Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Sau 1 tuần thức đêm thức ngày cày cuốc được 20k sts, hôm nay vì vài phút nghịch dại mà cháy hết :( .
Bù lại cũng nghiệm ra đc 1 điều thú vi... Hi vọng sau 1 tuần nữa sẽ ko cháy nữa...cố lên nào....
hầu hết những lần đạt 1 mốc thì chơi Hi sẽ win , thỉnh thoảng 1 cái low , bác thử xem

theo e nghĩ bác não đã đang ôm 800$ rồi thì đợi đi :v
kiểu gì các tay to trả chơi phát nữa :D

Buổi sáng may mắn :). Chắc nó thấy cháy dữ quá nó cho đây mà. Đỡ được 4 ngày cày cuốc :)

Buổi sáng may mắn :). Chắc nó thấy cháy dữ quá nó cho đây mà. Đỡ được 4 ngày cày cuốc :)
chúc mừng bác. mình cũng đc 9988 nh ở acc ref =.= hnao cũng cháy acc buồn và nản quá rồi. ham bét quá dù ăn gấp đôi vốn :D

lâu lâu ko thấy bác dalat hay chị bích up roll freebit lên nhỉ :D

Theo em tìm hiêu thì bắt đầu từ 0.1 và setup bet ODDS 100, INCREASE 1.5, BASE 50 SATOSHI, CHECK PROFIT ON 0.00000001 BTC AND PLAY. Đây là video em tìm được

Theo em tìm hiêu thì bắt đầu từ 0.1 và setup bet ODDS 100, INCREASE 1.5, BASE 50 SATOSHI, CHECK PROFIT ON 0.00000001 BTC AND PLAY. Đây là video em tìm được
ko nên thử nhé bác :V
e có cảm giác mấy cái này cứ lừa lừa

hừm e mở mặt cười lên tầng 4 mà chỉ đc 40 doge 1 ngày chỉ mở đc 1 lần các bác. chơi lâu có được thêm gì k ạ, nếu 1 ngày chỉ đc vài chục doge thì k ổn rồi, bác @dalat cho e cái gợi ý đi ạ

hừm e mở mặt cười lên tầng 4 mà chỉ đc 40 doge 1 ngày chỉ mở đc 1 lần các bác. chơi lâu có được thêm gì k ạ, nếu 1 ngày chỉ đc vài chục doge thì k ổn rồi, bác @dalat cho e cái gợi ý đi ạ
box thì mở mặt cười thôi, xong mặt cười thì để ý sẽ thấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week

Back