• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

bug có cần biết code ko a
e đang thấy có vài điểm lạ lạ ở cái acc của e nhưng roll toàn mức 1 :v

bạn ơi cho mật khẩu đi, hơn 12h30 rồi có thấy gì đâu sao mà chơi được chứ
:eek::eek::eek::eek::eek: chình ình lúc post xong đi ngủ mà còn hỏi :oops:

mình biết rồi mà đuổi hình bắt chữ không biết sao nên không chơi nữa , đợi xem đáp án
chưa đánh trận đã đầu hàng rồi :D

Anh dalat cho em hỏi là: để bug có cần dùng phần mềm nào ko? mình có cần phải biết code hay phân tích bắt gói tin gì ko anh? Hay nó chỉ đơn giản khi mình nhận ra ....

Anh dalat cho em hỏi là: để bug có cần dùng phần mềm nào ko? mình có cần phải biết code hay phân tích bắt gói tin gì ko anh? Hay nó chỉ đơn giản khi mình nhận ra ....
cần + đủ

Ý em là "Cần" thì có --> có cần dùng phần mềm nào ko? mình có cần phải biết code hay phân tích bắt gói tin gì ko anh? ;)

Ý em là "Cần" thì có --> có cần dùng phần mềm nào ko? mình có cần phải biết code hay phân tích bắt gói tin gì ko anh? ;)

ko, mọi chuyện luôn đơn giản, tự chúng ta làm nó phức tạp mà thôi :)

haha mình vào đọc đáp án rồi, bá đạo quá , mình thật là gà quá đi thôi
giải ra toàn trong tầm tay mà không ăn được tiếc quá , có bạn botvn đó sai dấu câu cuối thôi không là có 3 LTC rồi, phải cố ăn 5 LTC mới được hehe

giải ra toàn trong tầm tay mà không ăn được tiếc quá , có bạn botvn đó sai dấu câu cuối thôi không là có 3 LTC rồi, phải cố ăn 5 LTC mới được hehe
Mình vào group ICQ rồi mà chả thấy even chỗ nào. :v

cần + đủ
Mấy anh lập trình viên nghe về "bug" kiểu này ngồi ôm bụng cười cả ngày :D "cần + đủ" Cần May Mắn + Đủ tiền để x2 đặt cược :D Click Cầu May thì nói thẳng ra để người nghe họ không cười :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom