• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Nếu như newbie thì để đạt được điều kiện đủ như bác nói thì phải Roll vài tháng hoặc bet như thần bài :) chưa kể còn điều kiện cần nữa :confused:
như mình đã nêu tại #2 , hãy nhìn về lâu về dài chứ đừng nhìn lợi trước mắt,
mình có nêu mốc time 3 tháng kiên trì rồi :) chưa đủ tuổi mà bet thì cũng cúng cho nó thôi

như mình đã nêu tại #2 , hãy nhìn về lâu về dài chứ đừng nhìn lợi trước mắt,
mình có nêu mốc time 3 tháng kiên trì rồi :) chưa đủ tuổi mà bet thì cũng cúng cho nó thôi
Thanks bác. Đúng là e toàn biếu nó hơn tuần nay thôi. Thôi giờ chịu khó cày cuốc vậy. Không có tool ấn tay tranh thủ ngày cũng chỉ được 5,6 cái:D. Cần cù bù ngu dốt vậy:D

Mình cũng như bạn. Điều kiện đủ thì có thể làm được nhưng điều kiện cần thì không biết kiếm kiểu gì. Mà khi đủ tuổi thì mình được gì hả bạn? Bạn bật mí cho mình được không. Nếu không tiện inbox cho mình nhé.Thanks!
Mình cũng không khác gì bạn, cũng đang trên đường tìm hiểu, mình mới tạo lại tài khoản chơi free rool theo anh dalat khoảng tuần nay thôi nên cũng chưa phát hiện được điều gì mặc dù đã xem đi xem lại nhiều lần từ trang 1 , có một điều mình phải công nhận là đọc lần 1 có thì chưa hiểu nhưng làm một thời gian xem lại lần 2 thì lại phát hiện ra nhiều cái mới :)

anh dalat gợi ý cũng hại não lắm mới nhận ra , giờ mình cũng hiểu thế nào là điều kiện cần với đủ phải có cả 2 mới được, giống như event mình thiếu 1 cái cũng mất luôn 2 LTC trong tay tiếc quá

"mốc time 3 tháng là kiên trì rồi"
a @dalat nói cái này mới sực tĩnh thì ra cũng hơn 3 tháng em tham gia mmo rồi. và cũng từng đó thời gian vào cái trang feebitco này. Đúng nhìn thấy vất vả thật nhưng khi có tâm huyết thì đúng là trôi nhanh thật. Giờ thì cắm auto nên cũng đã thoải mái hơn trc nhiều. Hi vọng nó sống lâu để kiếm nhiều nhiều chút. Và hi vọng gặp bug :D:D

"mốc time 3 tháng là kiên trì rồi"
a @dalat nói cái này mới sực tĩnh thì ra cũng hơn 3 tháng em tham gia mmo rồi. và cũng từng đó thời gian vào cái trang feebitco này. Đúng nhìn thấy vất vả thật nhưng khi có tâm huyết thì đúng là trôi nhanh thật. Giờ thì cắm auto nên cũng đã thoải mái hơn trc nhiều. Hi vọng nó sống lâu để kiếm nhiều nhiều chút. Và hi vọng gặp bug :D:D
Bác auto trên máy tính thật hay VPS vậy. Em đang tính kiếm VPS cắm auto :D

Mấy bác ơi event 2ltc là gì v ạ?

E là newbie ai có thể gợi ý 1 chút cho em bug ở đây là về khía cạnh nào của freebit k ạ? E cứ thấy mn noíbug bug mà e k hiểu ạ

E là newbie ai có thể gợi ý 1 chút cho em bug ở đây là về khía cạnh nào của freebit k ạ? E cứ thấy mn noíbug bug mà e k hiểu ạ
Nói bug nghe cho sang chứ toàn click bet HI-LO canh cầu may thôi,chứ bug cần gì phải dự trử vốn Nếu bug được, nạp tiền vào thì cần gì phải dự trữ vốn để chơi HI-LO :D Bug = Canh Cầu May thôi :D

Nói bug nghe cho sang chứ toàn click bet HI-LO canh cầu may thôi,chứ bug cần gì phải dự trử vốn Nếu bug được, nạp tiền vào thì cần gì phải dự trữ vốn để chơi HI-LO :D Bug = Canh Cầu May thôi :D
oầy. anh @dalat

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom