiều lần. còn nếu thấy nó hiện số % thì cứ tính tương đối ra . Mà nó có khoảng 8-9 vòng 100% lận nên cứ roll, cứ hết 100% của 1 vòng thì nó giảm bonus xuống 1 lần. nếu roll dc nhiều lần thì chơi nó thành acc chính luôn vì ko có captcha nên treo auto nhanh lên rp..có điều theo bác dalat thì acc dep rồi thì....

Xoá cookie đăng nhập bằng mail mới thử xem bạn :)) , trước mình gõ captcha hình bên xrp bị trường hợp này rất nhiều, đăng nhập mail khác là bình thường
chuẩn , làm theo bác này hết nè bác kia ơi

nếu đã cháy đến vài bit thì roll đc nhiều lần lắm bác. cứ roll thôi. khi bác roll thử 1 lần mà thấy nó nó ko hiên % thì chứng tỏ bác còn roll đc rất rất nhiều lần. còn nếu thấy nó hiện số % thì cứ tính tương đối ra . Mà nó có khoảng 8-9 vòng 100% lận nên cứ roll, cứ hết 100% của 1 vòng thì nó giảm bonus xuống 1 lần. nếu roll dc nhiều lần thì chơi nó thành acc chính luôn vì ko có captcha nên treo auto nhanh lên rp..có điều theo bác dalat thì acc dep rồi thì....
Ok bác, e roll 3 phát r chưa thấy ra cái % nào. cũng k có capt. mong gỡ lại đc 1% cái số bit cháy là ok rồi.:D

đà lạt bé tẹo đi chơi 1 ngày là hết ấy mà, bác lên chủ yếu du lịch hay hay sao? chỗ ăn ở thế nào, dự định đi những đâu chưa? Bit tăng dữ quá, mới cháy acc nữa mà kiểu này chừng nào mới lên nỗi. 2 ngày cháy hơn 400k sts :(
bác cho tớ cái fb hay ib xíu tư vấn chổ ăn ở với

Ôm chó ngon nhé

Các Bác cho em hỏi Freebit trên 50% không cần change ip, còn freedoge thì không có % mà cứ Sorry, this IP address has been blocked from playing the FREE PLAY game. You may continue to use the rest of the website as normal.
Mình mới chơi Freedoge nên chưa tìm hiểu kỷ (trước giờ chỉ chơi Freebitco)

Các Bác cho em hỏi Freebit trên 50% không cần change ip, còn freedoge thì không có % mà cứ Sorry, this IP address has been blocked from playing the FREE PLAY game. You may continue to use the rest of the website as normal.
Mình mới chơi Freedoge nên chưa tìm hiểu kỷ (trước giờ chỉ chơi Freebitco)
Ủa freebit trên 50% không cần change ip hả bác , không bị ban ip hả

Ủa freebit trên 50% không cần change ip hả bác , không bị ban ip hả
Trên 50 % thì vô tư nhưng phải bet để duy trì % , trước đây acc chính của mình trên 200k RP nhưng không biết acc chính của mình là ref của ai với lại chân ước chân ráo không biết rỏ về freebitco nên đả deposit vào chơi hi lo Vì 2 lý do đó giờ mình bắt đầu lại nhưng chắc chắn là nhanh lên RP hơn Nếu đủ tuổi thì ngon hơn vì khong phải là ref của ai :D

Trên 50 % thì vô tư nhưng phải bet để duy trì % , trước đây acc chính của mình trên 200k RP nhưng không biết acc chính của mình là ref của ai với lại chân ước chân ráo không biết rỏ về freebitco nên đả deposit vào chơi hi lo Vì 2 lý do đó giờ mình bắt đầu lại nhưng chắc chắn là nhanh lên RP hơn Nếu đủ tuổi thì ngon hơn vì khong phải là ref của ai :D
Ý bạn là trên 50% thì nhiều acc trên 1 ip được hả?

Ref của người khác thì sao bác?

Ý bạn là trên 50% thì nhiều acc trên 1 ip được hả?
được thì có thể được, nhưng nếu có ip thì ko nên quá lạm dụng. Vì:
- Luật của nó ko cho, mình lách luật nếu sau này nó phát hiện ra cho bay nick thì uổng công cày cuốc
- ít người biết ít người dùng cách này thì nó khó phát hiện, nhiều trường hợp trùng quá thì hệ thống nó dễ biết
- để duy trì trên 50% thì phải bet, mà tỉ lệ bet thắng ko phải là cao -> mất sts lấy % thì chậm hơn là chơi nhiều ip

Trang này bây giờ chỉ acc chính có ăn thôi :D cày mà để kiếm ăn từ acc ref hơi lâu à :D 30k sts chia cho 28sts (tại thời điểm này) :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,534
Latest member
thaiduong115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back