Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

reload page là nó lại về ban đầu...
ngắm cho vui trong khoảnh khắc thôi chứ nó + thật ở balance luôn thì tập xác định nhà nó, hôm nay nó vừa chỉnh lại các mức roll ko biết nó đang tính làm gì , chỉ cần các lệnh đang pending nó mà paid thì nhiều người vui , nhưng chắc khó =))

0 - 9885 0.00000034 BTC
9886 - 9985 0.00000344 BTC
9986 - 9993 0.00003440 BTC
9994 - 9997 0.00034404 BTC
9998 - 9999 0.00124430 BTC
10000 0.00218430 BTC

vậy là scam rồi hả anh dalat cho em hỏi bên kia bán ví nano s đựng btc dùng được không anh , có hàng luôn chứ đặt trang hôm nọ chờ 1 tháng , em muốn mua về nhận gold

vậy là scam rồi hả anh dalat cho em hỏi bên kia bán ví nano s đựng btc dùng được không anh , có hàng luôn chứ đặt trang hôm nọ chờ 1 tháng , em muốn mua về nhận gold

anh ko dùng nó, anh chỉ dùng trezor và keepkey và anh ko muốn nói xấu sp của bất kỳ ai nhưng những gì Ledger Nano S mà anh biết thì anh thấy thì khá bất tiện, nhất là phím bấm vật lý của nó, nó chỉ đc cái rẻ hơn keepkey và trezor và PR thì thằng nào cũng phải PR là tốt =)) và tùy người dùng thôi, chứ phím bấm vật lý của nó mỗi lần bấm pass thì tập xác định là mỏi tay :D

mua bất cứ thằng nào thì trang chủ của nó luôn đắt khoản phí ship chỉ rẻ khi thông qua thằng nào chuyên ship và chính sách của nó mua lẻ luôn đắt hơn , nên ai mua sỉ về bán lẻ thì giá cực rẻ, rẻ hơn hẳn giá niêm yết :D ko tin chú cứ thử mail cho bên sale của nó đặt vấn đề là định mua số lượng tầm 100 cái sẽ thấy giá rẻ bất ngờ =)) nhưng đặt hàng sỉ thì tập xác định là phải 2 tháng mới có hàng

dùng charles sao anh ơi em mới đọc trên icq
GG ko thu phí, anh chỉ nêu khung sườn, còn nội dung chính thì mỗi người tự tìm hiểu và bổ sung kiến thức mà áp dụng :) về cơ bản thì GG cũng đủ để áp dụng tương đối tầm 70 - 80 % , những gì mà GG ko ra nghĩa là thông tin đó chưa từng được puplic và thường chủ yếu là lan truyền kín :)

hehe , hôm nay lại biết thêm 1 thứ lại tìm hiểu @@
các đồng chí tìm hiểu mấy cái anh nói ở nhóm thì nên tìm với từ khóa = tiếng anh , xem các tài liệu và kq = tiếng anh , rồi tự dịch ra tiếng việt mà ngâm cứu thì mới có nhiều chứ tìm từ khóa bằng tiếng việt kiểu có sẵn thì chỉ thu được tầm 10% kiến thức thôi :D

tìm từ khoá tiếng anh em tìm cũng không có
Tutorial có mà 1 mớ :eek: sẽ có nhiều cái thu thập đc từ youtube nhưng nên xem những cái nào liên quan đến game học ở đó rồi áp dụng cho những site nào có thể áp dụng được, bình thường 1 số site nhìn như ko thể áp dụng được thì tìm cách lách luật mà áp dụng =)) những gì public đa phần chỉ là kiến thức cơ bản, kiến thức chuyên sâu thì từ khóa sẽ khác và đa phần sẽ ko search thấy đâu, tự tìm hiểu và rút ra cách thực hiện mà áp dụng hợp lý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week