Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

em tìm thấy hướng dẫn trang 5 phút luôn mà không dùng đưượ nữa @@
chắc chú mò được họ hàng của trang takefree =)) thằng này nó có 3 site nhưng charles nát rồi :D

thằng charles có thể kết hợp với engine thành 1 cặp bài trùng :D

nhiều cái để học quá, anh dalat nói mới biết dùng google để timg hiều @@

=)) tất cả cũng chỉ là mục lục , nội dung chính thì tùy mỗi người thôi :)

càng học càng ngu vì nhiều quá , bao giờ mới thành chánh quả được đây, anh dalat ơi đồng BTG có mua giống BCH được không anh

nếu bạn mới chơi thì các trang moon giờ + luôn vào coinpot cùng với bitfun.co bonusbitcoin.co nên từ coinpot quy đổi doge rút, nếu đã chơi lâu rồi mà đủ mức 100% rồi thì từ đó sẽ nhận ra được rằng 1 ngày có thể kiếm đc từ 100k - 500k sts từ bọn nó :)
bác có thể chỉ cho mình thủ thuật kiếm 100k-500k sts từ bọn nó dc k bác.hic.vợ đẻ k có tiền mua tả

bác có thể chỉ cho mình thủ thuật kiếm 100k-500k sts từ bọn nó dc k bác.hic.vợ đẻ k có tiền mua tả

bản thân mình cũng ko thể giúp hướng dẫn bạn chi tiết đâu nên mình chỉ nói thể, mmo thực sự là ích kỷ dữ lắm :) cái gì public ko ảnh hưởng đến miếng cơm thì ko sao, cái gì public full mà ảnh hưởng thì nhanh nát lắm, nên mọi thứ mình chỉ gợi ý ở góc độ tương đối , ai có duyên may mắn thì nhận ra và sẽ biết quý trọng thông tin đó hơn

bản thân mình cũng ko thể giúp hướng dẫn bạn chi tiết đâu nên mình chỉ nói thể, mmo thực sự là ích kỷ dữ lắm :) cái gì public ko ảnh hưởng đến miếng cơm thì ko sao, cái gì public full mà ảnh hưởng thì nhanh nát lắm, nên mọi thứ mình chỉ gợi ý ở góc độ tương đối , ai có duyên may mắn thì nhận ra và sẽ biết quý trọng thông tin đó hơn
em mới theo mmo đọc cũng gần xong topic này, cái gì không hiểu thì đọc lại và nghiền ngẫm nên mong là sớm ngộ ra "duyên" cám ơn bác với topic rất tâm huyết. hy vọng đc chỉ dạy nhiều hơn ạ

anh dalat cũng chỉ nhiều cái hay ở nhóm lắm á @@
gõ cửa thì mới có người mở cửa, con có khóc thì mẹ mới cho bú, cái này anh nói nhiều rồi mà nhưng rất kỵ thể loại đứng nhà này hỏi đổng sang nhà khác =)) icq cũng nhiều thành phần nằm vùng lắm :oops:

gõ cửa thì mới có người mở cửa, con có khóc thì mẹ mới cho bú, cái này anh nói nhiều rồi mà nhưng rất kỵ thể loại đứng nhà này hỏi đổng sang nhà khác =)) icq cũng nhiều thành phần nằm vùng lắm :oops:
nhóm ICQ của bác là gi @dalat? cho em tham ra với!

nhóm ICQ của bác là gi @dalat? cho em tham ra với!
mình ko public , có duyên thì bạn ắt sẽ tìm được, mà về cơ bản vô chém gió nói chuyện bựa xả xì trét là chủ yếu thôi

em học cũng được nhiều từ anh nhưng tại em ngu quá không biết gì về công nghệ thông tin cả thấy mọi người nói chuyện như vịt nghe sấm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom