Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Hic, m chơi cả năm rồi mà cứ đc nhiu bet sạch :( Đọc mấy bác viết chả hiểu gì cả T_T
Bác nào rảnh ko mình mời cf chỉ mình chút?

Mấy anh chị cho em hỏi,em đăng ký acc freebitcoi khi vào CHANGE WITHDRAWAL ADDRESS thì lại thấy nó điền sẳn địa chỉ ví,vậy khi mình rút BTC nó sẽ về đâu.Hay mình phải tự thay đổi lại ví của mình.Em cảm ơn mấy anh chị!

Mấy anh chị cho em hỏi,em đăng ký acc freebitcoi khi vào CHANGE WITHDRAWAL ADDRESS thì lại thấy nó điền sẳn địa chỉ ví,vậy khi mình rút BTC nó sẽ về đâu.Hay mình phải tự thay đổi lại ví của mình.Em cảm ơn mấy anh chị!
phải tự đổi lại địa chỉ ví của mình

câu cuối rồi hehe

Attachments

• 4. TU HAI GIAI HUYNH DE.jpg
    4. TU HAI GIAI HUYNH DE.jpg
    140.2 KB · Views: 80
chưa cậu ơi, thấy có nhân tưởng có đơn vị px2 nữa mà không được
lần này ko không nghĩ lại khó với chú như vậy =))

Em có 20 acc freebitcoi để cày cuốc vậy mừ hết 15 acc "Sorry, this IP address has been blocked. If you are using a proxy, VPN or anonymization service, please turn it off before claiming free bitcoins."
Thế này thì sống làm sao đây :( bỏ công ra gỏ captcha mà còn thế này :(

Em có 20 acc freebitcoi để cày cuốc vậy mừ hết 15 acc "Sorry, this IP address has been blocked. If you are using a proxy, VPN or anonymization service, please turn it off before claiming free bitcoins."
Thế này thì sống làm sao đây :( bỏ công ra gỏ captcha mà còn thế này :(
thay ip đi có sao đâu ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week