Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chào bạn dalat,mong bạn cho mình bít .TRang freebit voi freedoge còn bug roll dc ko vậy bạn, với cần để dành tài khoản bao nhiêu vậy? Mấy trang mở hộp còn pay ko bạn? Mình muốn chơi nhưng sợ nó scam lâu rồi.thanks bạn.

share cụ thể cũng được tùy bạn nhưng tốn phí , nó tự chia đều thì đỡ phí thôi :)
share cụ thể thì chỉnh như thế nào bạn, mình mò hoài ko thấy chỗ nào chỉnh hết, vì ref của mình đa số là ref rác, chỉ có 1 ref chính nên mình muốn share từ acc chính sang mà tìm hoài ko thấy chỗ chỉnh

share cụ thể thì chỉnh như thế nào bạn, mình mò hoài ko thấy chỗ nào chỉnh hết, vì ref của mình đa số là ref rác, chỉ có 1 ref chính nên mình muốn share từ acc chính sang mà tìm hoài ko thấy chỗ chỉnh
có địa chỉ ví của ref tương ứng đó bạn , thích bao nhiêu thì pay tay đặt phí, mà làm vậy chi cho mất công, nếu pay cụ thể cho ref nào muốn bao nhiêu chuyển tự chuyển vào ví , nhưng pay kiểu đó acc ref mất zin ko chơi được :)

qua 15/11 mình mới về ĐL :) sắp ra ĐN vụ APEC :) thu xếp tháng 12 đi, nhiều anh chị em HN, SG, VT cũng hẹn offine tháng 12 rồi
Hình như bác làm bên chính quyền hay công an?

Nói riêng về roll
Mình thực sự ko nghĩ rằng nó có trap ở đây, vì xác suất 100 lần roll sẽ có 5% rơi vào vùng nó chắc chắn thắng. Nên chỉ cần dựa vào random nó cũng đủ ăn người chơi.
Mình đã tìm ra vài cách bet tăng cao xác suất thắng hơn, nhưng ko nghĩ nó là bug.
Bác thực sự xác nhận nó là bug à?

Nói riêng về roll
Mình thực sự ko nghĩ rằng nó có trap ở đây, vì xác suất 100 lần roll sẽ có 5% rơi vào vùng nó chắc chắn thắng. Nên chỉ cần dựa vào random nó cũng đủ ăn người chơi.
Mình đã tìm ra vài cách bet tăng cao xác suất thắng hơn, nhưng ko nghĩ nó là bug.
mình dân ngu cu đen thôi :oops:
mình đã stop ko muốn bàn luận thêm vấn đề bug và cheat ở topic này , quá nhiều sự thăm dò và khích tướng ... nếu có duyên thì mọi chuyện đơn giản lắm :)

mình dân ngu cu đen thôi :oops:
mình đã stop ko muốn bàn luận thêm vấn đề bug và cheat ở topic này , quá nhiều sự thăm dò và khích tướng ... nếu có duyên thì mọi chuyện đơn giản lắm :)
Mình chơi cái này trước khi bác lập topic, follow topic thời mới có 10 trang :D Nói thiệt lòng lúc đó cười nhạt thôi nghĩ bác câu ref ( đừng giận :D) giờ thì phục rồi :) chia sẻ của bác mình đọc chắc cũng nhiều, nhưng ko quan tâm, mình bet giải trí thôi.
Chắc là mình ko có duyên :))

Mình chơi cái này trước khi bác lập topic, follow topic thời mới có 10 trang :D Nói thiệt lòng lúc đó cười nhạt thôi nghĩ bác câu ref ( đừng giận :D) giờ thì phục rồi :) chia sẻ của bác mình đọc chắc cũng nhiều, nhưng ko quan tâm, mình bet giải trí thôi.
Chắc là mình ko có duyên :))

mình quay lại mmo nên mới chơi lại thôi, trước mình chơi với mấy người nữa nên chưa tham gia 4r này, trước đây sau khi LR sập thì mới rục rịch BTC sau đó và site freebit bắt đầu mới ra , mình cũng chơi từ lúc nó ra từ cuối năm 2013, mấy đứa bạn mình giờ có đứa ko còn ở VN cũng từ nhóm đó mà mình biết thế nào là chuyện ăn cháo đá bát, sau đó mình cũng không quan tâm mmo , site này trước đây mình chơi cũng khá xong nhượng lại acc all mọi thứ nghỉ .., ko muốn nhắc lại chuyện đó nữa, mình mới quay lại mmo năm ngoái từ lúc vào 4r lập topic này, về cơ bản mình có tiền đề về site trước rồi nên cày nhanh và biết được hướng đi như thế nào :)

Nói riêng về roll

Sếp phó bự ở LĐ đó. :D

cái freedoge sao mình được có 0.69 vậy các bạn ,
Đây nè bạn ! Trang Free Chó cũng có nói .
Why has the minimum faucet reward been reduced?
We have been operating Freedoge.co.in at a loss for the past few years and have been running it as a sort of charity because we like the principles behind Dogecoin. The website has seen increasing amounts of fraud which negates any profit that could have been made from legitimate users.

As a result of this, we had to choose between shutting the website down entirely or reducing the minimum reward and we chose the latter so that legitimate users can still get some free dogecoins while at the same time, it becomes unprofitable for abusers to steal from the faucet on a large scale. We apologize for any inconvenience this may cause. :D

cái freedoge sao mình được có 0.69 vậy các bạn ,
Đây nè bạn ! Trang Free Chó cũng có nói .
Why has the minimum faucet reward been reduced?
We have been operating Freedoge.co.in at a loss for the past few years and have been running it as a sort of charity because we like the principles behind Dogecoin. The website has seen increasing amounts of fraud which negates any profit that could have been made from legitimate users.

As a result of this, we had to choose between shutting the website down entirely or reducing the minimum reward and we chose the latter so that legitimate users can still get some free dogecoins while at the same time, it becomes unprofitable for abusers to steal from the faucet on a large scale. We apologize for any inconvenience this may cause. :D

những acc mới chơi hoặc chơi không thường xuyên đa phần đều bị giảm mức 1 , 1 số acc balance lớn và chơi thường xuyên thì vẫn giữ được mức 1 :)

qua 15/11 mình mới về ĐL :) sắp ra ĐN vụ APEC :) thu xếp tháng 12 đi, nhiều anh chị em HN, SG, VT cũng hẹn offine tháng 12 rồi
Làm sao để đc đi off vs các bác ạ. Em tỉnh lẻ nhưng cũng muốn giao lưu có đc ko ạ

Nói riêng về roll
Tuần sau bác có lên đà lạt chơi thì kiếm thêm áo ấm mang theo, mùa này dalat lạnh teo trim, ban ngày mà có mười mấy độ à. Nếu cần hướng dẫn viên du lịch thì inbox
Còn về roll thì mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau, nhưng nó không hề random đâu mà tuân theo một số quy luật. Giống như mấy game head-tail vậy, người ta lúc nào cũng lập trình để chủ site thắng chứ ko bao giờ có chuyện random

Làm sao để đc đi off vs các bác ạ. Em tỉnh lẻ nhưng cũng muốn giao lưu có đc ko ạ
Yêu cầu chính thì thận khỏe là được , hiện tại mình cũng bớt giao lưu với người lạ, chủ yếu các anh chị em đã quen từ trước có tương tác nói chuyện nhiều thì offline mới có nhiều tâm sự để cụng ly lớn và cạ li nhỏ :oops:

Như các anh chị em khác đã từng lên dalat offline vài lần rồi thì yêu cầu của mình chỉ cần vác xác lên và lê xác về thôi :)

Thổ địa dalat cũng nhiều nhưng chỉ kết hợp khi có khách nơi xa lên mới hú nhau 1 thể chứ bình thường ra đường ko quen biết nhau =)) dalat nhỏ lắm, an phận thủ thường :oops:

Yêu cầu chính thì thận khỏe là được , hiện tại mình cũng bớt giao lưu với người lạ, chủ yếu các anh chị em đã quen từ trước có tương tác nói chuyện nhiều thì offline mới có nhiều tâm sự để cụng ly lớn và cạ li nhỏ :oops:

Như các anh chị em khác đã từng lên dalat offline vài lần rồi thì yêu cầu của mình chỉ cần vác xác lên và lê xác về thôi :)

Thổ địa dalat cũng nhiều nhưng chỉ kết hợp khi có khách nơi xa lên mới hú nhau 1 thể chứ bình thường ra đường ko quen biết nhau =)) dalat nhỏ lắm, an phận thủ thường :oops:
Thận thì chưa gái gú j nên cũng đc đôi chai. :))
Cơ mà e cũng thuộc tuyp ít nói mới xí hổ nên lạ đôi khi chả dám nói chuyện j :((

Tuần sau bác có lên đà lạt chơi thì kiếm thêm áo ấm mang theo, mùa này dalat lạnh teo trim, ban ngày mà có mười mấy độ à. Nếu cần hướng dẫn viên du lịch thì inbox
Còn về roll thì mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau, nhưng nó không hề random đâu mà tuân theo một số quy luật. Giống như mấy game head-tail vậy, người ta lúc nào cũng lập trình để chủ site thắng chứ ko bao giờ có chuyện random
Chắc chờ coi cái lịch off tháng 12 của bác dalat sao tiện thì đi luôn
Mọi khi đi đl mình ở trong ks ngủ ko à

nghe mấy bạn kể ở nhóm lên dalat chỗ ăn chỗ ở anh dalat lo hết còn có event mang tiền về nữa @@ lúc anh dalat lên chỗ tớ thì tớ bị anh dalat đuổi về huhu, tháng 12 lên với các bạn hehe
Thận thì chưa gái gú j nên cũng đc đôi chai. :))
Cơ mà e cũng thuộc tuyp ít nói mới xí hổ nên lạ đôi khi chả dám nói chuyện j :((
Chắc chờ coi cái lịch off tháng 12 của bác dalat sao tiện thì đi luôn
Mọi khi đi đl mình ở trong ks ngủ ko à
Mối quan hệ càng rộng càng tốt nhưng rộng quá thì ko nên quan hệ :D

Hiện tại mọi người lên ĐL chơi hãy cứ lựa ngày bình thường chứ đừng ham hố mấy cái lễ hội gì, mấy ngày đó lên đông chật cứng mệt, lên chủ yếu mọi người giao lưu là chính chứ ĐL đâu có gì đâu mà chơi :oops: sắp phét ti van nữa chứ

có j mình sẽ nói ở nhóm cho mọi người lên lịch sau , có j mình sẽ rủ qua quán của chú HÀ phá quán , có thể gần lịch off mình với các anh chị em khác sẽ thông qua topic này https://mmo4me.com/threads/mmo-da-lat.348263/ mọi người có thể vào đó 8 đánh dấu giữ chỗ

vấn đề offline mình nghĩ nên stop tại đây, lan man trong này ko hay lắm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,737
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom