Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com

phucdigan

Banned
Solutions
1
Reactions
662
MR
0.079
Bác dalat cho e hỏi tí,vụ đủ tuổi của freebit, nếu là bit nạp từ ngoài vào acc thì cũng có được tính cho ngưỡng đủ tuổi không hay phải là bit tự cuộn kiếm được nó mới tính vậy bác?

Bác dalat cho e hỏi tí,vụ đủ tuổi của freebit, nếu là bit nạp từ ngoài vào acc thì cũng có được tính cho ngưỡng đủ tuổi không hay phải là bit tự cuộn kiếm được nó mới tính vậy bác?
acc nạp vào sẽ bị lọt vào tầm ngắm, chỉ có acc free nhiều vô số nên bọn nó ko rảnh rà soát nếu có biến động balance nhiều, acc nạp vào sẽ được chăm sóc kiểu khách hàng có nạp =)) lâu lâu hỏi thăm để kích cầu nạp nữa =))

acc nạp vào sẽ bị lọt vào tầm ngắm, chỉ có acc free nhiều vô số nên bọn nó ko rảnh rà soát nếu có biến động balance nhiều, acc nạp vào sẽ được chăm sóc kiểu khách hàng có nạp =)) lâu lâu hỏi thăm để kích cầu nạp nữa =))
Ặc,vậy ý bác là không nên gửi bit vào để lợi dụng bug của nó vì nó soát kĩ acc có nạp nên đủ tuổi cũng chả ăn đc ah? :confused:

Trước đây em có nạp vài $ (không phải vài BTC :D ) Không biết có bị "chăm sóc" không bác dalat ?

cứ có nạp thì ko bug đc dù chỉ nạp có 1 sts cũng là nạp :) database ghi nhận :)

event ở nhóm icq đó cậu, mà trả lời thiếu mất rồi, tiếc quá

EVENT có logic với mọi sự việc và hiện tượng =)) hãy hội tụ đủ yếu tố cần và yếu tố đủ :)

Zicker

Junior
Reactions
19
MR
0.005
Có cảm giác hiểu hiểu được khoảng 50%, cái này chắc phải ngẩm tới nghĩ lui mới ngộ ra chân kinh quá :D
Mình cũng như bạn. Điều kiện đủ thì có thể làm được nhưng điều kiện cần thì không biết kiếm kiểu gì. Mà khi đủ tuổi thì mình được gì hả bạn? Bạn bật mí cho mình được không. Nếu không tiện inbox cho mình nhé.Thanks!

cứ có nạp thì ko bug đc dù chỉ nạp có 1 sts cũng là nạp :) database ghi nhận :)

EVENT có logic với mọi sự việc và hiện tượng =)) hãy hội tụ đủ yếu tố cần và yếu tố đủ :)
Nếu như newbie thì để đạt được điều kiện đủ như bác nói thì phải Roll vài tháng hoặc *** như thần bài :) chưa kể còn điều kiện cần nữa :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week