Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
Em an tam 5 6 van dc lyn
bạn để ý xem vượt qua 100% của vòng 1 chưa. chứ acc của mình thấy phải trên 100% nó mới ko có captcha, rớt dưới 100% nó có captcha lại.
chứ *** 5 ván thắng liên tục thì mình bét xong vẫn có captcha. còn *** ko cần thắng thua thì 1 ngày mình *** cả ngàn ván lận mà vẫn có

sẵn tiện chia sẽ bí kíp bét của em:
em cứ: hi-lo -> hế- lô -> hô -lé...
đến khi nào vừa bị hô vừa bị lé thì dừng lại :)

Last edited:
bạn để ý xem vượt qua 100% của vòng 1 chưa. chứ acc của mình thấy phải trên 100% nó mới ko có captcha, rớt dưới 100% nó có captcha lại.
chứ *** 5 ván thắng liên tục thì mình bét xong vẫn có captcha. còn *** ko cần thắng thua thì 1 ngày mình *** cả ngàn ván lận mà vẫn có

sẵn tiện chia sẽ bí kíp bét của em:
em cứ: hi-lo -> hế- lô -> hô -lé...
đến khi nào vừa bị hô vừa bị lé thì dừng lại :)
biết đâu đây lai là 1 cách bug chăng :v , tối tét thử phát nữa , e ms đc co 40% chua sang mức bouns

biết đâu đây lai là 1 cách bug chăng :v , tối tét thử phát nữa , e ms đc co 40% chua sang mức bouns
còn 1 trường hợp ko cần đạt tới 100% ,đó là acc tạo mới. lúc em mới chơi cách đây hơn 1 tháng thường gặp nhưng sau này ít thấy.
acc của bác có trong trường hợp này?

mới reg cái vps amazon 12 tháng về treo roll :D , ai có visa reg về mà xài..mất có 1$
bác cho em xin link hướng dẫn đăng ký và cho em hỏi ngu mấy câu với vì nhỏ giờ chưa xài VPS bao giờ:
1. vps này mình full control ko?
2. vps này có tương thích mọi ứng dụng window?
3. một thẻ visa reg đc mấy cái vps ?
thanks bác :)

bác cho em xin link hướng dẫn đăng ký và cho em hỏi ngu mấy câu với vì nhỏ giờ chưa xài VPS bao giờ:
1. vps này mình full control ko?
2. vps này có tương thích mọi ứng dụng window?
3. một thẻ visa reg đc mấy cái vps ?
thanks bác :)
1 có
2 nó như cái máy tính thứ 2 vậy
3 bạn thích reg bao nhiêu chả được, có tiền là reg được hết, còn miễn phí thì chỉ được 1c thôi
bạn lên google tìm "Hướng dẫn đăng kí vps amazon free 12 tháng" sẽ ra rất nhiều hướng dẫn, làm theo là được :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back